Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
ช่วยด้วยครับ set mail ขาออกใน htc aria ไม่ได้ครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 0 / เข้าชม: 4684
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ช่วยด้วยครับ set mail ขาออกใน htc aria ไม่ได้ครับ
วันที่โพสท์ : 26 Oct 2010 22:31  
ตอบโดยอ้างถึง  

คือผมใช้ email เก่าของ ji-net อยู่ครับใช้กับลูกค้ามานานจนลูกค้าส่งที่เมล์ลนี้ประจำ แต่พอดีไปซื้อ htc aria แทน htc desire ที่ซื้อมา แต่มันรีสตาร์ท ตลอด พอมาเซตเมล์ล แล้ว ขาเข้าผ่านแต่ขาออกไม่ผ่านครับ ทั้งที่ตั้งค่าเหมือ ตัว desire ทุกประการ แต่ส่งออกไม่ได้ มันแจ้งเตือนว่า server ไม่สามารถติดต่อได้ ถามกับ ais แล้วเซตตามก็ไม่ได้ ไม่รู้จะทำอย่างไรแล้วครับ แล้วไอตรง port มันต้องเลือกอะไรครับ ผม ขาเข้าผ่านที่ 110 ขาออกอันเก่า อยู่ ที่ 25 แบบ pop3 ครับ ใครรู้บอกหน่อยนะครับ จนหนทางจริง ๆ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: