Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ใครรู้?รบกวนช่วยตอบทีนะคะปัญหาของ nokia 2700

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 6718
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ใครรู้?รบกวนช่วยตอบทีนะคะปัญหาของ nokia 2700
วันที่โพสท์ : 26 Apr 2011 11:40  
ตอบโดยอ้างถึง  

[color=darkblue][/color][size=18][/size][b]คือว่ามือถือของเรา เราได้ต่อมาจากน้องชาย nokia 2700 ค่ะมีปํญหาตรงที่
1.เข้าคลังภาพคะ ดูรูปภาพได้ตามปกติ แต่ว่าเปิดฟังเพลงไม่ได้ พอเข้ามันบอกว่าหน่วยความจำไม่พอค่ะเลยต้องมาเข้าที่แอปพลิเคชั่นแทน Crying or Very sad
2.ในแอปพลืฯ เกมส์(rally 3d,snakeIII)และรวม(ค้นหา,ดาวโหลด,รายชื่อบน ovi ฯลฯ)เข้าไม่ได้คะมันเป็นเครื่องหมายแบบนี้(!)ทุกอันเลย
3.ในสื่อ-อิควอไลเซอร์ ก็เข้าไม่ได้ค่ะ
อย่างสุดท้ายค่ะ----4.อินเทอร์เน็ต เข้าได้ค่ะแต่น่าจอไม่มีอารัยเกิดขึ้น
มีแค่ว่า ไปที่-อีเมล กดอารัยไม่ได้เลยค่ะ ต้องปิดเครื่องแล้วเปิดใหม่
***รบกวนผู้รู้คะ ช่วยตอบวิธีแก้ปํญหาด้วยนะคะ
ต้องทำยังไง?? ถ้าตอบแล้วก็ขอขอบคุณล่วงหน้านะคะ
Smile หวังว่าคำตอบของคุณจะมีประโยชน์กับผู้มีปัญหาแบบเรา
นะคะ ขอบคุณค่ะ^^[/b]
KEN_Te
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: นครราชสีมา
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ใครรู้?รบกวนช่วยตอบทีนะคะปัญหาของ nokia 2700
วันที่โพสท์ : 02 May 2011 17:31  
ตอบโดยอ้างถึง  

fern07835 ผู้เขียน:
คือว่ามือถือของเรา เราได้ต่อมาจากน้องชาย nokia 2700 ค่ะมีปํญหาตรงที่
1.เข้าคลังภาพคะ ดูรูปภาพได้ตามปกติ แต่ว่าเปิดฟังเพลงไม่ได้ พอเข้ามันบอกว่าหน่วยความจำไม่พอค่ะเลยต้องมาเข้าที่แอปพลิเคชั่นแทน Crying or Very sad
2.ในแอปพลืฯ เกมส์(rally 3d,snakeIII)และรวม(ค้นหา,ดาวโหลด,รายชื่อบน ovi ฯลฯ)เข้าไม่ได้คะมันเป็นเครื่องหมายแบบนี้(!)ทุกอันเลย
3.ในสื่อ-อิควอไลเซอร์ ก็เข้าไม่ได้ค่ะ
อย่างสุดท้ายค่ะ----4.อินเทอร์เน็ต เข้าได้ค่ะแต่น่าจอไม่มีอารัยเกิดขึ้น
มีแค่ว่า ไปที่-อีเมล กดอารัยไม่ได้เลยค่ะ ต้องปิดเครื่องแล้วเปิดใหม่
***รบกวนผู้รู้คะ ช่วยตอบวิธีแก้ปํญหาด้วยนะคะ
ต้องทำยังไง?? ถ้าตอบแล้วก็ขอขอบคุณล่วงหน้านะคะ
Smile หวังว่าคำตอบของคุณจะมีประโยชน์กับผู้มีปัญหาแบบเรา
นะคะ ขอบคุณค่ะ^^

ไปลงโปรแกรมใหม่ได้ตามร้านที่รับซ่อมทั่วไปจ้า แล้วน่าจะใช้ได้เหมือนเดิมคับผม Very Happy
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: