Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ตัดสินใจกับ C6

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 5 / เข้าชม: 7568
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: นนทบุรี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ตัดสินใจกับ C6
วันที่โพสท์ : 11 Feb 2011 20:29  
ตอบโดยอ้างถึง  

คือว่า.. อยากได้มือถือที่มีกล้องชัดๆ ประมาณห้าล้านนี่โอเคเลยแล้วก็มองตัวนี้ไว้ C6

งบประมาณนี้ ไม่เกิน 8000 น่ะค่ะ

มันมีปัญหาอะไรเยอะรึเปล่า ?
nutor0071
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ตัดสินใจกับ C6
วันที่โพสท์ : 14 Feb 2011 20:09  

ตัวนี้ ราคา มันอยู่ที่ 8690 บาท ไม่รวม ภาษี นะครับ
ส่วนปัญหา มันออน เอ็ม ไม่ได้
ต้องโหลด โปรแกรม เสริม เอง
Bankznarak
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 14 Feb 2011 22:20  

nutor0071 ผู้เขียน:
ตัวนี้ ราคา มันอยู่ที่ 8690 บาท ไม่รวม ภาษี นะครับ
ส่วนปัญหา มันออน เอ็ม ไม่ได้
ต้องโหลด โปรแกรม เสริม เอง

* โดยรวมนับว่า OK เลยนะครับ

กล้องก็ชัดใช้ได้ แต่กล้องหน้าไม่ค่อยเท่าไหร่ แต่ก็ไม่ได้ดูแย่มากนัก

ระแบบสไลด์ข้างก็ OK ดีครับ แนะนำเลยครับ ^^
sukitja
Year's Star

วันที่โพสท์ : 05 Mar 2011 23:36  

C6 ก็ใช้ดีครับ ผมเคยใช้ แต่อยากได้ X6 มาฟังเพลงเลยขาย 55
C6-00 โดยรวมถือว่าโอนะครับ แต่แนะนำติดฟิลม์กันรอยเลยครับ
จอเป็นรอยง่ายมากๆๆๆๆๆ ครับ^^
KEN_Te
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: นครราชสีมา
วันที่โพสท์ : 06 Mar 2011 00:04  

darkhellish ผู้เขียน:
คือว่า.. อยากได้มือถือที่มีกล้องชัดๆ ประมาณห้าล้านนี่โอเคเลยแล้วก็มองตัวนี้ไว้ C6

งบประมาณนี้ ไม่เกิน 8000 น่ะค่ะ

มันมีปัญหาอะไรเยอะรึเปล่า ?

ตอนนี้ราคาที่ Jaymart อยู่ที่ 8,450.- ละคับ
แต่ว่ามันเกินงบละล่ะจ้า เฮอะ ๆ
ไม่ทราบเหมือนกันนะคับว่ามีปัญหาเยอะรึป่าว แต่เห็นเคยมีคนมาบ่นไว้ที่ห้องนี้เหมือนกันน่ะจ้า
Kraizis
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: สุพรรณบุรี
วันที่โพสท์ : 06 Mar 2011 13:08  

พอดีครับ ผมอยากจะขาย C6 (สีดำ) ของผมน่ะครับ
เพิ่งซื้อเมื่อ 17 กพ. นี้เอง ติดฟิล์มกับใส่ซิลิโคนตลอด
หูฟังไม่เคยใช้ ชาร์ตแบตยังไม่ถึง 5 ครั้งเลย
ตัวเครื่องไม่มีปัญหาอะไรครับ ที่ขายนี่เพราะเหตุผลส่วนตัว -.-
ว่าจะขาย 7,500.-
ถ้าสนใจแอด MSN คุยละกันนะครับ
dualdust@hotmail.com ครับ
ไว้คืนนี้จะกลับมาดูนะครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: