Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 Nokia C5-03 - โนเกีย C5-03
 หน้า ก่อนหน้านี้  1, 2, 3, 4
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตอบ: 330 / เข้าชม: 4591376
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป

SIAMPHONE - USER OPINIONS (MEMBER VOTE!)
  เยี่ยม - It's Cool! - 5
  ดี - GOOD - 4
  ธรรมดา - Normal - 3
  พอใช้ - Not Bad - 2
  ไม่ให้คะแนน - 1
ดูผลสำรวจ - View Results
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: Nokia C5-03 - โนเกีย C5-03
วันที่โพสท์ : 31 Mar 2011 08:59  
ตอบโดยอ้างถึง  

โบว์ เป็นคนนึงนะค่ะ ที่ซื้อ Nokia c5-03 มาใช้
เพิ่งซื้อเมื่อตอนต้นเดือนค่ะ วันที่ 1 มีนาคา 54
แรกๆก็ดี ค่ะ ถือว่าโอเค เลย แต่หลังๆ เริ่มออกอาการ
ตอนเเรกเครื่องค้างหน้าจอดับไป
และตอนนี้ เสียงเรียกเข้าหายไปแล้วค่ะ หายไปประมาณวันที่ 23 สรุป
ใช้ได้ดีแค่ สองอาทิตย์ ค่ะ เซง มากกกกกก
beeday
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: Nokia C5-03 - โนเกีย C5-03
วันที่โพสท์ : 31 Mar 2011 16:45  

ซื้อมาแล้ว โดยรวมก็เหมาะสมกับราคานะ ถ้าอยากได้ดีกว่านี้ต้องซื้อเครื่องในราคาสูงค่ะ เมื่อก่อนใช้เวฟ1 ทุกอย่างดีมากแต่เราก็ไม่ได้ใช้ทุกอย่างในนั้น

-เอาเป็นว่า เล่น chat ได้หลากหลาย รวมทั้ง what app ด้วยสามารถเล่นได้กับ บีบีและก็ไอโฟน อันนี้เหมาะสำหรับ เครือข่าย ais ที่ใช้แบบเติมเงิน สามารถออนได้ตลอดเหมือนบีบี

-กล้อง 5 ล้านก็โอเคนะ ไม่ได้เลวร้ายถ่ายเริ่ดอยู่ แต่ไม่ออโต้ โฟกัส

-ลำโพงอยู่ที่ก้นโทรศัพท์ เสียงใส ดังฟังชัดเลยทีเดียว

-หน้าจอสัมผัสก็เหมาะกับราคา และก็ระบบของเครื่อง ช้าเร็วอยู่ที่ใจมากกว่า

-ปัญหายังไม่เคยเจอ

-ซองซิลิโคนของ โนเกียแท้ สวยมาก สีสดใส ราคาแพงไปนิด 190 บาท
ABCasdwqe
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 31 Mar 2011 17:01  

C5-03 มันอ่าน QR Code ได้เปล่าครับ
beeday
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
วันที่โพสท์ : 31 Mar 2011 17:06  

อ่านได้ค่ะ มีโปรแกรม BeeTagg QR Reader
golfja
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 01 Apr 2011 11:57  

nokia c5 ไม่ดีเลยครับ ผมใช้ได้ 1 เดือนก็เสียแล้ว ส่งซ้อม จงถึงตอนนี้ยังไม่ได้เครื่องเลยครับ 1 เดือน แล้ว เขาบอกว่ารอ อะไหร่ รอแบบไม่มีกำหนดครับ Evil or Very Mad Evil or Very Mad แย่มากๆๆๆๆ
golfja
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 01 Apr 2011 11:57  

nokia c5 ไม่ดีเลยครับ ผมใช้ได้ 1 เดือนก็เสียแล้ว ส่งซ้อม จงถึงตอนนี้ยังไม่ได้เครื่องเลยครับ 1 เดือน แล้ว เขาบอกว่ารอ อะไหร่ รอแบบไม่มีกำหนดครับ Evil or Very Mad Evil or Very Mad แย่มากๆๆๆๆ
งงงง
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 04 Apr 2011 12:28  

แล้วถ้าจะเอา C6-01 อะดีมะ
อันเนม
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 05 Apr 2011 11:57  

ใครเคยใช้แล้วมั่งครับ อยากรู้ข้อเสียของรุ่นนี้บางใครพอจะบอกได้บางครับเพื่อคนที่อยากได้ถือว่าให้ความรู้ด้วยครับ เพื่อเพื่อนๆ ที่ไปซื้อทีมาใช้แล้วจะได้ไม่เสียใจภายหลัง ถ้ามีข้อเสียน้อยเทียบกับราคาก็โอเคนะ
HaKuGei
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 07 Apr 2011 03:31  

ได้เครื่องนี้มาใช้ล่ะค่ะ (แฟนซื้อให้^^)
สีดำ-ฟ้า แต่มาดู สีขาว-ฟ้า สวยอ่ะค่ะ อยากได้ ไม่รู้มันจะเปลี่ยนกรอบได้ไหม

มือถือโนเกีย รุ่นล่าสุดที่เคยใช้ คือ N72 แล้วก็โผไปซบอก LG
แล้วก็ได้ตัวนี้มา ไม่รู้โนเกีย เขาพัฒนาไปถึงไหนแล้ว

แต่ที่ใช้อยู่ ก็โอ นะค่ะ
ใช้มา 2 อาทิตย์ เครื่องดับไม่รู้สาเหตุ 2 ครั้ง แต่เปิดมาก็ใช้ได้ ปกติ
ฟังเพลงเสียงใสดี ชอบตรงที่ เอาหูฟัง 3.5 mm แบบไหน มาเสียบก็ได้ มันก็เป็นสมอทอคได้เลย (ไม่รู้เขามีนานรึยัง -*-)
แบตทนดีค่ะ (แฟนบอกมันใหม่อยู่^^) ฟังเพลง เล่นเกม เล่นเนต ฯลฯ อยู่ได้ เกือบ 2 วัน
ธีม แอป เกม ร้านค้า Ovi เยอะเลยค่ะ โหลดเสร็จติดตั้ง สะดวกรวดเร็ว
แต่คือว่า หาที่ลบแอปที่ติดตั้งไปแล้ว ยังไม่เจอเลยค่ะ ไม่รู้จะเข้าไปลบตรงไหน -*-
ถ่ายรูปก็ใสอยู่ค่ะ ตอนแรกงงง เผลอไปกดชัตเตอร์ ที่ปุ่มล๊อคหน้าจอทุกทีเลย เสียดายไม่มีแฟรช
หน้าจอสัมผัส แรกๆๆก็เหมือนจะหนืดๆๆค่ะ พอคุ้นมือ ก็โอเค
ถือว่าคุ้มค่านะค่ะ

ใครรู้ที่ลบแอป รบกวนบอกด้วยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ
beeday
Year's Star

วันที่โพสท์ : 09 Apr 2011 17:55  

ไปที่หน้าจัดการแอปฯ > แอปที่ติดตั้งแล้ว > กดค้างไว้ค่ะ มันจะขึ้นว่า ถอนการติดตั้ง ^^

ใช้มาจะสามอาทิตย์แล้ว ไม่มีอาการอะไรเลย Smile
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 13 Apr 2011 12:04  

มีใครลอง C5-03 ต่อกับสาย CA-75U (TV Out) บ้างหรือยังครับ ว่าใช้งานได้ไหม
mi naa
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 13 Apr 2011 16:01  

เควินu-kiss ผู้เขียน:
พะรน ผู้เขียน:
ใช้วัสดุเกรดต่ำ ทำให้ราคาถูกลง
แถมใช้ไปเรื่อยๆเครื่องก็ช้าลง
ทั้งที่ไม่เคยลงappเลย
หน้าจอทัชยังไปพลาสติกแรกๆก็ดี
หลังๆมาทัชยากมาก

โนเกียเค้าปรับปรุงไปไกลแล้ว วัสดุรุ่นใหม่ๆน่ะ ดีมากๆเลยจะบอกให้ ขนาด C3 ราคาสี่พันกว่าๆ ยังให้วัสดุดีเหมือนเครื่องราคาเป็นหมื่นของหลายๆยี่ห้อเลยนะเฟ้ย

ยิ่ง N8 ไม่ต้องพูด วัสดุ เยี่ยม ประกอบดีสุดๆ แน่นโค่ดๆ ไม่เชื่อเอ็งลองไปเล่นดูสิ อย่ามัวแต่มีอคติกับอดีต คนหัวโบราณเอ้ย

ช่ายค่ะ ตอนนี้ใช้ c3 อยุ่ วัสดุที่ใช้ สมน้ามสมเนื้อ ทั้ง ราคาและคุณภาพ
siraukung
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 23 Apr 2011 22:13  

c5-03 นี่มันเข้าเร่นเวปที่ใช้แฟรชไม่ได้หรอครับ พอดีเข้าไปเร่นเกมแล้วมันขึ้นว่าให้โหลด Adobe flash มีไห้โหลดที่ไหนบ้างอ่ะครับ บางเวปก้อขึ้น เครื่องหมายกากะบาท-*- งงๆ

ต้องทำไงอ่ะครับ
Siraukung
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 23 Apr 2011 22:14  

siraukung ผู้เขียน:
c5-03 นี่มันเข้าเร่นเวปที่ใช้แฟรชไม่ได้หรอครับ พอดีเข้าไปเร่นเกมแล้วมันขึ้นว่าให้โหลด Adobe flash มีไห้โหลดที่ไหนบ้างอ่ะครับ บางเวปก้อขึ้น เครื่องหมายกากะบาท-*- งงๆ

ใครก้อได้ครับช่วยหน่อย แล้ว Adobe flash 3.1 นี่ไว้ทำไรอ่ะครับ

ในC 5-03 เป็นเวอร์ชั่นอะไร...
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ซื้อมา 2 อาทิตย์เข้าศูนย์ไปแล้ว
วันที่โพสท์ : 24 Apr 2011 08:01  

ซื้อใหน้องสาวคับ น้อง เธอก็หาซิลิโคนไม่ได้เลยยังไม่ใช้ พอหามาได้ก้สัปดาห์ที่2 ใช้ไปไม่ถึง7วัน เอามาโชว์อาการจอสัมผัสบางจุดไม่ทำงาน ปุ่มปรับเสียงกดขึ้น หรือ ลง ครั้งเดียว เครื่องมันลากขึ้น ลากลงไปสุดเอง เพี้ยนมาก

เอาไปศูนย์ ก็จับล้างเครื่องหาว่าติดไวรัส ล้างเสร็จอาการครบตามเดิม เลยบอกให้แช่ไว้ที่นี่ก่อนประมาณ 2 สัปดาห์ ห่วยยยย!!!!!

เอาเครื่องไปเปลี่ยนก็ไม่ได้เกิน 7 วันแล้ว

ที่ซื้อ Nokia เพราะต้องการของอึดครับ ใช้มาหลายรุ่นตั้งแต่เด็ก ใช้ทั้งบ้าน เจอครั้งนี้เข้าไปต้องบอกว่าครอบครัวเราจะไม่ยุ่งกับ "NO Kia" อีกแล้ว
ไม่ชอบเสียงดัง
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 29 Apr 2011 19:04  

[ หม่อม CHUY ] ผู้เขียน:
iouj ผู้เขียน:
ผมไม่ชอบเสียงตอนกดถ่ายรูปเลย
เสียงก็ดัง

ที่สำคัญปิดเสียงก็ไม่ได้

เค้าป้องกันการแอบถ่ายย 55+

เสียงชัตเตอร์ถ่ายรูปปิดได้มั๊ยครับ หรือต้องลงโปรแกรมช่วยเหมือนตัว C6 ถึงจะตัดเสียงกล้องได้
tc
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 09 May 2011 16:18  

yootty ผู้เขียน:
oh นี่มัน C3 Touch ตัดปุ่มยืดจอนี่ครับ
แต่แฟรชหายไป
สวยดีครับ

เห็นด้วยครับ ตัดแฟรชออกทำไม Mad
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 15 May 2011 09:38  

Siraukung ผู้เขียน:
siraukung ผู้เขียน:

ใครก้อได้ครับช่วยหน่อย แล้ว Adobe flash 3.1 นี่ไว้ทำไรอ่ะครับ

ในC 5-03 เป็นเวอร์ชั่นอะไร...

ก็ใช้เล่นเวบที่ flash เล่น youtube ผ่านเวบได้เลย แต่ต้องใช้ brower ที่ติดมากับเครื่องนะ ถึงจะรัน flash ได้ ถ้าใช้ opera จะไม่ได้
งง
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 27 May 2011 20:38  

ผมงงอ่ะคับ จะต่อไวเลส พอกด มันก้ขึ้นมาว่า คีย์ร่วมที่กำหนดล่วงหน้าสำหรับ WLAN อันนี้คือมันให้ใส่รหัสไวเลสใช่มั้ยคับ ผมไม่เข้าใจอ่ะ พอผมใส่รหัสไวเลส มันก้บอกว่าคีย์ร่วมกำหนดล่วงหน้าสั้นเกินไป ต้องใส่ตัวอักษรอย่างน้อย 8ตัว
:b
SP Member
SP Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 01 Jun 2011 19:36  

Anonymous ผู้เขียน:
มีใครลอง C5-03 ต่อกับสาย CA-75U (TV Out) บ้างหรือยังครับ ว่าใช้งานได้ไหม

ถ้าท่านไหนลองแล้วได้ ผมก็ว่าจะซื้อไว้ใช้สักเครื่องนะครับ ไปดูมากี่ทีก็เริ่มชอบเลยนะครับ เล็กบางดีครับ อยากกลับไปใช้ nokia อ่ะ ก็เลยอยากจะรู้ว่า spec ของ C5-03 เนี่ย ใกล้เคียงกะ 5800 หรือปล่าวนะครับ เพราะเดิมก็ใช้ 5800 อยู่นานแล้วเหมือนกัน
เห้อ
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 11 Jun 2011 16:52  

ฒ โซน ผู้เขียน:
จะเข้ามาหาความรู้สักหน่อย เถียงกันอยู่ได้

มันก็ไม่ดีทุกยี่ห้อทุกรุ่นแหละ
มันอยู่ที่ว่าใครรับส่วนดีส่วนเสียของยี่ห้อไหน รุ่นไหนได้มากกว่า
พวกที่เถียงกันนะ ลองบอกข้อดีของรุ่นที่พวกคุณชอบมาสิ
ผมจะตอกกลับเรื่องข้อเสียของรุ่นนั้นให้ดู
มันไม่มีมือถือรุ่นไหน ยี่ห้อไหนดีไปซะทุกอย่างหรอก มันเป็นเรื่องของการตลาด
ไม่ว่าจะอีกกี่ปีกี่ชาติ ก็ไม่มีมือถือรุ่นไหนที่ดี จนไม่มีข้อเสียหรอก
มนุษย์มีความต้องการไม่มีที่สิ้นสุด...นั่นแหละที่เขาเรียกว่า กิเลส

i agree เถียงกันน่ารำคาญ ยังกะเป็นเจ้าของซะเอง
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 12 Jul 2011 21:44  

ช่วยแนะนำวิธี ให้หน้าจอมันโล่งๆหน่อยครับ มันมี WLAN กับ@ ตั้งค่า 2อันนี้ขวางรูปครับ ทำให้มันเป็นไอค่อนลงมาข้างล่างหรือเอาออกไปไว้ที่อื่นได้มั้ยครับ

แล้วก๋มีรูปไอค่อน โปรไฟล์ ovi ด้านบนอีกอันครับเอาออกไงครับ รบกวนด้วยนะครับ
sp01
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 16 Jul 2011 19:06  

[quote="Anonymous"]ช่วยแนะนำวิธี ให้หน้าจอมันโล่งๆหน่อยครับ มันมี WLAN กับ@ ตั้งค่า 2อันนี้ขวางรูปครับ ทำให้มันเป็นไอค่อนลงมาข้างล่างหรือเอาออกไปไว้ที่อื่นได้มั้ยครับ

แล้วก๋มีรูปไอค่อน โปรไฟล์ ovi ด้านบนอีกอันครับเอาออกไงครับ รบกวนด้วยนะครับ[/quote]

ไปที่ การตั้งค่า เลือกเมนู ส่วนบุคคล เลือกลักษณะ แล้วเลือก ลักษณะ น. หลัก จากนั้นเลือก พื้นฐาน
ใหญ่
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 28 Jul 2011 10:48  

ขอร้องอย่าซื้อเลยครับ เกเรตั้งแต่ใช้ครั้งแรก ซื้อเดือนเมษา2554 ใช้ได้ 3 วันก็รวน พอโทรติดเสียงจะประบขึ้นเอง มีเสียงแทรกดังติ้ดๆตลอดเวลา ลดก็ไม่ได้ เอาเข้าซ่อม 2 สัปดาห์ ตอนนี้ กรกฎาคม2554 เริ่มรวนอีกหลายอาการ ปุ่มควบคุมไม่ทำงาน หรือทำผิด จนทำให้ลบรายชื่อโทรศัพท์หายไปหลายหน กดถ่ายรูป ก็ไปเปิดเซ็ตติ้ง กดแคนเซิลก็ไปทำงานออปชั่น มั่วไปหมด ของเพื่อนรุ่น X3 ซื้อเมื่อมกราคม2554 ตอนนี้ศุนย์บอกว่าโดนความชื้น หมดประกันทันที ทุเรศ สาปส่ง โนเกีย
GM
Cool Member
Cool Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 07 Aug 2011 17:55  

เมื่อคืนปิดเครื่องชาร์จไฟทิ้งไว้แล้วก็ตั้งนาฬิกาปลุกตอน 7 โมงเช้าด้วย
แต่พอถึงเช้าผมรู้สึกตัวตอนประมาณ 8 โมงเช้า ผมก็สงสัยว่าทำไมนาฬิกาไม่ปลุกครับ ก็เลยไปเปิดเครื่องดูปรากฎว่าเครื่องให้ตั้งวันที่และเวลาใหม่เหมือนกับตอนที่เอาแบตฯออกเลยครับ แต่ผมไม่ได้เอาแบตฯออกนะครับ แค่ปิดเครื่องไปตอนเมื่อคืนแล้วชาร์จไฟเฉยๆ

แล้วมาเมื่อครู่นี้จะส่งข้อความให้เพื่อน ปรากฎว่ามันแฮงค์อีกแล้วครับ อยู่ๆก็ขึ้นจอดำๆ แล้วมีเส้นสีๆพาดไปมา แล้วเครื่องก็ดับแล้วก็ติดเองมาเฉยๆ

ไม่ทราบว่าใครเคยเจออาการแบบนี้บ้างครับ แล้วจะแก้ได้ยังไงครับ มันร้ายแรงรึป่าวครับ ถ้าแฮงค์ปกติก็ไม่เป็นไร แต่เรื่องนาฬิกาไม่ปลุกนี่ไม่ไหวครับ
chan nara
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 29 Oct 2011 21:04  

ซื้อมาเครื่องหนึ่งเมื่อประมาณกลางปี 2554 จะเป็นเพราะดวงไม่ดี หรือ ใช้ไม่เป็น หรือ เครื่องไม่ดี หลังจากซื้อได้เดือนเศษ มัน ทัชไม่ตรงตัวเลข หรือ คำสั่ง จึงส่งซ่อม รับจากช่างมา เขาบอกว่าเปลี่ยนหน้าจอให้ใหม่แล้ว ใช้ดีขึ้นมามาก แต่....ใช้ซักเดือนครึ่ง ก็ปรากฏรอยไหม้ของจอแถว ๆ กึ่งกลางหน้าจอด้านขวา และที่ตามมาคือ กดไม่ตรงเลข ไม่ตรงคำสั่ง ก็นำไปที่ศูนย์ซ่อม เพื่อให้ช่างได้ดูอีกครั้ง ตอนนี้ยังไม่ได้เครื่องคืนเลย(30 ต.ค.54) หงุดหงิด ถ้าซื้อรุ่นอื่นของ NOKIA ก็คงไม่มีปัญหา เพราะใช้ NOKIA มาโดยตลอด หากว่า...คนอื่นเค้าใช้ดีมาก ก็คงเป็นความซวยของผม อย่าให้ซวยแบบผมหลายๆคนก็แล้วกัน
tooads.com
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 02 Nov 2011 10:57  

สรุป มันดีไหมรุ่นนี้ กำลังเปลีย่น 5233 เป็นตัวที่มี ไวไฟ+กล้องสัก5ล้าน

จากที่อ่านเม้นมา มันเหมือนจะไม่ดีเลยนะครับ - -" กล้องขาดแฟลช ยังพอทน แต่หากเครื่องพังไวนี่ คงไม่ไหว อิอิ
102
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 27 Dec 2011 19:59  

ต่อ wifi ที่บ้านค่ะ พอเข้าเว็บ มันขึ้นว่า ชื่อเซิร์ฟเวอร์ไม่ถูกต้อง หมายความว่ายังไงคะ เป็นที่เครื่องเรา หรือว่ายังไง ก่อนหน้านี้ไม่เคยมีปัญหา
stillgottheblues
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: นนทบุรี
วันที่โพสท์ : 04 Jan 2012 16:41  

มีคนถามเรื่องจอพลาสติกและจอกระจก..ไม่ทราบว่ามีใครตอบแล้วหรือยัง
..จอรีซิทีฟต้องใช้แรงกดมากกว่าจอคาปาซิทีฟ จึงต้องทำด้วยพลาสติกเพื่อความยืดหยุ่น..อันนี้ผมเข้าใจถูกหรือเปล่า..
stillgottheblues
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: นนทบุรี
วันที่โพสท์ : 04 Jan 2012 16:55  

"...ต่อ wifi ที่บ้านค่ะ พอเข้าเว็บ มันขึ้นว่า ชื่อเซิร์ฟเวอร์ไม่ถูกต้อง หมายความว่ายังไงคะ เป็นที่เครื่องเรา หรือว่ายังไง ก่อนหน้านี้ไม่เคยมีปัญหา..."

..ผมเคยเจอปัญหานี้ตอนที่เชื่อมต่อจีพีอาร์เอส ซึ่งก็แก้ปัญหาด้วยการ
-ออกจากหน้าดังกล่าวกลับเข้าสู่เมนเมนูแล้วก็ลองเชื่อมต่อใหม่
-ถ้ายังไม่ได้ก็ปิดเครื่องแล้วเปิดใหม่
ลองดูนะครับ เพราะมันก็เหมือนคอมพิวเตอร์ล่ะนะ มีแฮ้งค์บ้างไรบ้าง ยิ่งเจอคนใช้แบบใจร้อนกดไม่เลี้ยงด้วยก็ยิ่งไปกันใหญ่..
หล่อเลือกได้
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 02 Jan 2014 12:53  

ใครซื้อเครื่องรุ่นนี้ แม่-ง โง่า ฉิ-บหาย
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้
หน้า ก่อนหน้านี้  1, 2, 3, 4

ไปยังหัวข้อ: