Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
Motorola CLIQ 2 - โมโตโรล่า CLIQ 2

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 8 / เข้าชม: 75243
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป

SIAMPHONE - USER OPINIONS (MEMBER VOTE!)
เยี่ยม - It's Cool! - 5
0%
 0%  [ 0 ]
ดี - GOOD - 4
0%
 0%  [ 0 ]
ธรรมดา - Normal - 3
0%
 0%  [ 0 ]
พอใช้ - Not Bad - 2
0%
 0%  [ 0 ]
ไม่ให้คะแนน - 1
0%
 0%  [ 0 ]
ผลสำรวจรวม - Total Votes : 0

Author
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Motorola CLIQ 2 - โมโตโรล่า CLIQ 2
วันที่โพสท์ : 19 Jan 2011 10:36  
ตอบโดยอ้างถึง  

ข้อมูลผู้ใช้ แสดงความเห็นของคุณกับ Motorola CLIQ 2 - โมโตโรล่า CLIQ 2
แคตตาล็อก : http://www.siamphone.com/catalog/motorola/cliq_2.htm

Android Community - ชุมชนผู้ใช้ แอนดรอยด์
http://android.siamphone.com

dayadvance
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: Motorola CLIQ 2 - โมโตโรล่า CLIQ 2
วันที่โพสท์ : 19 Jan 2011 12:28  

ที่1 โว้ย ชอบๆๆๆๆๆ แต่ว่าราคาหนักป่าวเพ่
กูใช้ android
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: Motorola CLIQ 2 - โมโตโรล่า CLIQ 2
วันที่โพสท์ : 19 Jan 2011 14:40  

สวยดี...แต่หนาไปหน่อย...ที่สำคัญคงไม่เข้ามาขายที่ไทย
Kkung
SP Member
SP Member
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
วันที่โพสท์ : 19 Jan 2011 15:11  

แผงคีย์บอร์ดเท่ห์มากครับ ฉีกแนวดี
พฤกษ์
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 20 Jan 2011 21:43  

ฮ้อ....ขอบ่น ว่า จะออกตัวนี้มา แสดง ความรับผิดชอบ ให้กลับ ผู้ใช้ milestone 1 ด้วย ที่ us ผู้ใช้ ด่ากันระงม บอกว่า จะใช้ flash ได้ ก็ใช้ไม่ได้ บอกว่าจะ upgrade เป็น 2.2 ใน q4 2010 แล้วก็เลื่อนมาเป็น Q1 2011 ไม่รู้ว่าจะเลื่อนอีกหรือเปล่า นี่หรือ บริษัทระดับ โลก แต่มีความรับผิดชอบแค่นี้ ยังไงใครจะซื้อก็ดู ๆ รายละเอียดดี ๆ นะครับ จริง ๆ ผมก็ใช้อยู่ ตอนนี้ก็รอ ว่า moto จะสามารถทำตามที่บอกได้ หรือเปล่าเรื่องการ upgrade ถ้า เดือน 3 ปีนี้ up ไม่ได้ ก็คง ขายทิ้งเปลี่ยนยี่ห้อครับ ยังไงลองไปอ่านได้ครับ ตามนี้

https://supportforums.motorola.com/thread/29194?start=0&tstart=0
NBS_K
SP Member
SP Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 26 Jan 2011 00:24  

สวยมากกก ได้กลิ่นตัวแรกในดีไซน์เลย
อาจจะเข้าไทยนะถ้าราคาไม่แรง มาเหมือน ไมล์กะ ดีฟาย
mallzaa
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 20 Mar 2011 19:28  

ผมใช้อยู่ครับ เครื่อง T-Mobile เร็วและค่อนข้างสเถียรมากครับ ถ่ายวีดีโอระดับ 720p นะครับ เรื่อง social network เยี่ยมครับ เพราะมี moto blur ใจอยากให้ คีย์บอร์ดพิมพ์ภาษาไทยได้ด้วยจะดีมากๆครับ

ปล. GPS รวดเร็วทันใจดีจัง

ให้คะแนน 4.8 จาก 5 ละกันนะครับ รอคีย์บอร์ดใช้ภาษาไทยได้แล้วจะให้เต็มครับ
wrong
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 24 Apr 2011 21:47  

อยากได้ หาซื้อได้ที่ไหนครับ
ผมเป็นใคร
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 14 May 2011 13:41  

อยากได้อะ จะเข้าไทยมั้ยนิ

ราคาประมาณเท่าไร แล้วจะมีคีย์บอร์ดไทยมั้ย
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: