Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 Nokia C3 - โนเกีย
 หน้า ก่อนหน้านี้  1, 2, 3 ... 15, 16, 17 ... 32, 33, 34  ถัดไป
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตอบ: 3359 / เข้าชม: 7934255
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป

SIAMPHONE - USER OPINIONS (MEMBER VOTE!)
  เยี่ยม - It's Cool! - 5
  ดี - GOOD - 4
  ธรรมดา - Normal - 3
  พอใช้ - Not Bad - 2
  ไม่ให้คะแนน - 1
ดูผลสำรวจ - View Results
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: Nokia C3 - โนเกีย
วันที่โพสท์ : 04 Jul 2010 14:01  
ตอบโดยอ้างถึง  

ดีครับ ผมเป็นอีกคนหนึ่งที่อยากได้ c3 มากๆ เพราะ มันราคาถูก ฟังก์ชั่นที่ถือว่าเหมาะสำหรับทุกคน ซึ่งมันเป็นมือถือที่เรียกได้ว่า คุ้มค่าที่สุดสำหรับการรอคอย ณ เวลานี้ แต่ผมได้ดูจาก rep ที่พวกคุณต่างตอบกระทู้กันต่างๆ นาๆ ซึ่งมีทั้งคนที่รอ,คนที่ไม่รอแล้วไปใช้รุ่นอื่น,คนที่ไม่อยากจะรอแล้วและตั้งกระทู้ด่า,คนที่อยากจะประท้วง แต่สำหรับตัวผม ผมคิดว่าทาง nokia ก็ไม่ผิดอะไรที่มันร้ายแรงมากนะคับ ถึงแม้ว่า ทางเขาจะไม่ออกตามกำหนด หรือ ไม่แจ้งข้อมูลการวางจำหน่ายที่แน่นอน แต่ผมก็จะรอต่อไปคับ ทาง nokia เขาไม่ได้บอกให้คุณซื้อของเขาซะหน่อยนะ ถ้ามีรุ่นอื่นที่ดีกว่าของเขา ราคาถูกกว่า ฟังก์ชั่นดีกว่า คุณก้อไปซื้อได้เลย ไม่ต้องรอรุ่นนี้แล้ว มันเป็นสิทธิ์ของคุณ พนักงานที่เขารับสายโทรศัพท์ หรือ ตามช้อป nokia เขาก็ไม่รู้เขาจะตอบยังไงดี คุณต้องไปถามที่ศูนย์ของ nokia ที่อยู่ต่างประเทศ ไม่ใช่แต่จะเรียกร้องในประเทศไทยเท่านั้น ประเทศไทยในเวลานี้ยังแย่ไม่พอสำหรับพวกคุณ อีกหรอ คุณอยากจะสร้างอะไรให้มันวุ่นวายกันอีกเหรอ ผมว่ามีอีกหลายๆคนที่เขาอยากจะได้รุ่นนี้กันไม่น้อยไปกว่าพวกคุณหรอก คุณควรที่จะแสดงความคิดที่มันเป็นกลางหน่อยเถอะ ไม่ใช่อะไรก้อใช้แต่อารมณ์ของพวกคุณ

ปล.ผมอยากจะบอกว่าผมจะรอรุ่นนี้ต่อไป แต่ถ้ามีรุ่นอื่นที่ดีกว่านี้ หรือ ยี่ห้ออื่นที่เขาตอบโจทย์ลูกค้าได้ดีกว่า ราคาถูกกว่าหรือพอๆ กับรุ่นนี้ ผมก้อจะไปซื้อรุ่นนั้นคับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: Nokia C3 - โนเกีย
วันที่โพสท์ : 04 Jul 2010 14:40  

support ผู้เขียน:
ดีครับ ผมเป็นอีกคนหนึ่งที่อยากได้ c3 มากๆ เพราะ มันราคาถูก ฟังก์ชั่นที่ถือว่าเหมาะสำหรับทุกคน ซึ่งมันเป็นมือถือที่เรียกได้ว่า คุ้มค่าที่สุดสำหรับการรอคอย ณ เวลานี้ แต่ผมได้ดูจาก rep ที่พวกคุณต่างตอบกระทู้กันต่างๆ นาๆ ซึ่งมีทั้งคนที่รอ,คนที่ไม่รอแล้วไปใช้รุ่นอื่น,คนที่ไม่อยากจะรอแล้วและตั้งกระทู้ด่า,คนที่อยากจะประท้วง แต่สำหรับตัวผม ผมคิดว่าทาง nokia ก็ไม่ผิดอะไรที่มันร้ายแรงมากนะคับ ถึงแม้ว่า ทางเขาจะไม่ออกตามกำหนด หรือ ไม่แจ้งข้อมูลการวางจำหน่ายที่แน่นอน แต่ผมก็จะรอต่อไปคับ ทาง nokia เขาไม่ได้บอกให้คุณซื้อของเขาซะหน่อยนะ ถ้ามีรุ่นอื่นที่ดีกว่าของเขา ราคาถูกกว่า ฟังก์ชั่นดีกว่า คุณก้อไปซื้อได้เลย ไม่ต้องรอรุ่นนี้แล้ว มันเป็นสิทธิ์ของคุณ พนักงานที่เขารับสายโทรศัพท์ หรือ ตามช้อป nokia เขาก็ไม่รู้เขาจะตอบยังไงดี คุณต้องไปถามที่ศูนย์ของ nokia ที่อยู่ต่างประเทศ ไม่ใช่แต่จะเรียกร้องในประเทศไทยเท่านั้น ประเทศไทยในเวลานี้ยังแย่ไม่พอสำหรับพวกคุณ อีกหรอ คุณอยากจะสร้างอะไรให้มันวุ่นวายกันอีกเหรอ ผมว่ามีอีกหลายๆคนที่เขาอยากจะได้รุ่นนี้กันไม่น้อยไปกว่าพวกคุณหรอก คุณควรที่จะแสดงความคิดที่มันเป็นกลางหน่อยเถอะ ไม่ใช่อะไรก้อใช้แต่อารมณ์ของพวกคุณ

ปล.ผมอยากจะบอกว่าผมจะรอรุ่นนี้ต่อไป แต่ถ้ามีรุ่นอื่นที่ดีกว่านี้ หรือ ยี่ห้ออื่นที่เขาตอบโจทย์ลูกค้าได้ดีกว่า ราคาถูกกว่าหรือพอๆ กับรุ่นนี้ ผมก้อจะไปซื้อรุ่นนั้นคับ

พูดเหมือนคนที่เค้ารอคอยC3 ไปทำลายประเทศเลย ผมเชื่อว่าคนที่เค้าบ่นๆรวมทั้งผมด้วยไม่ได้อะไรมากมายหรอกครับบ่นไปตามประสาคนอยากได้ ไม่ได้จะไปประท้วงกันจริงๆจังๆ แล้วแค่เราบ่นกันแค่นี้มันสร้างความวุ่นวายให้กับประเทศเลยหรอครับ ผมว่ามีคนบ่นมามากๆมันมีประโยชน์ต่อเค้าด้วยซ้ำ ไม่ว่าคนเราจะทำอะไรถ้าไม่รับข้อติก็คงไม่ได้รับคำชมหรอกครับ แล้วการแสดงความเห็น มันก็บอกอยู่แล้วครับว่าเป็นความเห็น(ส่วนตัว) ใครคิดยังไงก็อย่างนั้นครับ ไม่เห็นต้องมาสร้างภาพเลยเพราะเราไม่มีส่วนได้ส่วนเสียกับบริษัท อย่างที่คุณแสดงความเห็นหน่ะครับมันคือความเห็นของคุณ แล้วที่อีกหลายๆคนแสดงความเห็นมันก็คือความเห็นของพวกเค้า
LOONEYTUNES'z
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 04 Jul 2010 15:27  

อยากได้มากๆ เหมือนกันน้ะ : )) อุตส่าขอแม่ได้แล้วๆ ^^'' อยากได้สีชมพูมากๆ อาทิตย์หน้าเนี่ยคือวันที่เท่าไหร่หล้ะค้ะ ? ทำไมไม่กำหนดมาเลย ไม่อยากรอแล้วเบื่อๆ : ((
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 04 Jul 2010 16:28  

เกินไปครับ เค้าก็แค่คุยกัน ล้อกันเล่นเฉยๆเท่านั้นแหละครับ
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 04 Jul 2010 16:37  

เกรียน
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 04 Jul 2010 16:51  

ดีจิงติดต่อโนเกียบอกว่ากำหนดอาทิตย์นี้ แล้วให้โทรถามช็อปใกล้บ้าน(เหมืิอนโยนงานไปเลยเนอะ)
พอโทรไปช็อปพนักงานบอกอีก 2-3 เดือน

แล้วจะเชื่อใคร - -*
yuyuhanami
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 04 Jul 2010 17:17  

โหคุณ เราก้อแค่ล้อเล่นกันเฉยๆคะ คิดซะว่าคุยกัน รอเครื่อง C3 ซะมากกว่า

คนที่เข้ามาคุยกันบ่อยๆจะรู้ดีคะ ว่าเรามาระบายความต้องการในการอยากได้ C3 เฉยๆ

ไม่ได้มีเจตนาในการสร้างความวุ่นวายให้ประเทศ (ซึ่งมันโอ้เว่อร์มากกกก)

อย่าซีเรียสๆๆๆ Wink
lost_virgin
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: สระแก้ว
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
วันที่โพสท์ : 04 Jul 2010 17:26  

โปรดใช้วิจารณญาณในการอ่าน ก่อนจะเม้น นะคับ

ไม่อยากให้ทะเลาะกัน
Sad Sad [/b]
Kanone
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 04 Jul 2010 17:33  

คิดในแง่ดีสิครับ C3 ทำให้เราได้พูดคุยกัน ได้รู้จักกัน อย่าทะเลาะกันเองเลยนะ

Very Happy Very Happy Very Happy
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 04 Jul 2010 17:43  

Kanone ผู้เขียน:
คิดในแง่ดีสิครับ C3 ทำให้เราได้พูดคุยกัน ได้รู้จักกัน อย่าทะเลาะกันเองเลยนะ

Very Happy Very Happy Very Happy

ทำเว็บบอร์ด คนรัก C3 โดยเฉพาะเลยไหม?

ถ้ามีคนใช้เยอะ คิดว่าสยามโฟนคงทำห้องเฉพาะนะ

(เหมือนในสยามโฟน มีบอร์ดเฉพาะทาง ของ โนเกีย เอ็นเกจ)

อิอิ

กะเด้ว!!!
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 04 Jul 2010 17:44  

ทำเว็บบอร์ด คนรัก C3 โดยเฉพาะเลยไหม?

ถ้ามีคนใช้เยอะ คิดว่าสยามโฟนคงทำห้องเฉพาะนะ

(เหมือนในสยามโฟน มีบอร์ดเฉพาะทาง ของ โนเกีย เอ็นเกจ)

อิอิ

กะเด้ว!!![/quote]
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 04 Jul 2010 17:56  

ที่ผมกำลังจะพิมบอกอาจทำให้ คนที่รอซี3 รุ้สึกแย่ไปเลยนะครับ แต่ก้ออยากจะบอกจะได้ใจกันได้ คืนวันศุกร์พอดีไปเอมโพเรียมเลยแวะเข้าไปถามศุนย์โนเกีย เจ้ากน้าที่บอก ยังม่ะมีกำหนดวางขายมาเลยค่ะ นี่เพิ่งไปอบรมสินค้าตัวนี้มาเอง ก็ครับๆ เพิ่งวันที่2 ก.ค เจ้าหน้าที่อาจยังไม่ทราบข้อมูล
เมื่อวานวันเสาร์ที่ 3 ผมไปเดินมาบุญครอง หวังจะเจอเจ้าซี3 ถ้าเจอถอยเลย ผมเดินทั่วชั้นถามที่เป็นช็อปเป็นร้านใหญ่ๆ ไม่มีเข้ามาซํกร้าน ถามพวก เจมาร์ท เทเลวิช บอกอีกสองสามเดือน ผมนึกในใจเข้าข้างตัวเองว่า เค้าคงไม่ค่อยรุ้ข้อมูล วันนี้กลับมือเปล่าก่อนละกัน

เช้าวันนี้ 4 ก.ค. โทร โนเกีย คอลเซนเตอร์ เจ้าหน้าทื่บอก วางขายตั้งแต่ เมื่อวานวันที่3แล้วนะครับ ผมเลยบอกว่าผมไปเดินมาบุญครองมา ม่ะเห็ยวางขายเลยครับ เจ้าหน้าก็ที่ก็เปลี่ยนเป็น บอกว่าวางขายภายใน 3-9 ก.ค ยังไม่แน่นอนครับต้องโทรเช็คที่ศูนย์โพเกียจะชัวร์กว่า เค้าเลยให้เบอร์ ศูนย์โนเกียที่ มาบุญครองมา ก่อนวางผมถามเค้า ถ้าวางขายจะวางพร้มกันทุกศูนย์ใช่มั้ย จนท.บอกใช่ครับวางพร้อมกันทุกศูนย์ เสร็จผมเลยโทรไปศูนย์โนเกีย ที่มาบุญครอง แล้วฝันผมก็พังทลายลง เจ้าหน้าที่บอกยังไม่วางขายนะค่ะ ผมถามอ้าว คอลเซนเตอร์บอกวางแล้วนิ จนท.บอกของยังไม่เข้าค่ะ กำหนดวางขาย ปลายปีค่ะ!!!!!!

ภาพโนเกีย ซี3 ในมือผม แตกเพล้งทันที

ศุกร์นี้ 9 ก.ค. ถ้าไม่วางขาย

ซัมซุง แชท ไวไฟ จะมาอยู่ในมือผมวันเสาร์ที่10 ทันที และ จะไม่เป็นลูกค้าโนเกีย อีกต่อไป โทษฐาน ดูถูก ลูกค้า อย่างแรง
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 04 Jul 2010 17:56  

ที่ผมกำลังจะพิมบอกอาจทำให้ คนที่รอซี3 รุ้สึกแย่ไปเลยนะครับ แต่ก้ออยากจะบอกจะได้ใจกันได้ คืนวันศุกร์พอดีไปเอมโพเรียมเลยแวะเข้าไปถามศุนย์โนเกีย เจ้ากน้าที่บอก ยังม่ะมีกำหนดวางขายมาเลยค่ะ นี่เพิ่งไปอบรมสินค้าตัวนี้มาเอง ก็ครับๆ เพิ่งวันที่2 ก.ค เจ้าหน้าที่อาจยังไม่ทราบข้อมูล
เมื่อวานวันเสาร์ที่ 3 ผมไปเดินมาบุญครอง หวังจะเจอเจ้าซี3 ถ้าเจอถอยเลย ผมเดินทั่วชั้นถามที่เป็นช็อปเป็นร้านใหญ่ๆ ไม่มีเข้ามาซํกร้าน ถามพวก เจมาร์ท เทเลวิช บอกอีกสองสามเดือน ผมนึกในใจเข้าข้างตัวเองว่า เค้าคงไม่ค่อยรุ้ข้อมูล วันนี้กลับมือเปล่าก่อนละกัน

เช้าวันนี้ 4 ก.ค. โทร โนเกีย คอลเซนเตอร์ เจ้าหน้าทื่บอก วางขายตั้งแต่ เมื่อวานวันที่3แล้วนะครับ ผมเลยบอกว่าผมไปเดินมาบุญครองมา ม่ะเห็ยวางขายเลยครับ เจ้าหน้าก็ที่ก็เปลี่ยนเป็น บอกว่าวางขายภายใน 3-9 ก.ค ยังไม่แน่นอนครับต้องโทรเช็คที่ศูนย์โพเกียจะชัวร์กว่า เค้าเลยให้เบอร์ ศูนย์โนเกียที่ มาบุญครองมา ก่อนวางผมถามเค้า ถ้าวางขายจะวางพร้มกันทุกศูนย์ใช่มั้ย จนท.บอกใช่ครับวางพร้อมกันทุกศูนย์ เสร็จผมเลยโทรไปศูนย์โนเกีย ที่มาบุญครอง แล้วฝันผมก็พังทลายลง เจ้าหน้าที่บอกยังไม่วางขายนะค่ะ ผมถามอ้าว คอลเซนเตอร์บอกวางแล้วนิ จนท.บอกของยังไม่เข้าค่ะ กำหนดวางขาย ปลายปีค่ะ!!!!!!

ภาพโนเกีย ซี3 ในมือผม แตกเพล้งทันที

ซัมซุง แชท ไวไฟ จะมาอยู่ในมือผมวันเสาร์ที่10 ทันที และ จะไม่เป็นลูกค้าโนเกีย อีกต่อไป โทษฐาน ดูถูก ลูกค้า อย่างแรง
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 04 Jul 2010 18:01  

ผมคนโพสความเห็นข้างบนนะครับ ขอสรุปว่าไม่ต้องเสียเวลาโทรไปถามโนเกีย คอลเซ็นเตอร์แล้วครับ มันมั่ว ข้อมูลมันไม่ตรงกับศูนย์โนเกียซักทื่เลย ผมเพิ่งเห็นบริษัทระดับโลก ที่ทำงานด้านข้อมูลได้ห่วยแตกยิ่งกว่า บริษัท หจก.ซะอีก
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 04 Jul 2010 18:29  

Anonymous ผู้เขียน:

เหมือนทุกกรณีครับต่างกันแค่สถานที่ โทรไปเหมือนกันบอก 3-9 พอไปที่ศูนย์แถวบ้านบอกอีก 2-3 เดือน เหอๆ ถ้าศุกร์นี้ไม่มาคงซัมซุงเหมือนกันครับ
artoilearth
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
วันที่โพสท์ : 04 Jul 2010 18:30  

เฮ้อ

มีผู้ชายคนไทนในบอร์ดนี้ที่จะซื้อสีชมพูบ้าง?? อิอิ อยากรู้เฉยๆ ว่าจะมีคนทำแนวป่าว 555
...1
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 04 Jul 2010 18:43  

เห็นด้วยกับทั้ง 2 ท่านหละครับไปซื้อยี่ห้ออื่นเลยครับ ยี่ห้ออื่นดีๆราคาไม่แรงมีเยอะแยะครับ มัวแต่จะง้อ Nk ละเป็นไงดูดดิ Nk มันสนใจลูกค้าแบบเราบ้างปะ ปล่อยข่าวลอยไปลอยมาเพื่อนบ้านขายกันเป็นเดือนๆละของเรายังไม่เห็นแววเลย จะแคร์เขาทำไมในเมื่อเขายังไม่สนใจลูกค้าอย่างเราๆเลย เอาเงินไปให้เจ้าอื่นดีกว่าปล่อยให้ Nk มันล่มจมไปเลย ปลายปีนี้ก็รอดูเถอะงึกๆงักๆแบบนี้โนเกียเอ๋ย SS จะขึ้นอันดับ 1 ในไทยแทนแน่นอน
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 04 Jul 2010 18:46  

แค่ตอนนี้ หุ้นโนเกีย ก็ตกแล้ว ครับ เจอยี่ห้ออื่นตีตลาด จน ยอดตกฮวบ คนหันไปเล่น บีบี ไอโฟนกัน

แล้วยังมาทำแบบนี้ กับลูกค้าอีก

ผมไม่เข้าใจจริงๆ ถ้าจะยังไม่วางขายจะรีบโฆษณา พร้อมกำหนดวันมาเพื่ออะไร ทำลายเครดิตตัวเองชัดๆ
AC
Cool Member
Cool Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 04 Jul 2010 18:55  

อ่านแล้ว... ฉุนกึ๊ก... อ้ายเน่ เปงเอี้ยไรฟร่ะ

โนเกีย (ไทย) ก็น่าจะตามเรื่องซักหน่อยน้อ... Smile
peezukzon
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 04 Jul 2010 19:12  

ต่อจากเรปบน ^

อืมอ่านแล้วก็แนเหมือนกัน แต่ก็จะสงบสติอารมณ์ไว้

ปล. ไกล้มาละคับใจเย็นๆนะ (วางจำหน่ายช้าแล้วจะรีบเปิดตัวทำหอกไรฟระ !)
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 04 Jul 2010 19:30  

peezukzon ผู้เขียน:
ต่อจากเรปบน ^

อืมอ่านแล้วก็แนเหมือนกัน แต่ก็จะสงบสติอารมณ์ไว้

ปล. ไกล้มาละคับใจเย็นๆนะ (วางจำหน่ายช้าแล้วจะรีบเปิดตัวทำหอกไรฟระ !)

ไมผมเก็บอารมณ์ไม่อยู่อะคับ ตอบมันไปคนแรกเลย ฮ่าๆ

เหนด้วยนะครับที่ว่า วางจำหน่ายช้าแล้วจะรีบเปิดตัวทำไม อิอิ
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 04 Jul 2010 19:35  

น่าจะสร้างคลับคนรัก&รอ C3 เลยนะครับนี่ อิอิ
xdx
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 04 Jul 2010 19:44  

รุ่นนี้ไม่ใช่สมาทโฟนไม่มีระบบปฏิบัติการ Confused ลงโปรเพิ่มไม่ได้คงสำหรับคนที่จะแชตกันจริงๆ
lek99
Year's Star

วันที่โพสท์ : 04 Jul 2010 20:06  

xdx ผู้เขียน:
รุ่นนี้ไม่ใช่สมาทโฟนไม่มีระบบปฏิบัติการ Confused ลงโปรเพิ่มไม่ได้คงสำหรับคนที่จะแชตกันจริงๆ

มีครับ เป็น S40 ไม่ใช่สมาทโฟน แต่มีโปรแกรมซัพพอร์ตเพียบ ไหนจะโปรแกรมจาวา เกมที่เป็น flash อีก
aotakung
Year's Star

วันที่โพสท์ : 04 Jul 2010 20:10  

ศูนย์ที่มาบุญครอง

ผมเพิ่งถามมาเมื่อ 20 มิถุนา นี้เอง

ไปถามพนักงานตัวใหญ่ๆ ดูท่าจะรู้เรื่องบ้าง

บอกว่า "ต้นเดือนกรกฎาครับน้อง"

พอมาเห็นเรปบนที่บอกว่าศูนย์นี้บอกปลายปี

เฮ้ออ!! จะบ้าตาย
mash1maru
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 04 Jul 2010 20:22  

เข้ามานานละ ในที่สุดก็ทนมะไหวต้องระบาย -*-

มะกี้ ส่งข้อความไปโนเกียร์ ไทยแลนด์ ละจ้า
เรื่องของการวางจำหน่าย C3 ที่ไม่แน่นอน
และข้อมูลที่ศูนย์โนเกีย แต่ละที่บอกไม่ตรงกันสักอย่าง

และก็เลย เอาลิ้งค์ที่บอร์ดนี้แปะไปให้ เค้าดูด้วย ((แต่มะรุจะดูอ่ะเป่าอ่ะ))

มีข้อความอัตโนมัติจากโนเกียตอบกลับมาว่า จะตอบกลับภายใน 48 ชั่วโมง
มะรุจะว่าไงบ้าง ((ตอบกลับจิงเป่ามะรุ -*-))
แล้วยังไงจะมาบอกอีกทีนะคะ

รอC3 นาน จนไม่อยากจะรอแล้ว เนี่ย เฮ้อ >_<
ซี 3
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 04 Jul 2010 20:28  

ไม่ต้องรอวันที่ 3-9 ก.ค. แล้วนะคับ ผมไปถามจากศูนย์ nokia มาแล้ว แล้วเค้ายืนยันว่า มาปลายปี!!!!! แน่นอนคับ ไม่ใช่วันที่3-9 ก.ค. ผมจะไปซื้อรุ่นอื่นละคับ บาย nokia
ซิบะจัง
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 04 Jul 2010 20:48  

ซี 3 ผู้เขียน:
ไม่ต้องรอวันที่ 3-9 ก.ค. แล้วนะคับ ผมไปถามจากศูนย์ nokia มาแล้ว แล้วเค้ายืนยันว่า มาปลายปี!!!!! แน่นอนคับ ไม่ใช่วันที่3-9 ก.ค. ผมจะไปซื้อรุ่นอื่นละคับ บาย nokia

ไปตอแหลไกลๆไป ไอ่หน้าส้นตึน
ไอ่ควาย
ซี 3
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 04 Jul 2010 21:05  

ผมว่าไอ้คนที่ความ หรือ หน้าส้นตีน นั่นมันมึง!!! มากกว่าคับ อุตส่าห์พูดดีดี ให้ข้อมูล แต่มาเจอตัวเหี้ยแบบนี้ก้อไม่ไหวคับ พ่อแม่มันไม่สั่งสอน
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 04 Jul 2010 21:13  

ใจเย็นๆกันก่อนค่ะๆๆ
อย่าทะเลาะกันนนนน
คุยเรื่องมือถือกันดีกว่าค่ะๆ
เอาละนะเริ่มมม 1....2....3...4...5...i love u
ไม่ใช่ๆคลายเครียดค่ะๆ
แหะๆๆ
pippoopoo
Year's Star

วันที่โพสท์ : 04 Jul 2010 21:25  

สถานการณ์เริ่มจะเครียดอีกแล้ว -*-

เพิ่งวันที่4เอง

ยังไงก็ จะรอจนถึงวันที่ 9

ผ่อนคลายกันเถอะ เปิดตัว af7 ลิ้งค์ด้านล่างเลยจ้า

http://women.kapook.com/view14402.html
Exsansung
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 04 Jul 2010 21:33  

เราคนหนึ่งที่รอซื้อC3อยู่ตั้งแต่เดือนที่แล้ว ตอนนี้มือถือที่ใช้อยู่ก็ใกล้เจ๊ง C3ก็เลื่อนไปเรื่อย เอาแน่เอานอนไม่ได้ ถ้ามือถือเจ๊งก็ซื้อจอขาวดำเครื่องถูกๆใช้รอไปก่อน พบC3ออกแล้วค่อยขายทิ้งงไปซื้อC3 นานแค่ไหนก็รอได้ครับ ขออย่างเดียวคือ ราคาต้องไม่อัพจากที่เคยลงในPowerMall เห็นชัดๆว่าเตรียมจะวางขายอยู่แล้วแต่ดึงเครื่องกลับกระทันหัน นานแค่ไหนไม่ว่า แต่อย่าหักหลังลูกค้า เราไม่ยอม

จากคนที่กำลังกลับไปใช้Nokia
Nuen
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 04 Jul 2010 21:38  

เอ่อ ไม่รู้จะทำให้ใครอารมณ์เสียรึเปล่านะ
วันนี้เราไปห้างพอดี ก็เลยเข้าศูนย์โนเกียไปถามว่า ซี3 เข้าเมื่อไหร่
พี่พนักงานบอกว่า เลื่อนกำหนดเป็นสิงหาคมหรือกันยายนเราก็จำไม่ได้ว่าพี่เค้าตอบว่าเดือนไหน
แต่เป็น 2 เดือนที่บอกไปเนี่ยแหละ (คือตอนนั้นกำลังเบลอๆ เลยจำอะไรไม่ค่อยได้)
inhawa
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 04 Jul 2010 21:49  

ถ้าศุกร์นี้ไม่ออกคงไปซัมซุงแล้วหล่า
aotakung
Year's Star

วันที่โพสท์ : 04 Jul 2010 21:59  

เรื่อยๆ ครับ

><
Ploiiz
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 04 Jul 2010 22:07  

ถ้า ซี3 ยังไม่ออกจำหน่ายในเดือนนี้อีกก้ไม่เอาแล้วเหมือนกันค่ะ
ตอนนี้เล็งว่าจะเอา Cookie plus สิ้นเดือนนี้อ่ะค่ะ ฟังชั่นครบ มี3จี ด้วย ครบทุกอย่างเลย
กล้องหน้าก้มี 5พันกว่าบาท ถ้าซี3 ไม่ออกก้ สอยรุ่นนี้ล่ะ Sad
pikaso
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 04 Jul 2010 22:12  

จะออกไหม !! จะออกไม่ออก (ยังกับไล่ปอบ) http://www.thaisuperphone.com/shop/superphone/default.aspx?page=pdtdetail&url=superphone&pdtid=000063&lang=TH <-------ลองดู ราคาใกล้เคียง มีwifi มีทีวี กล้อง 2 ล้าน แอปพริเคชั่นเพิ่มได้ สองซิม ลองคิดเอานะ
ปล.แต่เห็นพนักงานที่นำมาขาย บอกว่าสั่งทำรุ่นอื่นได้นะ ลองรวบรวมรายชื่อแล้วสั่งไหมละ อาจจะเห็น c3 สองซิม ดูทีวี wifi ก็ได้ สนกันไหมครับ โนเกียถึงกับอายเลยคราวนี้ ผมก็รอ c3 เหมือนกัน เครื่องเก่า มันคอยจะดับ
lek99
Year's Star

วันที่โพสท์ : 04 Jul 2010 22:44  

pikaso ผู้เขียน:
จะออกไหม !! จะออกไม่ออก (ยังกับไล่ปอบ) http://www.thaisuperphone.com/shop/superphone/default.aspx?page=pdtdetail&url=superphone&pdtid=000063&lang=TH <-------ลองดู ราคาใกล้เคียง มีwifi มีทีวี กล้อง 2 ล้าน แอปพริเคชั่นเพิ่มได้ สองซิม ลองคิดเอานะ
ปล.แต่เห็นพนักงานที่นำมาขาย บอกว่าสั่งทำรุ่นอื่นได้นะ ลองรวบรวมรายชื่อแล้วสั่งไหมละ อาจจะเห็น c3 สองซิม ดูทีวี wifi ก็ได้ สนกันไหมครับ โนเกียถึงกับอายเลยคราวนี้ ผมก็รอ c3 เหมือนกัน เครื่องเก่า มันคอยจะดับ

มือถือก๊อปของจีน แบบนี้มีมาตั้งนานแล้วพี่ ไปอยุ่ไหนมา
คนที่เขาจะซื้อมือถือจีน เขาคงซื้อไปนานแล้ว ไม่มารอโนเกียหรอก พี่
guyshiny
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: นครราชสีมา
วันที่โพสท์ : 04 Jul 2010 23:07  

พนักงานโนเกีย แฝงตัวรึเป่า เข้าข้างจังงงง!!!
som_jeed
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 04 Jul 2010 23:46  

อยากหัย โนเกีย มาออกกระทู้จัง

ว่าพวกเค้ากำลังทำอะไรกะตัวเอง

ปล. หวังดี & รอ c3 อยู่นะ ท่านโนเกีย

Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad
Someonesyndom
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 04 Jul 2010 23:54  

สิงหาคม แน่นอน 9 ไม่ออกหรอก 555
guyshiny
Cool Member
Cool Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 05 Jul 2010 00:07  

ถ้า nokia มีกระทู้ คงโดนชาวเรา ถล่มเละ
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 05 Jul 2010 00:45  

ข่าววงในครับ ผมมีญาติห่างๆอยู่ในโนเกียประเทศไทย
สอบถามแล้ว เค้าบอกว่าประมาณไตรมาสสุดท้ายของปีถึงจะมาครับ
ก็คือประมาณตุลาถึงธันวาคมนู่นเลยครับ เพราะฉะนั้นข่าวที่บอกมาว่าออกปลายปี
ก็จริงตามนั้นครับ เพราะเค้าจะทยอยเปิดตัวทีละรุ่น คือ X2 และ N8 และรุ่นอื่นๆ ก่อนครับ
ส่วน C3 นั้นอยู่คิวท้ายๆครับ เพราะ E63 และ E72 ยังขายดีอยู่
phoenixz
SP Member
SP Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 05 Jul 2010 01:20  

กำหนดสุดท้าย ภายในวันที่ 3 - 9
ถ้า C3 ยังไม่มา
ผมจะไปอยู่บอร์ด E63 ล่าาา ~~*
"C3 เราเลิกกัลลลล"
mash1maru
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 05 Jul 2010 01:48  

สรุป!!! 3-9 นี้ ยังไงก็ไม่ขายแน่ใช่มั้ยคะ

นั้นไม่รอแล้วดีกว่า ไม่มีโทรศัพท์มาใช้ 1 อาทิตย์ละ >_<

อุตส่าห์ รอ C3 นานเกินแบนี้

ไม่ไหว....จะรอละค่ะ

((ยังแอบมีความหวัง เล็กๆๆ ))
guyshiny
Cool Member
Cool Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 05 Jul 2010 01:55  

สรุป รอ 2012 โลกแตก แล้วแจกฟรี
surach08
Year's Star

วันที่โพสท์ : 05 Jul 2010 01:56  

เริ่มๆมองทางอื่นละ
Never and Never
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 05 Jul 2010 02:30  

โชคดีที่ไม่คิดรอซื้อ C3 ผมออก E63 ไปเมื่อสองเดือนก่อนหล่ะครับ

สงสัยจังทำไมไม่เอามาขายสักที่ หรือว่าต้องการระบายสต๊อก E63 เพราะถ้า C3 ออกมาคนคงแห่ซื้อกันแน่ๆ ด้วยราคาที่ถูกกว่ากับสเป๊กที่ใกล้เคียงกัน

Nokia ทำสำเร็จอย่างหนึ่งครับสร้างกระแส C3 ฟีเวอร์ แต่ตีเหล็กก็ควรตีตอนมันร้อนๆนะครับ ทิ้งไว้นานเหล็กเย็นแล้วตีให้มันได้อย่างที่หวังคงยาก

เดี๋ยวก็มีมือถือรุ่นใหม่ๆจากค่ายต่างๆออกมาอยากให้แบรนด์อื่นทำเครื่องออกมาสเป๊กพอๆกับ C3 จัง คงสนุกแน่ครับ
Waiting C3
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 05 Jul 2010 02:41  

ถ้ามันออกพร้อม iPhone 4 นี่เรายอมเอาเงินไปผ่อน iPhone ดีกว่ามั่ง

รอเนี่ยๆๆๆๆ

C3 งะ

เราก็รอด้วยมารยาทดีงามเงียบๆเป็นเดือนแล้ว

แต่ก็อาจจะน้อยกว่าเพื่อนๆที่รอมาตั้งแต่เปิดตัว C3 นะ

วันนั้นที่พารากอนเขาก็บอกเราว่าสิงหา กลางๆเดือน

เฮ้อ !!! เราไม่รู้ว่าอันไหนความจริงกันแน่เนอะ

ถ้า 3 - 9 ก.ค. ไม่มาจริงๆเราคงพยายามตัดใจจากเธอไปทีละนิดๆนะ

C3....

ภาวนาขอให้ออกภายในวันที่ 9 ก.ค. จริงๆแล้วกันนะค่ะ

^^
pippoopoo
Year's Star

วันที่โพสท์ : 05 Jul 2010 05:56  

ปลายปีจริงๆหรอ Crying or Very sad

ถ้าเป็นแบบนั้น จะไม่นอแล้ว

เพราะทนใช้ 6070 มาตั้งแต่เดือนเมษา อุตส่าห์ไม่ซื้อยี่ห้ออื่น

ถ้าเจอแบบนี้ รับไม่ได้จริงๆ ไม่รู้จะปลายปีจริงไหม

ไม่ใช่เลื่อนออกไปอีกนะ เสียใจๆ
คอนเฟิร์ม
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 05 Jul 2010 07:21  

ไม่ต้องรอแล้วครับ ก.ค. นี้ไม่ออกแน่

มีเรปนึงบอกเหมือนที่พนักงานพูดเลย ว่าเค้าจะทยอย ออกรุ่น x2 กับ C6 ก่อน C3 ปลายปีแน่นอนครับ

พรุ่งนี้ผมจะไป ซื้อ ยี่ห้ออื่นแระ ไม่บอกชื่อยี่ห้อแล้วกันเดวบางคนเห็นนึกว่า พนง.คู่ขแงแฝงตัวมา กุข่าว

อาดิโอส โนเกีย ทำแบบนี้กับลูกค้า ก็จง เตรียมตัว เป็น มือถื อันดับ 3-4 ในตลาดซะ
อู้ด
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 05 Jul 2010 07:28  

ที่โนเกีย มันกั๊กไม่ยอมปล่อย C3 ออก มา เพราะ ถ้าปล่อยออกมา e63 เน่าขายไม่ออกแน่เพราะ ด้วย ฟังก์ชั่นที่ ไม่ห่างกัน แต่ราคาห่างกัน สองพันกว่า คนแห่ซื้อ C3 แน่นอน

มันเลยกั๊ก ไม่ปล่อย แล้วรีบระบาย e63 ก่อน ดูได้จากราคา ตอนนี้ ลงมาเหลือ 6500-6600 แล้ว

หลายคนอาจจะสงสัยว่า แล้วมันจะรีบเปิดตัวทำไมวะ

ผมตอบให้เลย ฝ่ายการตลาดโนเกียวางแผน พลาด ระบายสินค้า รุ่นก่อนไม่ทันเพราะ เจอ BB IPHONE SS ตีตลาดจนยอดขายตก มือถือรุ่นก่อนสต๊อก เหลือเยอะ จากตอนแรกคาดการณ์ว่าระบายสินค้ารุ่นเก่าตามเป้าแล้วเปิดตัว C3 ไตรมาส 2 แต่ผิดคาด สินค้าระบายไม่ออก ไม่สามารถปล่อยตัวใหม่ออกไปได้ เพราะ รุ่นเก่า จะขายไม่ออก ทันที มันเลยเกิดปัญหา ข้อมูล แต่ละที่ไม่ตรงกัน แล้วก็เลย เลื่อนมันหน้าด้านๆเลย

เพราะฉะนั้นผม ขอบอกเลย คนที่จะไม่รอ เปลี่ยนใจไปซื้อ e63 คุณเดินตามเกมส์ที่โนเกียวางไว้ เป๊ะๆ

ปล.ผมทำการตลาดอสังหาริมทรัพย์ การ กัก supply เพื่อ เช็ค demand และ ระบาย Stocks เนี่ย เป็นเรื่องธรรมดา แต่ไม่เคย สื่อสารข้อมูลทุเรศๆแบบโนเกียเลย ให้ตาย!!!
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 05 Jul 2010 08:15  

วันที่9ไม่ออก ไปซบอกBB Curve 8520ละ

Nokiaอย่าคิดว่าคนที่รอมีแค่ในกระทู้นี้ เพื่อนผมมันไม่รู้จักเว็บนี้มันยังได้ข่าวC3ที่อินโดเลยนะ

รอให้กระแสมันซาแล้วค่อยเอามาวางขายใช่ป่ะ รอให้คนหันไปใช้รุ่นอื่นแบรนอื่นแล้วค่อยวางขายใช่ป่ะ คิดเหรอว่าเค้าจะขายแล้วทิ้งกลับมาซื้อC3 แบรนอื่นมีแต่เร่งออกเพื่อทำตลาด แล้วปรับราคารุ่นเก่าลง เหมือนที่Appleทำ ทำให้สามารถขายรุ่นใหม่ได้ละขายรุ่นเก่าได้ไปพร้อมๆกัน Nokiaคิดถูกทีวางนโยบายรุ่นหลังเดียวพวกX C E N ให้เหลือไม่กี่รุ่นในแต่ละปีเพื่อจำกัดชอบเชตให้ไม่มีของค้างstockมาก แต่อย่าลืมเรื่องกระแสละครับ ถ้าบูมแล้วต้องกระตุ้นให้บูมต่อ ไม่งั้นจาก+จะกลายเป็น- ดูอย่างAISสิ กระแสBlackBerryบูมเค้าก็รีบเอาเข้ามาขาย ถึงตอนนี้ก็ยังรักษากระแสให้ต่อเนื่องได้

Nokiaบริหารตามทฤษฐีได้เก่ง ขอยอมรับ แต่บริหารตามสภาวะจริงคุณอ่อนมาก จนไม่สามารถรักษาความเป็นแบรนมือถืออันดับ1ในไทยได้เหมือนเมื่อก่อน
batz
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 05 Jul 2010 08:35  

ไม่ได้ตั้งใจมา ปวน นะครับ ผมก็เป็นคนหนึ่งที่รอ c3 อยู่ แต่ตังเหมือนจะร้อน ๆ
เก็บเกินไป เฉียดหมื่นละ ศุกร์ เสาร์ อาทิตย์ นี้ ไป Dance มาหมด เกือบสี่พัน
ท่าทางว่าคงต้องรีบซื้อโทรศัพท์ แล้วเด๋วจะมะมีตังสะก่อน

เข้าคำถามเลยละกันนะครับ ผมว่าจะมองรุ่นอื่น เพื่อน ๆ คนไหนแนะนำให้หน่อยครับ

สเปกที่เน้น wifi+qwerty keyboard thai

เพื่อน ๆ คนไหนมองรุ่นอะไรกันแล้วบ้างบอกหน่อยครับ
Batz
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 05 Jul 2010 09:08  

batz ผู้เขียน:
ไม่ได้ตั้งใจมา ปวน นะครับ ผมก็เป็นคนหนึ่งที่รอ c3 อยู่ แต่ตังเหมือนจะร้อน ๆ
เก็บเกินไป เฉียดหมื่นละ ศุกร์ เสาร์ อาทิตย์ นี้ ไป Dance มาหมด เกือบสี่พัน
ท่าทางว่าคงต้องรีบซื้อโทรศัพท์ แล้วเด๋วจะมะมีตังสะก่อน

เข้าคำถามเลยละกันนะครับ ผมว่าจะมองรุ่นอื่น เพื่อน ๆ คนไหนแนะนำให้หน่อยครับ

สเปกที่เน้น wifi+qwerty keyboard thai

เพื่อน ๆ คนไหนมองรุ่นอะไรกันแล้วบ้างบอกหน่อยครับ

ลืมบอกไปผมดูมาแล้วครับ เป็น Omnia Q กับ HTC Snap แต่ตรงแป้นพิมพ์เขาพิมพ์ไทยไม่ได้อะครับ
ถ้าหากจะพิมพ์ไทยได้นะ ต้องลงแอปเพิ่มแล้วก็ต้องเลือกจากตรงจอเอง (งงป่ะครับ ผมก้องงหน่อย ๆ)
pikaso
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 05 Jul 2010 09:10  

[quote="lek99"][quote="pikaso"]จะออกไหม !! จะออกไม่ออก (ยังกับไล่ปอบ) http://www.thaisuperphone.com/shop/superphone/default.aspx?page=pdtdetail&url=superphone&pdtid=000063&lang=TH <-------ลองดู ราคาใกล้เคียง มีwifi มีทีวี กล้อง 2 ล้าน แอปพริเคชั่นเพิ่มได้ สองซิม ลองคิดเอานะ
ปล.แต่เห็นพนักงานที่นำมาขาย บอกว่าสั่งทำรุ่นอื่นได้นะ ลองรวบรวมรายชื่อแล้วสั่งไหมละ อาจจะเห็น c3 สองซิม ดูทีวี wifi ก็ได้ สนกันไหมครับ โนเกียถึงกับอายเลยคราวนี้ ผมก็รอ c3 เหมือนกัน เครื่องเก่า มันคอยจะดับ[/quote]

มือถือก๊อปของจีน แบบนี้มีมาตั้งนานแล้วพี่ ไปอยุ่ไหนมา
คนที่เขาจะซื้อมือถือจีน เขาคงซื้อไปนานแล้ว ไม่มารอโนเกียหรอก พี่[/quote]

ผมก็รู้นานแล้วก็แค่มาแนะนำ มีปัญหาไรไหมครับ
นายกๅล่อนปายาอ่อน
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 05 Jul 2010 09:31  

วางไทยแล้วจร้ ตอนวันที่3/7 ศูนย์โนเกียฟิวเจอร์ รังสิต พนักงานบ๊กขายดีมาก ปุ่มพลาสติก ภาษาไทย ใช้ง่าย ส่วนคำถามที่ว่าเล่นเน็ต ยากไหม ไปนึกถึง เอ็น95 รุ่นแรกได้เลย ใช้วิธีเดียวกันแด๊ะ ซื่อมาแร๊จร้ ไม่ผิดหวัง เพราะไม่ได้หวังอะไรมาก นอกจาก ฮิฟิ ^^ Razz
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 05 Jul 2010 10:09  

ศุนย์โนเกียที่ฟิว รังสิตขายแล้วจริงหรอ พรุ่งนี้กะจะไปดู ราคาเท่าที่เวบบอกมาเลยปะ แล้ววัสดุของจริงดีมั้ยค่ะ

55 ถามเยอะไปหน่อยนะ
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 05 Jul 2010 10:21  

นายกๅล่อนปายาอ่อน ผู้เขียน:
วางไทยแล้วจร้ ตอนวันที่3/7 ศูนย์โนเกียฟิวเจอร์ รังสิต พนักงานบ๊กขายดีมาก ปุ่มพลาสติก ภาษาไทย ใช้ง่าย ส่วนคำถามที่ว่าเล่นเน็ต ยากไหม ไปนึกถึง เอ็น95 รุ่นแรกได้เลย ใช้วิธีเดียวกันแด๊ะ ซื่อมาแร๊จร้ ไม่ผิดหวัง เพราะไม่ได้หวังอะไรมาก นอกจาก ฮิฟิ ^^ Razz

ตกลงมาแล้วหรอครับ เห็นเค้าบอกว่าถ้าวางจำหน่ายจะวางพร้อมกันทุกศูนย์
ขอให้มันจิง
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 05 Jul 2010 11:08  

[quote="นายกๅล่อนปายาอ่อน"]วางไทยแล้วจร้ ตอนวันที่3/7 ศูนย์โนเกียฟิวเจอร์ รังสิต พนักงานบ๊กขายดีมาก ปุ่มพลาสติก ภาษาไทย ใช้ง่าย ส่วนคำถามที่ว่าเล่นเน็ต ยากไหม ไปนึกถึง เอ็น95 รุ่นแรกได้เลย ใช้วิธีเดียวกันแด๊ะ ซื่อมาแร๊จร้ ไม่ผิดหวัง เพราะไม่ได้หวังอะไรมาก นอกจาก ฮิฟิ ^^ :P[/quote]

จิงมั้ยนี้ อย่าหลอกให้มีความหวัง

ใครก็ได้มายืนยันที
แจนจี้
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 05 Jul 2010 11:08  

แจนนี่ ผู้เขียน:
แจนจี้ ผู้เขียน:
น้องเจน ผู้เขียน:
เห็นด้วยกับ แจนจี้ ไม่ได้บังคับให้ตอบ

ไม่อยากตอบก็ไม่ต้องตอบ

แล้วอย่ามากัดคนอื่น

มาว่าคนอื่นเค้า... คิดเอาเอง

ถูกต้องค่ะ คนเค้าต้องการความสะดวกสบาย
ทำไมต้องมานั่งอ่าน
และม่ายได้ ระบุ ชื่อดว้ยนค่ะ ว่าให้เค้าคนนั้นตอบ
สะเออะเอง อะ 5555555

โพสเองเม้นเองก็ทำเป็นเนาะ ถ้างั้นก็บอก

เว็ปมาสเตอร์ลงแต่รูปไว้แล้วกันค่ะในจุดนี้ ให้แจนจี้ถามเอาเอง

จะได้สะดวกสบายไงค่ะ แล้วก็อัดเสียงไว้บอกคุณสมบัติต่างๆ

เผื่อบางคนอาจจะอ่านหนังสือไม่ออก หรือไม่ก็คนตาบอดจะได้รู้ยังล่ะค่ะ

สะดวกสะบายสมใจคุณแจนจี้แน่นอนค่ะในจุดนี้ หรือถ้าเกิดว่า

อยากได้สิทธิพิเศษอะไรเพิ่มเติม ก็บอกเว็ปมาสเตอร์ได้เลยค่ะในจุดนี้

ทำแบบนั้นได้ก็ดีสิค๊ะ ขี้เกียจจะอ่านอะค่ะ
ถามเอาง่ายกว่าปากมีไว้ถาม นิ ^^
เอาแบบที่เทอว่าอะจ้า บอกให้ทีนะจ๊ะ พลีส 5555555
surach08
Year's Star

วันที่โพสท์ : 05 Jul 2010 11:10  

ด้วยความอยากรู้มากๆ ผมจึงทำการโทรตรวจสอบและเช็คโดยการโทรไป... จนเริ่มสับสนและงงงวยกับข้อมูล
โทรไปที่ศูนญ์ Nokia Careline และ โทรไปที่ Nokia United บอกว่าจะวางขายในอาทิตย์นี้แน่นอน ในวันที่ 5-9 นี้ หากมาจะทำการโทรแจ้ง
โทรไปที่ Nokia Esplanade บอกว่ายังไม่มีการวางขายกลางเดือนนี้มีแค่รุ่นอื่นเท่านั้น
โทรไปที่ Nokia Central Ladprao บอกว่ายังไม่ขายเลื่อนไปเดือน พฤศจิกายน พนักงานบอกว่า ข้อมูลของ Nokia Careline ไม่อัพเเดทเพราะทางพนักงานได้รับแจ้งมาจากพนักงานของ Nokia เองโดยตรง ???
โทรไปที่ Nokia ฟิวเจอร์รังสิต พนักงานงงว่ามีขายแล้วเหรอทำไมเค้าไม่รู้อะไรเลย ....

สรุปว่าตอนนี้เราต้องเชื่อใคร??? โดยความเห็นคิดว่าทาง Nokia Careline ต้องรู้ก่อนเรื่องกำหนดการวางขายเพราะถือเป็นปราการด่านสำคัญในการให้ข้อมูล
ดังนั้นผมสรุปได้ว่า
"หากมีการขายเกิดขึ้นจริงภายในกำหนด" แสดงว่า Nokia Esplanade,Central Ladprao และ ฟิวเจอร์รังสิต อาจจะไม่ได้รับข้อมูลที่ถูกต้อง ควรมีการแก้ไขไหม?
"หากไม่มีการขายขึ้นจริงตามกำหนด" Nokia Careline จะถือว่าข้อมูลไม่อัพเดทและมีการบกพร่องในการสื่อสารหรือไม่?
ทนรอ
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 05 Jul 2010 11:13  

จิงมั้ยเนี่ย เช็คที
surach08
Year's Star

วันที่โพสท์ : 05 Jul 2010 11:24  

surach08 ผู้เขียน:
ด้วยความอยากรู้มากๆ ผมจึงทำการโทรตรวจสอบและเช็คโดยการโทรไป... จนเริ่มสับสนและงงงวยกับข้อมูล
โทรไปที่ศูนญ์ Nokia Careline และ โทรไปที่ Nokia United บอกว่าจะวางขายในอาทิตย์นี้แน่นอน ในวันที่ 5-9 นี้ หากมาจะทำการโทรแจ้ง
โทรไปที่ Nokia Esplanade บอกว่ายังไม่มีการวางขายกลางเดือนนี้มีแค่รุ่นอื่นเท่านั้น
โทรไปที่ Nokia Central Ladprao บอกว่ายังไม่ขายเลื่อนไปเดือน พฤศจิกายน พนักงานบอกว่า ข้อมูลของ Nokia Careline ไม่อัพเเดทเพราะทางพนักงานได้รับแจ้งมาจากพนักงานของ Nokia เองโดยตรง ???
โทรไปที่ Nokia ฟิวเจอร์รังสิต พนักงานงงว่ามีขายแล้วเหรอทำไมเค้าไม่รู้อะไรเลย ....

สรุปว่าตอนนี้เราต้องเชื่อใคร??? โดยความเห็นคิดว่าทาง Nokia Careline ต้องรู้ก่อนเรื่องกำหนดการวางขายเพราะถือเป็นปราการด่านสำคัญในการให้ข้อมูล
ดังนั้นผมสรุปได้ว่า
"หากมีการขายเกิดขึ้นจริงภายในกำหนด" แสดงว่า Nokia Esplanade,Central Ladprao และ ฟิวเจอร์รังสิต อาจจะไม่ได้รับข้อมูลที่ถูกต้อง ควรมีการแก้ไขไหม?
"หากไม่มีการขายขึ้นจริงตามกำหนด" Nokia Careline จะถือว่าข้อมูลไม่อัพเดทและมีการบกพร่องในการสื่อสารหรือไม่?

ในทางปฎิบัติ ผมเชื่อว่าทาง Nokia ทราบดีว่ามีคนสนใจรุ่นนี้มากมาย (เห็นได้จากเว็บบอร์ดดังๆต่างๆมากมาย) เชื่อว่าทาง Nokia อาจได้อ่านกระทู้นี้เช่นกัน สังการจากการ Search ใน Google กระทู้นี้ขึ้นมาอยู่ในอันดับต้นๆ ผมเชื่อว่าไม่ใช่ผมคนเดียวที่ทำการโทรเช็คแบบนี้
Nokia คือบริษัทที่มียอดจำหน่ายมือถือทั่วโลกเป็นอันดับต้นๆ(ต้องยอมรับ)
ส่วนตัวของผมยังสนใจมือถือรุ่นนี้อยู่เนื่องจากราคาที่สมเหตุสมผล ผมเชื่อว่ามือถือรุ่นนี้ขายดีเป็นเทน้ำเทท่าแน่นอนและผมก้อสนับสนุนด้วยเช่นกันกับราคาที่สมเหตุสมผลเช่นนี้
หากแต่การรอคอยที่ไร้จุดหมายหรือไม่แน่ชัดมันทำให้เสียความรู้สึกเล็กๆ ได้แต่หวังว่าโนเกียประเทศไทยคงเข้าใจลูกค้าคนไทยครับ

เสนอให้ทางโนเกียประเทศไทย ได้ทำการประกาศออกมาชัดเจน เพื่อความเชื่อมั่นหากไม่แล้ว จะเกิดความเบื่อหน่ายและมีผลกระทบทางด้านความรู้สึก
โดยเฉพาะผู้ที่ซื้อมือถือ E63 ไปแล้ว หรือกำลังตัดสินใจจะซื้อ ยังคงสับสนแบบนี้ต่อไป...
surach08
Year's Star

วันที่โพสท์ : 05 Jul 2010 11:26  

ทนรอ ผู้เขียน:

โทรเช็คแล้วครับตามรายละเอียดด้านบน
ทนรอ
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 05 Jul 2010 12:36  

พอกันที

บายละ c3
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 05 Jul 2010 12:41  

โทรเช็คแล้วครับตามรายละเอียดด้านบน

มีขายแล้วจิงเปล่าคับ ราคาเท่าไร มีกี่สีที่ขาย
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 05 Jul 2010 12:51  

ผมว่ามันยังแปลกๆอยู่ มาละเหรอ มะเช้าเรียนเสร็จก็เพิ่งเข้าเว็นทรัลลาดพร้าวไปดูมาไม่ยักกับเจอ หรือ สาขาเราของเข้าช้า - - รอดูอีกสักระยะเกินวันที่ 9 ผมจะไปซื้อ E72 แทนแล้ว Mad

อยากได้ c3 เพราะจะได้เหลือเงินซื้อ x2 ด้วยจะใช้คู่กันซักหน่อยเซง Nk ชริบเสียแผนหมด
surach08
Year's Star

วันที่โพสท์ : 05 Jul 2010 13:10  

มีขายแล้วจิงเปล่าคับ ราคาเท่าไร มีกี่สีที่ขาย

ลองอ่านที่ผมโพสไว้ถัดอีกไป 2 อันครับ 555
pippoopoo
Year's Star

วันที่โพสท์ : 05 Jul 2010 13:18  

วางแล้วจริงหรอคะ ดูจากชื่อไม่น่าเชื่อเลย 555(ล้อเล่น)

ถ้าซื้อมาจริง รบกวนรีวิวด้วยนะคะ Very Happy
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 05 Jul 2010 13:26  

เปิดไวไฟ ยังไงอะค่ะ รุ่นนี้ หนูเปิดแล้วมันไม่เจอไวไฟ ทำมาหลายรอบละ อะค่ะ ใครซื้อมาแล้วมาบอกที่ค่ะว่าเปิดยังไง
pippoopoo
Year's Star

วันที่โพสท์ : 05 Jul 2010 13:37  

เปิดไวไฟ ยังไงอะค่ะ รุ่นนี้ หนูเปิดแล้วมันไม่เจอไวไฟ ทำมาหลายรอบละ อะค่ะ ใครซื้อมาแล้วมาบอกที่ค่ะว่าเปิดยังไง

ซื้อมาแล้วหรอคะ
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 05 Jul 2010 13:41  

ซื้อมาจากไหนตอบด้วย

เข้ามาโพสหรอกกันรึป่าวเนี่ย

กลับมาตอบด้วย
surach08
Year's Star

วันที่โพสท์ : 05 Jul 2010 13:49  

ขอข้อมูลด้วยครับ ถ้ายังไม่มีแล้วหลอกกันเนี่ยบาปนะครับ 555
tonyboy26
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 05 Jul 2010 14:02  

ใครที่ซื้อมาแล้ว ช่วยถ่ายรูปเครื่องมาลงยืนยันหน่อยครับ
pippoopoo
Year's Star

วันที่โพสท์ : 05 Jul 2010 14:02  

ขอข้อมูลด้วยครับ ถ้ายังไม่มีแล้วหลอกกันเนี่ยบาปนะครับ 555

ใช่ๆ บาปนะคะ Razz
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 05 Jul 2010 14:23  

- - ไม่อยากจะเชื่อ ถ้ามาแล้วจริงๆก็มาโชว์เลยครับ อย่ามาพูดลอยๆ Cool
ซ๊ 3
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 05 Jul 2010 14:27  

ไม่มีขายคับโทรไปถามที่ศูนย์รังสิตแล้ว คนที่ปล่อยข่าว ขอร้องคับ อย่ามั่ว มันจะทำให้คนที่เขาเฝ้ารอรู้สึกเสียใจคับ
surach08
Year's Star

วันที่โพสท์ : 05 Jul 2010 14:38  

ซ๊ 3 ผู้เขียน:
ไม่มีขายคับโทรไปถามที่ศูนย์รังสิตแล้ว คนที่ปล่อยข่าว ขอร้องคับ อย่ามั่ว มันจะทำให้คนที่เขาเฝ้ารอรู้สึกเสียใจคับ

ใช่แล้ว คุณอาจจะสนุกๆ แต่คนที่เดือดร้อนอ่ะ พนักงานโนเกียที่สาขารังสิตเนี่ยแหละเดือดร้อน คงโดนโทรไปถามเยอะมากๆเลยทีเดียว... ใจเขาใจเรานะครับ
pop1119x
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 05 Jul 2010 14:53  

มีขายแล้วจริงๆครับ

จัดสีดำๆน้ำเงินเข้มมา

ผมก็ซื้อมาแล้วครับ 3990 เอง free-vat อะครับ

แต่หาหูฟังไม่เจอเฃบ สงสัยลืมไว้ที่ร้าน

ตอนแกะเครื่องลองอ่ะนะ

ป้าคนนึงหิ้วกระบุง หาบเร่ มาวางขายหน้าบริษัท

ผมเลยซื้อมากระบอกนึง แหล่มมากๆ

ป้าแกบอก เด๋วมี iphone4 เครื่องทรู 0ไทย มาขายพรุ่งนี้ด้วย

ป้าแกบอก สองหมื่นห้า

ผมต่อเหลือ ยี่สิบ

ป้าแกบอก โอเช
inhawa
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 05 Jul 2010 15:12  

ดูเหมือนว่าจะมีคนสนุกกับการรอคอยของใครอีกหลายๆคนนะครับ

Sad Sad
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 05 Jul 2010 15:39  

สนุกมากมั้ยนิมาหลอกคนอื่น-*-
วันนี้ดิฉันไปที่ศูนย์โนเกียที่เซน2มาค่ะ
ความจริงก็คืออย่าเสียใจนะเราก็เสียใจ
เราถามพนักงานว่าพี่ค่ะc3กำหนดวางขายเมื่อไรหรอค่ะ
ตอนแรกพนักงานสีหน้าดีมาก พอถามถึงc3สีหน้าเปลี่ยนทันที
แล้วบอกว่า ยังไม่มีกำหนดวางขายไม่มีหางเสียงด้วย
เขาเซ็งอะไรนักหนาแค่ถามแค่เนี่ย
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 05 Jul 2010 15:40  

pop1119x ผู้เขียน:
มีขายแล้วจริงๆครับ

จัดสีดำๆน้ำเงินเข้มมา

ผมก็ซื้อมาแล้วครับ 3990 เอง free-vat อะครับ

แต่หาหูฟังไม่เจอเฃบ สงสัยลืมไว้ที่ร้าน

ตอนแกะเครื่องลองอ่ะนะ
ขอโทษนะค่ะแต่ทนไม่ไหว

อีดอกทองงงง

ป้าคนนึงหิ้วกระบุง หาบเร่ มาวางขายหน้าบริษัท

ผมเลยซื้อมากระบอกนึง แหล่มมากๆ

ป้าแกบอก เด๋วมี iphone4 เครื่องทรู 0ไทย มาขายพรุ่งนี้ด้วย

ป้าแกบอก สองหมื่นห้า

ผมต่อเหลือ ยี่สิบ

ป้าแกบอก โอเช
ยังไม่ขาย
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 05 Jul 2010 15:52  

ยังไม่มีขายแน่นอนครับ
ชัวร์โคตรๆ เพราะถามนาซ่า ร้านที่เร็วที่สุดใน mbk (เผลอๆเร็วที่สุดในประเทศ) เค้ายังไม่รู้เลย

ที่บอกว่า "ผมซื้อมาแล้วจริงๆนะ"....แหลมากครับ
ส่วนคนที่แอ๊บว่าเปิดwifi ตรงไหนเนี่ย ไม่อยากจะด่าเลยครับ คือว่ามันง่ายมาก...แหลอีกหนึ่งราย

ไม่มีแน่นอน

ถ้าซื้อมา ก็โพสต์รูปมาเลย
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 05 Jul 2010 16:01  

ตะกี้ไปถามศูนย์โนเกียที่เดอะมอโคราช พนักงานขายบอกว่าอีก 2 เดือน ตอนนี้จะมีแค่ C6 กับอะไรอีกตัวไม่รู้ผมจำไม่ได้เข้ามาช่วงเดือนนี้ เฮ้อออออออออออ
lek99
Year's Star

วันที่โพสท์ : 05 Jul 2010 16:09  

พวกมาป่วนบอร์ด ส่วมมากเป็นพวกสาวกมือถือยี่ห้อเกาหลียี่ห้อนึง
บอร์ดของมัน โคตรเงียบเลย บางรุ่นขายมาเป็นเดือนๆแล้ว มีแค่สองหน้าเอง
ก็เพราะมั่วแต่มาป่วนบอร์ดคนอื่นเขา นี่แหละ
Wait E5
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 05 Jul 2010 16:15  

เอาเป็นว่าใครที่มีการ post ว่าที่โน้นที่นั้นมีขายแล้วนั้นหรือหลวกลวง ระวังเวรกรรมจะตามทันนะครับ

ส่วนใครที่รอ ก็ขอให้มองดูตัวเลือกตัวอื่นดู เผื่อว่าบ้างที่ท่านอาจจะเปลี่ยนใจไปใช้ตัวอื่นแทน และต้องถามตัวเราว่า เราต้องการอะไรจาก C3 หากเพิ่มเงินอาจได้เครื่องยี่ห้ออื่นที่ดีกว่า ก็จงเลือกไปเถอะ เพราะอย่างน้อยท่านได้ตามที่ท่านต้องการ มากกว่ากระแสหรือคำบอกเหล่า

ส่วนผมตอนนี้ใช้ Moto รุ่น C350 กว่า 7 ปี แล้ว ตอนก็กำลังดูเครื่องใหม่อยู่ แต่คิดว่าคงอีกนานที่เครื่องรุ่นนี้จะออกมา ขนาด C3 จะต้องรอเลย
kabtion
Year's Star

วันที่โพสท์ : 05 Jul 2010 16:36  

สำหรับ ทุกท่านที่รอมานานนะครับ ในงาน POWER MALL ELECTRONICA SHOWCASE @ SIAM PARAGON มีแล้วครับ ลงในโบชัวร์ด้วย ราคา 3920 บาท
ใครไปซื้อมาแล้ว อย่าลืมกลับมาเล่าให้ฟังด้วยนะครับ ว่า คุ้มค่า ยังงัยบ้าง

link อ้างอิง http://www.lcdtvthailand.com/review/detail.asp?param_id=505
NekoMajinZ
Year's Star

วันที่โพสท์ : 05 Jul 2010 16:49  

มันขายแล้วครับ

วันนีเ้ห็นเพื่อนข้างๆห้องมันนั่งกด

จริงนะครับ-*-

ขายที่ไหนมใั่งอะจะไปซื้อ ; P
ครีส
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 05 Jul 2010 16:58  

kabtion ผู้เขียน:
สำหรับ ทุกท่านที่รอมานานนะครับ ในงาน POWER MALL ELECTRONICA SHOWCASE @ SIAM PARAGON มีแล้วครับ ลงในโบชัวร์ด้วย ราคา 3920 บาท
ใครไปซื้อมาแล้ว อย่าลืมกลับมาเล่าให้ฟังด้วยนะครับ ว่า คุ้มค่า ยังงัยบ้าง

link อ้างอิง http://www.lcdtvthailand.com/review/detail.asp?param_id=505

ไปดู Facebook ของ งานนี้ซิครับ โดนคนถล่มด่า จน admin ต้องขอโทษ ลูกค้า แทบตายเลย เค้าไม่ได้เช็คกับ ทางโนเกีย ครับ ข้อมูลผิดยังไม่มีขายครับ

ส่วนคนบอกเพื่อนกดเล่นแล้ว เอารูปมาลงยืนยันครับ อย่ามาสร้างข่าวโคมลอย

ยืนยันว่ายังไม่มีขายครับ ถ้ามีคนเล่นแสดงว่าเครื่องหิ้ว

นอกนั้น พวก สถุนชอบ ป่วนคนอื่น
มาแว้ว
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 05 Jul 2010 17:07  

ลงรูปยังไง[/img]
aotakung
Year's Star

วันที่โพสท์ : 05 Jul 2010 17:21  

เห็นเป็นแค่ qwerty เท่านั้นหรือครับ e63 BB ก็คล้ายๆ กัน
aotakung
Year's Star

วันที่โพสท์ : 05 Jul 2010 17:22  

ผมว่ามันยังแปลกๆอยู่ มาละเหรอ มะเช้าเรียนเสร็จก็เพิ่งเข้าเว็นทรัลลาดพร้าวไปดูมาไม่ยักกับเจอ หรือ สาขาเราของเข้าช้า - - รอดูอีกสักระยะเกินวันที่ 9 ผมจะไปซื้อ E72 แทนแล้ว Mad

อยากได้ c3 เพราะจะได้เหลือเงินซื้อ x2 ด้วยจะใช้คู่กันซักหน่อยเซง Nk ชริบเสียแผนหมด

เซ็นลาด เพิ่งไปถามมาพฤหัสที่แล้วครับ บอกอีก 2 เดือนครับน้อง - -
way
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 05 Jul 2010 17:28  

ใจเย็นๆ กันนะ อย่าเพิ่งว่ากัน อาจจะมาแล้วจริงๆ ก็ได้
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 05 Jul 2010 17:33  

เวน ลงรูปไม่เป็นอีกก็แค่เอารูปที่เราถ่ายจากไหนก็ได้ไปฝากบน เวบฝากรูปอะเช่น imgshack หรือ photobucket ไรเงี้ยฝากเสร็จก็ก๊อปลิ้งที่มันเขียนข้างหน้าว่า /img มาใส่วางลงไปใน reply แค่นี้เอง Twisted Evil

เด็กประถมยังฝากรูปเป็นเลยสมัยนี้อะ ทำไม่เป็นหรือไม่มีจริงกันแน่ 555+
มาแว้ว
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 05 Jul 2010 17:50  

เวน ลงรูปไม่เป็นอีกก็แค่เอารูปที่เราถ่ายจากไหนก็ได้ไปฝากบน เวบฝากรูปอะเช่น imgshack หรือ photobucket ไรเงี้ยฝากเสร็จก็ก๊อปลิ้งที่มันเขียนข้างหน้าว่า /img มาใส่วางลงไปใน reply แค่นี้เอง Twisted Evil

เด็กประถมยังฝากรูปเป็นเลยสมัยนี้อะ ทำไม่เป็นหรือไม่มีจริงกันแน่ 555+

ผมไม่บอกนี่ครับว่าจะโพสรูปเครื่อง แค่จะโพสรูปที่โบรชัวร์

แล้วถ้ามันมาจริงหรือไม่จริงคุณเดือดร้อนอะไรด้วย

เวน เปลว่าอะไร หรือจะโพสว่า เวร เด็กประถมเค้าก็ เขียนกันเปนด้วยนะครับ

คนที่ทำไม่เป็น เพราะไม่ได้ไร้สาระอะไรกับของพวกนี้ ยังมีเยอะ นะครับ
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 05 Jul 2010 18:07  

แหกตาไปดูก่อนเหอะคุณไอ้โบชัวร์ของคุณหนะมันมีก็แต่รูป ของจริงยังไม่มีเลย ถ้าเก่งนักไหนลองโพสโบชัวให้ดูหน่อยซิครับ ผมว่ามันก็ได้อันเดิมกับ power mall paragon หละ มีแต่รูปเครื่องจริงไม่มีขาย ละจะมีโบชัวมาทำห.อ.กไร

คนที่นี่ที่เค้าถามเค้าไม่ได้อยากเห็นโบชัวเน่าๆหรอกเค้าอยากเห็นเครื่องจริงๆกันทั้งนั้นหละคู๊น Twisted Evil
peezukzon
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 05 Jul 2010 18:20  

-อนึ่ง คนที่อยากจะโพสสร้างกระแสว่าตัวเองได้ C3 มาครอบครองแล้วก็สุกกับการได้ป่วน
-อนึ่ง คนที่เฝ้ารอก็อารมณ์เสียจากหลายเหตุการณ์
-อนึ่ง Nokia ก็นิ่งเฉย ราคา C3 ไม่ลง แต่ดันไปลง X2
-อนึ่ง ผมก็รอเหมือนกัน ช่วยกันรอต่อไป...

ปล.สังคมบอร์ดจะดีขึ้น ถ้าไม่มีตัวป่วน+เกรียน
โนเกี้ย
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 05 Jul 2010 18:21  

ถ้าโบรชัวร์ ไม่ต้องเสียเวลาลง ครับ บอกแล้ว พาวเวอร์มอลล์ มันมั่ว

เค้าออกมาขอโทษลูกค้าเรียบร้อยแล้ว

หรือคุณย้อนกลับไปดูหน้า ก่อรๆประมาณ 15-19 ก็ได้ เค้าจัดกันเรียบร้อยแล้ว

ข่าวคุณช้าไปประมาณ 1 อาทิตย์
peezukzon
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 05 Jul 2010 18:21  

-อนึ่ง คนที่อยากจะโพสสร้างกระแสว่าตัวเองได้ C3 มาครอบครองแล้วก็*สนุกกับการได้ป่วน
-อนึ่ง คนที่เฝ้ารอก็อารมณ์เสียจากหลายเหตุการณ์
-อนึ่ง Nokia ก็นิ่งเฉย ราคา C3 ไม่ลง แต่ดันไปลง X2
-อนึ่ง ผมก็รอเหมือนกัน ช่วยกันรอต่อไป...

ปล.สังคมบอร์ดจะดีขึ้น ถ้าไม่มีตัวป่วน+เกรียน
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้
หน้า ก่อนหน้านี้  1, 2, 3 ... 15, 16, 17 ... 32, 33, 34  ถัดไป

ไปยังหัวข้อ: