Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
ช่วยA88ผมด้วยคับท่าน

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 4211
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ช่วยA88ผมด้วยคับท่าน
วันที่โพสท์ : 16 Oct 2010 16:28  
ตอบโดยอ้างถึง  

A88ของผมมันเปงไรก็ไม่รู้อ่ะคับพอผมเอียงจอบางทีมันก็ไม่เอียงตามอ่ะคับ(เป็นบางทีคับ)
เหมือนกับว่ามันจะไม่สมดุลอ่ะคับและพอเล่นเกมที่มันต้องใช้การเอียงจอเกมส์ขับรถอ่ะคับ
พอเล่นรถมันจะเอียงไปทางซ้ายเลยคับผมก็เลย Calibration ไปหลายรอบแล้วน่ะคับมันไม่หายอ่ะใครพอจะรู้ช่วยชี้ทางหน่อยได้ไหมคับ
อยากรู้ว่ามันเป็นเพราะอะไรแล้วแก้ยังไงอ่ะแต่ผมก็ไปโหลดโปรมแกรมใน Marketแล้วมันก็ไม่หายอ่ะคับ
ผมอาจจะอธิบาย งง หน่อยน่ะคับต้องโทดทีด้วยคับ
sssd
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ช่วยA88ผมด้วยคับท่าน
วันที่โพสท์ : 16 Oct 2010 19:03  
ตอบโดยอ้างถึง  

katoho ผู้เขียน:
A88ของผมมันเปงไรก็ไม่รู้อ่ะคับพอผมเอียงจอบางทีมันก็ไม่เอียงตามอ่ะคับ(เป็นบางทีคับ)
เหมือนกับว่ามันจะไม่สมดุลอ่ะคับและพอเล่นเกมที่มันต้องใช้การเอียงจอเกมส์ขับรถอ่ะคับ
พอเล่นรถมันจะเอียงไปทางซ้ายเลยคับผมก็เลย Calibration ไปหลายรอบแล้วน่ะคับมันไม่หายอ่ะใครพอจะรู้ช่วยชี้ทางหน่อยได้ไหมคับ
อยากรู้ว่ามันเป็นเพราะอะไรแล้วแก้ยังไงอ่ะแต่ผมก็ไปโหลดโปรมแกรมใน Marketแล้วมันก็ไม่หายอ่ะคับ
ผมอาจจะอธิบาย งง หน่อยน่ะคับต้องโทดทีด้วยคับ

factory reset ไปเลยครับหายแน่
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: