Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 inno90

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตอบ: 2 / เข้าชม: 2899
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : inno90
วันที่โพสท์ : 19 Jan 2004 15:32  
ตอบโดยอ้างถึง  

กำลังตัดสินใจอยากทราบว่า รุ่นนี้ดีมั๊ย แล้วถ้ามีงบประมาณ15000 ควรซื้อรุ่นไหนดีครับ
หญิงเอ้
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 19 Jan 2004 23:50  

ดีมาก อยากได้มากเพียงแต่ตอนนี้เครื่องที่ร้านแถวบ้านเรามันไม่มีน่าเสียดายจริง ๆ อีกอย่างเครื่องเก่าก็ยังขายไม่ได้ เราติดตามเรื่อง Inno มาร่วมเดือนแล้วเช็คข้อมูลแทยทุกวัน เสียงส่วนมากก็ว่าดี เราลองเล่นเครื่องแล้วก็ว่าดี ถ่ายวีดีโอได้ชัดเจนกว่า 6600 ถ่ายรูปก็สวยกว่า แต่อย่าไปเทียบกับ ซัมซุงนะ แต่เราว่า ซัมซุงหน้าจอสวยกว่า แต่เวลาถ่ายรูป Inno สวยกว่านะ สรุปคือว่าเราชอบอ่ะ แต่เราก็อยากรู้เหมือนกันว่าเครื่องมันจะเจ๊งง่ายหรือเปล่า กลัวซื้อถูกแต่ซ่อมแพงแย่เลย ซื้อฮัทได้ 4 เครื่องเลยน๊าถ้าใช้ไม่ถึงปี เสียดายตางง่ะ
ชมภู่(เจ้าเก่า)
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 20 Jan 2004 01:51  

อินโนคุ้มกว่า ถูกกว่า ดีกว่า พานา แน่นอนค่ะ

ส่วนเรื่อง สี ที่ใครๆ ชอบชมว่า ซัมซุง สีสวย จริงๆ แล้วไม่สวยเท่า อินโน หร่อกค่ะ

(อยากรู้อะไรสวย ต้องใช้รูปคนค่ะ ) รุปนางแบบ ไทยหรือยี่ปุ่นก็ได้

เพราะอะไร .... เพราะถ้ารูปการ์ตูน รูปวิว ส่วนใหญ่ ไม่เกิน 10000สีแน่นอน

แต่ถ้าเป็นรูปคน หน้าคน สีละเอียดยิบแค่ไหน จะฟ้องทันทีค่ะ

อย่าให้ความสว่าง กับสเปค มาหลอกตาได้นะคะ .....

ลองดุV200 ดีๆ ซิคะ แค่เทียบกับ T610(สเปค T610สู้ไม่ได้)

แต่ถ้าดูจริง ความคมชัดลึก ของภาพ แล้ว T610 กลับแน่นกว่ามาก

V200 จะสว่าง แต่ ไม่คมเข้มค่ะ

เสียงก็เหมือนกัน ซัมซุง T500 T200 T400 V200 เสียงลำโพงจะแตกพร่าๆ ถ้าเปิดดังสุด

แต่ อินโนไม่มีแตก เสียงดีเหมือน LG เด๊ะเชะ

ซัมซุง คนเชียร์เยอะ แต่ มันไม่ดีนะคะ ลองเทียบด้วยด้วยตา ด้วยหู ตัวเราเองดีกว่าค่ะ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: