Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 คุณ cwitthawat/คุณ Red ขอโปรแกรมThai win ลง Atom ครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 5 / เข้าชม: 10957
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : คุณ cwitthawat/คุณ Red ขอโปรแกรมThai win ลง Atom ครับ
วันที่โพสท์ : 09 Mar 2007 21:50  
ตอบโดยอ้างถึง  

คุณ cwitthawat ขอโปรแกรมThai win Atom ครับ ไม่ทราบมีหรือเปล่า ตอนนี้ ถ้าส่ง mail จาก Atom มันจะเป็น ????????? ครับ Embarassed ขอโปรแกรมThai win ลงAtom ด้วยครับ ขอบคุณครับ Laughing
cwitthawat
SP Moderator
SP Moderator
Year's Star

จังหวัด: นนทบุรี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 Mar 2007 13:11  

เดี๋ยวส่งให้ครับ...แต่ความจุประมาณ 1.5 MB ไม่แน่ใจว่าส่งไปที่ Hotmail ของคุณได้ไหมนะครับ

ส่งไปแล้วนะครับ...แจ้งด้วยว่าได้รับไหมนะครับ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดย cwitthawat เมื่อวันที่ 12 Mar 2007 23:36; ทั้งหมด 1 ครั้ง
pigdome
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 Mar 2007 22:52  

ได้ครับ ขอบคุณครับ Laughing
mangpor6
Year's Star

หัวข้อ : Re: คุณ cwitthawat/คุณ Red ขอโปรแกรมThai win ลง Atom ครับ
วันที่โพสท์ : 27 Mar 2007 00:59  

pigdome ผู้เขียน:
คุณ cwitthawat ขอโปรแกรมThai win Atom ครับ ไม่ทราบมีหรือเปล่า ตอนนี้ ถ้าส่ง mail จาก Atom มันจะเป็น ????????? ครับ Embarassed ขอโปรแกรมThai win ลงAtom ด้วยครับ ขอบคุณครับ Laughing

ของผมใช้ Hp6515 ขอด้วยได้ไหมครับ mangpor6@gmail.com ครับ
yankies
Year's Star

จังหวัด: ระยอง
หัวข้อ : Re: คุณ cwitthawat/คุณ Red ขอโปรแกรมThai win ลง Atom ครับ
วันที่โพสท์ : 02 Jul 2010 16:02  

ใช้ O2 mini ขอด้วยครับ(กรุณาด้วย ครับ) Shocked yankies386@gmail.com ขอบคุณล่วงหน้าครับ Smile
ALEK CHOI
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 31 Jul 2010 02:54  

http://www.pdamobiz.com/forum/PDAforum_posts.asp?TID=121283

ลองดูที่กระทู้นี้นะจ้ะ เป็นโปรแกรมไทยฟรี นะจ้ะ
ขอบคุณ เวป pdamobiz ไว้ ณ ที่นี้ด้วยนะจ้ะ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: