Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 (ขายแล้วครับ) BlackBerry Bold 9000 สภาพ 99.99%

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » ห้องซื้อขาย มือถือ แท็บเล็ต อุปกรณ์ไอที มือถือมือสอง
ตอบ: 2 / เข้าชม: 1825
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : (ขายแล้วครับ) BlackBerry Bold 9000 สภาพ 99.99%
วันที่โพสท์ : 02 Jul 2010 11:02  
ตอบโดยอ้างถึง  

ขายแล้วครับ
ขอบคุณ SiamPhone ครับ

ต้องการขาย BlackBerry Bold 9000, Black, No logo, Official Unlock

ซื้อจากคุณหนุ่ย (siwatacc55)
http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=509784

ตัวเครื่อง Made in HUNGARY

ใช้มา ยังไม่ถึง 3 เดือน

เหตุผลที่ขายเพราะจะเปลี่ยนไปใช้ iPhone

สภาพ 99.99% ใช้งานน้อยมาก ตัวเครื่อง+หน้าจอ ไม่มีรอยใดๆทั้งสิ้น
การใช้งาน 100% เครื่องไม่เคยทำตก ไม่เคยกระแทก
(ผมเป็นคนใช้ของค่อนข้างรักษามากๆครับ)

ตัวเครื่องไม่เคยแงะเปลี่ยนกรอบ/Keyboard ใดๆทั้งสิ้น

อุปกรณ์อยู่ในสภาพใหม่มากๆ ครบหมดทุกอย่าง บางชิ้นยังไม่ได้แกะใช้

ผม Upgrade Software ให้เป็นเวอร์ชั่นล่าสุด
Package Version: 5.0.0.1137
- Applications: 5.0.0.681
- Software Platform: 5.2.0.64

สามารถพิมพ์ไทย อ่านไทยได้

(ราคามือ2 แต่สภาพเหมือนของใหม่แกะกล่องครับ) Confirm !

แถม ซิลิโคลน ยี่ห้อ CAPDASE Soft Jacket2 XPOSE ให้ด้วยครับ

อธิบายด้วยรูปต่อเลยนะครับ

รายละเอียดข้างกล่องครับ

อุปกรณ์ที่ให้มาครบ บางชิ้นยังไม่ได้แกะออกมาใช้ ครับ

ด้านบน ไร้ร่องรอย

ด้านล่าง ไร้ร่องรอย

ด้ายซ้าย ไร้ร่องรอย

และด้ายขวา ไร้ร่องรอย เช่นกันครับ

ข้อมูลด้านหลังตัวเครื่อง

แถม ซิลิโคลน ยี่ห้อ CAPDASE Soft Jacket2 XPOSE ให้ด้วยครับ

ขอบคุณครับ Very Happy

แก้ไขครั้งล่าสุดโดย dekcharan เมื่อวันที่ 03 Jul 2010 21:34; ทั้งหมด 2 ครั้ง
dekcharan
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: BlackBerry Bold 9000 สภาพ 99.99% ซื้อกับผม เหมือนซื้อมือ 1 เชิญชม
วันที่โพสท์ : 02 Jul 2010 14:49  

สอบถาม/ต่อรองราคาได้ครับ Very Happy
dekcharan
Year's Star

หัวข้อ : ขายแล้วครับ
วันที่โพสท์ : 03 Jul 2010 21:35  

ขายแล้วครับ
ขอบคุณ SiamPhone ครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » ห้องซื้อขาย มือถือ แท็บเล็ต อุปกรณ์ไอที มือถือมือสอง
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: