Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 เพื่อนช่วยแนะนำที ครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตอบ: 0 / เข้าชม: 6589
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : เพื่อนช่วยแนะนำที ครับ
วันที่โพสท์ : 20 Oct 2010 15:35  
ตอบโดยอ้างถึง  

สวัดดีครับชาว siamphone

ผมอยากทราบว่า 3GS กับ Ipod4
ในส่วนตัว ชอบเล่นเกมส์ ฟังเพลง แล้วก็ App
wab มีบ้างเล็กน้อย ส่วนใหญเล่น WiFi

คือ ตัดสินใจไม่ถูกครับว่าจะเอาอะไรดี

1.ประสิทธิภาพเครื่องไหนทำงานดีกว่า
2.การใช้งานระยะยาวความทนทาน
3.เรื่องของCase ตกแต่ง Option
4.ทนทานเรื่องตกความทน (ฉุกเฉิน)
5.ผมเน้นเกมส์ เพลง และเล่นนานมากคับ
6.ดูหนัง เยาะมาก

อะพอดีผมมีมือถือคือN72 ใช้โทรเข้าออกละ
ถ้าผมใช้ 3GS ผมต้องใช้มือ2 16GB
แต่ถ้าใช้ Ipod4 ผมใช้มือ1 32GB

แนะนำทีคับ ขอขอบคุเพื่อนชาวSiamphone ที่ให้คำแนะนำนะ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: