Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 Sumsung V200 มี Infared และ ใช้บริการ MMS ได้มั้ยคะ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Samsung Community - ซัมซุง คอมมูนิตี้
ตอบ: 3 / เข้าชม: 5001
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Sumsung V200 ?? Infared ??? ????????? MMS ?????????
วันที่โพสท์ : 13 Mar 2003 13:17  
ตอบโดยอ้างถึง  

V200 มี Infared และ ใช้บริการ MMS ได้มั้ยคะ
จะเข้าเมืองไทย เมื่อไหร่ และ ราคาปามานเท่าไหร่คะ
อยากได้มากเลย รอมาเป็นปีแล้วค่ะ
คือแบบ อยากถามด้วยว่า V200 ตัวนี้ สามารถส่งรุปแล้วใช้ส่งโดย MMS ได้มั้ยคะ
Minty
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ??????????????????????
วันที่โพสท์ : 15 Mar 2003 21:29  

Samsung V200 มี Infared Port คะ แต่ไม่สนับสนุน MMS คะ (อันนี้ไม่ใจนะ) แต่Support EMS คะ จากที่ลองเล่นดูแล้ว จัดว่าน่าใช้มากคะ สีสันสวยงาม Design ทันสมัย แต่ตอนนี้เครื่องศูนย์ยังไม่เข้านะคะ มีแต่เครื่องนอก ซึ่งราคาสูงมาก ประมาณ 30000 บาท ซึ่งหากเปรียบเทียบราคากับตัวเครื่องแล้ว ไม่คุ้มคะ ขอแนะนำให้รอเครื่องศูนย์ดีกว่าคะ
คิดว่าไม่นานคงเข้ามาแล้ว
goldenfishy
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ???????
วันที่โพสท์ : 18 Mar 2003 00:53  

มีขายค่ะ เครื่อง
นำเข้าจากอเมริกา ราคา 24000 ต่อรองได้นิดหน่อย
ถ้าสนใจรบกวนฝาก email ไว้ที่ goldenfishy81@yahoo.com นะคะ
Ronaldmic
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Apr 2003 14:26  

ทุกรุ่นที่มีกล้องรองรับMMSครับ แต่เมืองไทยยังต้องพัฒนาอีกมากครับเช่นส่งMMSข้าม2เครือข่ายไม่ได้
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Samsung Community - ซัมซุง คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: