Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 Samsung Omnia 2 โหลดเข้าหน้าใช้งานไม่ได้

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 0 / เข้าชม: 8136
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Samsung Omnia 2 โหลดเข้าหน้าใช้งานไม่ได้
วันที่โพสท์ : 05 Jul 2010 16:38  
ตอบโดยอ้างถึง  

ผมใช้ omnia2 Windows Mobile 6.5 ครับ วันก่อนเปิดโปรแกรมหุ้นทิ้งไว้ มันพักหน้าจอ กลับมาดูอีกที มันค้างๆๆ เลยกดปิดเครื่องแล้วเปิดใหม่ ปรากฏว่า เปิดมาคราวนี้ มันถึงแค่หน้าโชว์ วอลเปเปอร์เราครับ แล้วก็มีรูป จุดสี 4 จุด หมุนๆ เหมือนกำลังโหลดอะไรสักอย่าง แต่ค้างอยู่แบบนี้ทั้งคืนเลยครับ
ได้ลองทำพวกนี้ดูแล้วคือ ถอด memory cardออก ปิดแล้ว เปิดใหม่, กดปุ่ม reset, ถอดแบต ทำยังไง ก็ใช้งานไม่ได้ครับ ไม่สามารถกดเมนูอะไรได้เลย

รบกวนผู้รู้แนะนำด้วยครับ ขอบคุณมาก
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: