Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 โปรแกรมคาราโอเกะ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตอบ: 1 / เข้าชม: 5802
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ????????????????
วันที่โพสท์ : 11 Apr 2003 18:26  
ตอบโดยอ้างถึง  

อยากทราบโปรแกรมคาราโอเกะที่มากับเครื่องนั้นเป็นอย่างไร หน้าจอโทรศัพท์จะเหมือนกับเล่นในทีวีไหม เสียงที่ออกมาดังชัดเจนไหม และเราสามารถอัดเสียงที่เราร้องคาราโอเกะแล้วเปิดฟังได้ไหม ทั้งนี้เราสามารถส่งไฟล์เพลงคาราโอเกะที่เป็น M peg เช่น คาราโอเกะทั่วไปที่มีความยาว 4 นาที ขนาดไฟล์ประมาณ 4 MB ผ่านทางอีเมลล์หรือ Infared Blutoothแล้วเปิดฟังผ่าน 3650 ได้ไหมค่ะ รบกวนผู้ที่ใช้อยู่หรือผู้รู้ตอบด่วนด้วยค่ะ
purechelsea69
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 Apr 2003 11:44  
ตอบโดยอ้างถึง  

โปรแกรม Karaoke ในมือถือไม่ได้เป็นอย่างที่คุณคิดหรอกครับ
1.อัดเสียงที่เราร้องไม่ได้
2.ภาพที่ขึ้นบนหน้าจอไม่ได้เป็นภาพเคลื่อนไหวนะครับ แต่เป็นรูปภาพเลื่อนเปลี่ยนไปมาเท่านั้นเอง
3.แล้วไฟล์ก็ไม่ได้เป็นMpegนะครับ เป็น Midi เท่านั้นเอง
4.ค่าบริการเพลงละประมาณ10-15บาท(เสียแค่ตอนโหลดตอนแรกเท่านั้นครับ พอโหลดเสร็จแล้ว ถึงจะฟังอีกกี่ครั้งก็ไม่เสียตัง) แล้วถ้าเราอยากมีภาพที่เลื่อนไปเลื่อนมาที่ผมบอกตอนแรกก็เสียเงินอีก10-15 บาท ถ้าเราอยากให้มีตัวCartoonมาเต้นประกอบเพลงก็เสียอีก10-15บาท
5.เพลงน้อย

สรุปแล้วไม่คุ้มเลยครับ ผมลบออกไปจากเครื่องนานแล้ว
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: