Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
มีคำถามอีกแล้วค่ะ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 0 / เข้าชม: 2387
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : มีคำถามอีกแล้วค่ะ
วันที่โพสท์ : 29 Jul 2010 19:11  
ตอบโดยอ้างถึง  

Surprised Surprised
1.เวลาพิมพ์ข้อความแล้วจะให้มันขึ้นบรรทัดใหม่ต้องทำยังไงคะ คืดกด enter แล้วมันก็ไม่ลงให้น่ะค่ะ
2. โหลด CN Thai มาแล้วจาก Market แต่จะใช้พิมพ์ message ต้องไป set อะไรใหม่ไม๊คะ ทำไมใช้ไม่เห็นได้เลย อยากพิมพ์ภาษาไทยอ่ะ
3. รูปภาพที่เป็น mms มัลติมีเดีย ทำไมมันไม่เล่นให้คะ แอบ งง

รบกวนผู้รู้ด้วยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
Very Happy Very Happy
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: