Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
HTC wifefire เรื่องแชร์อินเตอร์เน็ต

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 0 / เข้าชม: 5084
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : HTC wifefire เรื่องแชร์อินเตอร์เน็ต
วันที่โพสท์ : 18 Oct 2010 19:22  
ตอบโดยอ้างถึง  

คือว่า ผมใช้เน็ต ซิมของais แบบ 20 ชม. 100 บาท

ผมจะแชร์ โทรศัพท์ กับ โน๊ตบุ๊ค มาเล่น 2 วันแรก เชื่อมต่อ สายลิงค์แชร์กันเล่นได้แต่ช้า

พอมาเล่นอีกทีเล่นไม่ได้ เล่นไม่ได้ในที่นี้ คือ โน๊ตบุ๊คเล่นไม่ได้ แต่ในโทรศัพทืเล่นได้ปกติ

แต่ผมอยากเล่นในโน๊ตบุ๊คมากกว่า คือว่าจะเลี้ยงหมู ในfacebookนะครับ เหอๆ

ผมเลยย้ายซิมมาเปลี่ยน มาเล่นโทรศัพท์ โนเกีย E66 สรุปว่า แชร์เล่นกับโน๊คบุ๊คได้ แถมเร็วด้วย

ในกรณีนี้ มีใครเคยเจอปัญหาแชร์ อินเตอร์เน็ต ของ เครื่องHTC wifefire กับ โน๊คบุ๊คแบบนี้ไหม

ผมว่า น่าจะเป็นที่ เครื่อง HTC wifefire ของเพื่อนๆ เป็นกันไหมครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: