Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 สอบถามเรื่องราคาและทีซื้อ ไอโมบาย 6010

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตอบ: 2 / เข้าชม: 30934
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: บุรีรัมย์
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : สอบถามเรื่องราคาและทีซื้อ ไอโมบาย 6010
วันที่โพสท์ : 22 May 2010 16:57  
ตอบโดยอ้างถึง  

ไม่ทราบตอนนี้ไอโมบาย 6010 ยังมีจำหน่ายอยู่รึเปล่าค่ะ อยากได้มากซื้อได้ที่ไหนมีสีอะไรมั่งค่ะปกติ ใช้ ไอโมบาย 902เป็นสาวกไอโมบายค่ะ ไม่อยากเปลียนยีห้ออืน รบกวนช่วยตอบแจ้งทางเมล์จะได้มั้ยค่ะ ขอบคุณค่ะ ถ้าซื้อทีบริษัทจะต้องโอนเงินยังไงช่วยแจ้งด้วยค่ะ
i858
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: สอบถามเรื่องราคาและทีซื้อ ไอโมบาย 6010
วันที่โพสท์ : 29 Jul 2010 08:38  

ไม่มีจำหน่ายแล้วนะรุ่นนี้ เห็นเค้าโพสต์บอกในเฟสบุ๊ค
Mr_A
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
หัวข้อ : Re: สอบถามเรื่องราคาและทีซื้อ ไอโมบาย 6010
วันที่โพสท์ : 06 Oct 2010 10:21  

ผมเห็นยังมีขายอยู่ที่ช้อปไอโมบายนะครับ แล้วก็เพิ่งไปดูงาน mobile expo มาก็เห็นขายอยู่ 3900 เอง
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: