Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 เสียบ usb แล้วมันมีเสียงตึ่งตึ่งตึ่ง สามครั้งครับ แล้วใช้การไม่ได

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตอบ: 0 / เข้าชม: 6773
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : เสียบ usb แล้วมันมีเสียงตึ่งตึ่งตึ่ง สามครั้งครับ แล้วใช้การไม่ได
วันที่โพสท์ : 17 Nov 2010 00:25  
ตอบโดยอ้างถึง  

คือผมซื้อ sony รุ่น w800i มาครับ แล้วทีนี้ ผมติดตั้งไดร์เวอร์จากแผ่น แล้วก็ไปลบอีกทีนึง
(อันนี้บอกเฉยๆไม่รู้เกี่ยวกันปล่าวนะ)

แล้วทีนี้เสียบ usb เข้าคอม มันก็ไดเนะตอนแรก มันจะไดยินเสียงเหมือนต่อได้อ่ะ ตึ่งตึ้ง

แล้วผมลองเสียบใหม่ คราวนี้ มันดังเสียง ตึ่งตึ่งตึ่ง ครับ แล้วมันไม่ได้ แต่ไปเสียบกับเครื่องอื่นดูได้ครับ เลยอยากรู้ว่าเป็นเพราะอะไรครับ ไดรเวอร์ผมก็ใช้ your uninstall ลบออกไปแล้ว หรือต้องไปลบส่วนไหน ครับ หรือเป็นเพราะอะไร ช่วยทีนะครับ ขอบคุณครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: