Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ขาย Gift Voucher Major/EGV ใช้ดูหนังฟรี

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » ห้องซื้อขาย มือถือ แท็บเล็ต อุปกรณ์ไอที มือถือมือสอง
ตอบ: 0 / เข้าชม: 563
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Bronze Member
Bronze Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ขาย Gift Voucher Major/EGV ใช้ดูหนังฟรี
วันที่โพสท์ : 13 Jul 2010 19:14  
ตอบโดยอ้างถึง  

ฝากลิ้งขาย ขายโทรศัพท์ หมีพู & Paul Frank & Mickey + Kitty + โดเรม่อน ด้วยนะคับ

http://community.siamphone.com/viewtopic.php?t=339182

ขายบัตร Voucher ใช้ได้ทุกเรื่องทุกรอบที่เมเจอร์และอีจีวีคับ หนังเข้าวันแรกก็ใช้ดูได้เลยคับ

แวม ไพร์ ทไวไลท์ 3 อีคลิปส์ เมเจอร์ปรับราคาที่นั่งปกติเป็น 160 ก็สามารถดูได้เลยคับ ไม่ต้องเสียเงินเพิ่มแต่อย่างใด เท่ากับประหยัดไป 60 บาทเลยนะคับ ที่กล้าพูด เพราะไปดูด้วยตัวเองมาแล้วคับ

สนใจติดต่อ คุณ เป้ 089 155 2932 คับ

อีเมล์ mad_dogs555@hotmail.com

ของมีจำนวนมากคับ ขายเป็นเล่ม เล่มละ 1000 บาท ไม่แยกขายเป็นใบ ส่งลงทะเบียน 20 บาท สั่งกี่เล่มก็เสียแค่ 20 บาทคับ

บัตรหมดอายุอีกนานเลยคับ 30 มิ.ย. 2011

ดูรูปที่ถ่ายคู่กับป้ายชื่อผมเลยคับ

นี่รูปสแกนจากของจริงคับ

มีซองใสบัตรให้ด้วย สวยงามคับ แท้แน่นอน

จะมาแจ้งว่า ได้ลองไปดู " แวม ไพร์ ทไวไลท์ 3 อีคลิปส์ " ซึ่งที่นั่งปกติทางเมเจอร์ปรับราคาเป็น 160 บาท ใช้บัตรนี้ดูได้เลยคับ ไม่ต้องเพิ่มเงินแต่อย่างใด ย้ำว่าไม่ต้องเพิ่มเงินนะคับ ถ้าพนักงานจะเก็บเงินเพิ่ม 20 บาท อย่าไปยอมนะคับ บอกไปว่าเพื่อนใช้บัตรนี้ดูไม่เห็นต้องเพิ่มเงิน เวลาตั๋วหนังออกมามันจะลงราคา 100 บาทคับ แต่เราไม่ต้องเสียเงินอะไรอีกแล้วนะคับ เท่ากับเราเสียเงินค่า Gift Voucher 100 เดียวเท่านั้น ประหยัดได้ถึง 60 บาทเลยนะคับ

เงื่อนไขการใช้

1. บัตร 1 ใบใช้ชมหนัง 1 ที่นั่ง (เล่มนึง 10 ใบก็ดูได้ 10 ที่นั่ง) บัตร Voucher ตัวนี้ใช้ได้ทุกรอบ ทุกเรื่อง ทุกวัน ถึงหนังเข้าวันแรกก็ใช้ได้
2. บัตรใช้ดูที่นั่งราคาปกติฟรี แปลว่า ถ้าดูที่นั่งปกติไม่ต้องเพิ่มเงิน (ถือบัตรนี้ซื้อตั๋วหนังได้เลย ไม่มีการเสียภาษีอะไรอีก) แต่ถ้าดูที่นั่งที่แพงกว่าก็สามาครเพิ่มเงินได้คับโดยเพิ่มจากส่วนต่างของที่นั่งปกติ
3. ไม่สามารถเปลี่ยนเป็นเงินสดได้
4. บัตรนี้ใฃ้ได้กับ เมเจอร์ และอีจีวีทุกสาขา
5. หมดเขต 30 มิ.ย. 2011

มาให้ข้อมูลเพิ่มเติมหน่อยคับสำหรับ Voucher ตัวนี้จากประสบการณ์ตรง

บัตรนี้ใช้ดูที่นั่งราคาปกติได้เลยโดยไม่ต้องเพิ่มเงิน ซึ่งหมายความว่าถ้าหนังเรื่องนั้นไม่ต้องสนใจว่าวันไหนถ้าเราดูที่นั่งปกติ ไม่ว่าราคาจะแพงแค่ไหนเราไม่ต้องเพิ่มเงินนะคับ ย้ำว่าไม่ต้องเพิ่มเงิน อย่าเสียค่าโง่ให้พนักงานนะคับ

ที่นั่งปกติ 140 บาท ก็ใช้บัตรนี้ดูได้เลย ไม่ต้องเสียอะไรเพิ่มอีกแล้วนะคับ

หมายเหตุ หนังบางเรื่องอาจแพงกว่านี้เช่น 2012 , อวตาร และ แวม ไพร์ ทไวไลท์ 3 อีคลิปส์ ที่นั่งปกติ 160 บาท ก็ใช้ดูได้เลยคับ ไม่ต้องเสียเงินเพิ่ม

เราสามารถใช้บัตรนี้ดูได้เลยคับ ไม่ต้องสนว่าวันนั้นที่นั่งปกติราคาเท่าไหร่ ถ้าเราดูที่นั่งปกติเราไม่ต้องเพิ่มเงิน บัตรนี้มีค่าเท่ากับราคาที่นั่งปกติ เพราะแต่ละวันที่นั่งปกติราคาไม่เท่ากัน เราก้ใช้ได้เลยไม่ต้องสน ถ้าเรานั่งที่นั่งที่แพงขึ้น เราก็แค่บวกเงินส่วนต่างตามวันนั้นๆเพิ่มขึ้นเท่านั้นเอง

หมายเหตุสำคัญนะคับ เพื่อประโยชน์ของท่านเอง

1. บัตร Voucher ตัวนี้ใช้ได้ทุกรอบ ทุกเรื่อง ทุกวัน ถึงหนังเข้าวันแรกก็ใช้ได้

2. Voucher ตัวนี้ ถ้าท่านมั่นใจว่าท่านเลือกที่นั่งปกติ ท่านไม่จำเป็นต้องเพิ่มเงินอีก ถ้าพนักงานแจ้งว่าท่านต้องเสียเงินเพิ่ม ท่านถามเค้าเลยนะคับว่าที่นั่งที่ผมเลือกใช่ที่นั่งปกติรึป่าว ถ้าเค้าบอกว่าใช่ ท่านไม่จำเป็นต้องเพิ่มเงิน แต่ถ้าเค้ายังยืนยันว่าต้องเพิ่มเงิน บอกเค้าขอพบผู้จัดการ ที่มาจากประสบการณ์ตรงนะคับ จะเล่าให้ฟัง ผมไปดู 2012 กับเพื่อน 3 คน ที่นั่งปกติ 160 บาท รวมเป็นเงิน 480 บาทใช้บัตรนี้ 3 ใบเป็นอันจบคับ ไม่ต้องจ่ายอะไรเพิ่มแล้ว แต่ผมมาสังเกตดูที่ตั๋วหนังตรงราคามันไม่ได้เขียน ศูนย์ บาทนะคับ แต่เขียน 100 บาทแต่เราก็ไม่ได้จ่ายอะไรเพิ่ม เหมือนเขียนไปงั้นเอง cast study ต่อไปที่ผมจะเล่าให้ฟัง คือน้องผมคับ ใช้บัตรนี้ไปดูหนัง ที่นั่งปกติแต่โดนพนักงานบอกว่าต้องเสียเงินเพิ่ม 100 บาท ด้วยความไม่รู้ของน้องผมเลยจ่ายไป ผมคิดว่าพนักงานอาจจะไม่รู้ เพราะที่ตั๋วเขียน 100 บาท(หรืออาจรู้แต่โกง) น้องผมกลับบ้านเล่าให้ผมฟัง ผมเลยโทรไปโวยที่เมเจอร์ เค้าก็ยืนยันว่าไม่ต้องเสียเงินเพิ่ม แต่ผมยืนยันว่าน้องผมเสีย เค้าเลยขอเลขตั๋ว เพื่อเช็คดู ถ้าน้องผมเสียเงินเพิ่มจริงจะคืนเงินให้ แต่ต้องเก็บตั๋วอยู่นะคับ น้องผมดันทิ้งไปแล้ว เลยเสียค่าโง่ไป เลยไม่อยากให้เพื่อนๆเสียรู้เค้านะคับ

หวังว่าข้อมูลจะมีประโยชน์นะคับ

โอนเงินมาที่

7222214372 ธ.กสิกรไทย ชื่อ จาตุรนต์ ทรัพย์โตษก

สำคัญ อย่าลืมโอนค่าส่ง แบบลงทะเบียน 20 บาทด้วยนะคับ ของมีมาเรื่อยๆคับ ไม่ต้องกลัวว่าของหมด

แจ้งการส่งของคับ

เอาเลขลงทะเบียนที่ผมแจ้งเช็คที่นี่คับ

http://track.thailandpost.co.th/trackinternet

07/07/53
ท่าน horizontal 2 เล่ม RE890069522TH
ท่าน noname 1 เล่ม RE890069540TH
ท่าน jubjibman 1 เล่ม RE890069536TH
ท่าน ohoseed 1 เล่ม RE890069553TH

08/07/53
ท่าน chaic3c 2 เล่ม RE890073495TH

10/07/53
ท่าน netty57 2 เล่ม RF000549971TH
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » ห้องซื้อขาย มือถือ แท็บเล็ต อุปกรณ์ไอที มือถือมือสอง
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: