Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
เวลาลงเพลงใน htc legend แล้วชื่อเพลงมันไม่เป็นภาษาไทยหรอคะ ?

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 3 / เข้าชม: 4241
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : เวลาลงเพลงใน htc legend แล้วชื่อเพลงมันไม่เป็นภาษาไทยหรอคะ ?
วันที่โพสท์ : 31 Jul 2010 13:45  
ตอบโดยอ้างถึง  

เอาเพลงลงไว้ในเครื่องน่ะค่ะ พอเปิด มันไม่ขึ้นชื่อเป็นภาษาไทย ไม่ทราบว่ามันเป็นแบบนี้ทุกเครื่องหรือเปล่าคะ แล้วถ้าทำให้มันเป็นภาษาไทยได้นี่ต้องทำยังไงคะ ยังไงรบกวนด้วยค่ะ
ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ Smile
siriwan_ri
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: เวลาลงเพลงใน htc legend แล้วชื่อเพลงมันไม่เป็นภาษาไทยหรอคะ ?
วันที่โพสท์ : 31 Jul 2010 17:49  

ใช้รุ่นนี้เหมือนกัน ก็เป็นภาษาไทยปกตินะคะ
onlii
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: เวลาลงเพลงใน htc legend แล้วชื่อเพลงมันไม่เป็นภาษาไทยหรอคะ ?
วันที่โพสท์ : 03 Aug 2010 12:53  

จิงหรือคะ
ทำไมทำไม่ได้น๊อ Y_Y
งง
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 03 Aug 2010 16:27  

ก่อนเอา MP3 เข้าไปในเครื่อง Legend แนะนำให้ตรวจสอบและแก้ไข TAG ให้เรียบร้อยก่อนด้วยโปรแกรม Mp3tag (ลองค้นหาใน Google ดูครับ)
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: