Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
รบกวนเพื่อนๆ แนะนำมือถือในงบประมาณ 8,000 ให้หน่อยค่ะ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 5 / เข้าชม: 6435
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : รบกวนเพื่อนๆ แนะนำมือถือในงบประมาณ 8,000 ให้หน่อยค่ะ
วันที่โพสท์ : 25 Oct 2010 23:34  
ตอบโดยอ้างถึง  

กำลังจะซื้อใหม่ค่ะ แต่มีงบแค่ 8,000 บาท วานท่านผู้รู้ทั้งหลาย ช่วยแนะนำด้วยค่ะ
ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ[/b]
8z
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: รบกวนเพื่อนๆ แนะนำมือถือในงบประมาณ 8,000 ให้หน่อยค่ะ
วันที่โพสท์ : 26 Oct 2010 09:43  

LG GT540 ครับ เหมาะสมด้วยประการทั้งปวง
JoyZaa
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: รบกวนเพื่อนๆ แนะนำมือถือในงบประมาณ 8,000 ให้หน่อยค่ะ
วันที่โพสท์ : 26 Oct 2010 14:31  

ขอบคุณน่ะค่ะคุณ 8z แต่เรารู้มาว่ารุ่นนี้กล้องไม่มีแฟลต และ wifi ไม่ work อ่ะค่ะ
asdty
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 26 Oct 2010 21:26  

เพิ่มอีก2พันได้ไหมครับ ถ้าได้จัดไปที่ 9900 LG OPTIMUS ONE รุ่นใหม่ specดีเป้น2.2แล้วด้วย ออกต้นเดือน11 อย่าสับสนกับตัวoptimus ธรรมดานะครับ คนละตัวกัน

แต่ถ้ามี8000จิงจิง ก็แนะนำ wellcom a88 ครับใช้ดี คุ้มมากครับ หน้าจอมีการ์ดจอด้วย
เล่นเกมไม่กระตุก
JoyZaa
Year's Star

วันที่โพสท์ : 28 Oct 2010 10:49  

ขอบคุณจริงๆ ค่ะสำหรับคำแนะนำ แต่เป็นคนไม่ชอบ LG เลยค่ะ ที่ชอบก็มี Nokia, Sony Ericsson, HTC Smile 3 ยี่ห้อนี้ที่ต้องการค่ะ พอจะให้ข้อมูลได้ไหมค่ะ
ssssawwwqw
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 28 Oct 2010 15:26  

มาหมวดนี้มันแอนดรอยด์ซะด้วยสิ
แอนดรอยด์ราคา 8พัน สำหรับ sonyหรือ htc มันไม่มีหรอกครับ
หรือที่มีอยุ่ผมก้ไม่แนะนำมันสเปคต่ำมาก

งั้นจัดไปที่ nokia c6 แล้วกันครับงั้นอะ
แต่ให้ดี optimus oneเหอะครับ ดีสุดละตอนนี้ ลองไปหาข้อมูลเพิ่มดูก้ได้ครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: