Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 NoKia c5-03 ต่อ wapหรือinternet ตลอดเวลา

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 2 / เข้าชม: 9845
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : NoKia c5-03 ต่อ wapหรือinternet ตลอดเวลา
วันที่โพสท์ : 10 Mar 2011 17:37  
ตอบโดยอ้างถึง  

เจอปัญหาโทรศัพท์จะต่อ wapหรือinternet ตลอดเวลา
ตัดเชื่อมต่อแล้วก็กลับมาต่ออีก ให้ร้าน blisstel Format ใหม่
กลับบ้าน 3 วันเจออาการเดิม / แก้ไงดีครับ?
KEN_Te
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: นครราชสีมา
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: NoKia c5-03 ต่อ wapหรือinternet ตลอดเวลา
วันที่โพสท์ : 12 Mar 2011 16:32  

pratai ผู้เขียน:
เจอปัญหาโทรศัพท์จะต่อ wapหรือinternet ตลอดเวลา
ตัดเชื่อมต่อแล้วก็กลับมาต่ออีก ให้ร้าน blisstel Format ใหม่
กลับบ้าน 3 วันเจออาการเดิม / แก้ไงดีครับ?

เอ่อ ของเพื่อนผมก็เคยเจอคับกรณีแบบนี้ ลองเปลี่ยนSIMอื่นใส่ดูสิคับ ว่ามันเป็นเปล่า เพราะว่าเพื่อนผมมันไปเปลี่ยนซิมมา มันก็เลยหายคับ (ซิมใหม่เบอร์เดิมก็ได้จ้า) แต่ผมไม่นแน่ใจว่ามันจะได้ผลเหมือนกันมั๊ยนะคับ Very Happy
beeday
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
หัวข้อ : Re: NoKia c5-03 ต่อ wapหรือinternet ตลอดเวลา
วันที่โพสท์ : 06 Apr 2011 13:02  

ติดตั้ง app อะไรไว้รึเปล่าคะ บางตัวมันจะทำการออโต้ตลอดเวลา เช่น what app นี่เพิ่งเอามันออกค่ะเพราะกินตังไปบานตะไท อีกอย่าง ในการเข้าเน็ทต้องทำการ ออก ก่อนค่อยกลับสู่เมนูหลัก ไม่งั้นก็จะมีการรันตลอดเวลา -_-
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: