Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ขาย เคสมือถือ ซัมซุง และ แบตหลายยี่ห้อ ครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » ห้องซื้อขาย มือถือ แท็บเล็ต อุปกรณ์ไอที มือถือมือสอง
ตอบ: 0 / เข้าชม: 4082
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ขาย เคสมือถือ ซัมซุง และ แบตหลายยี่ห้อ ครับ
วันที่โพสท์ : 20 Dec 2011 11:18  
ตอบโดยอ้างถึง  

เคส HTC Sensation Xl 750 ครับ มี สีเหลือง,ขาว,ดำ,ชมพูเข้ม

เคส Rock Samsung Galaxy note ชิ้นล่ะ 650 มี สองสี ดำ กับ แดง ครับ

Nillkin Galaxy note 500 ฟรี ems เคส Tpu สวยงาม ทุกชิ้นแถมฟิมล์ 1 อัน มีแต่ดำใส ฟ้าใส และ สีขาวใส น่ะครับ

Nillkin Galaxy Note 580 ฟรีส่ง ems เคสแข็ง สวยงาม แบบด้าน ทุกชิ้นมี ฟิมล์ กันรอยแถม 1 อัน มีแต่สีดำ ครับ

มาใหม่ Tpu Galaxy note
เคส Tpu Galaxy note สีสดสวยใสสมากมาย ราคาไม่แพงครับ ราคาชิ้นล่ะ 250 บาท ส่ง ems เพิ่มอีก 35 บาท ครับ
Promotion
1.สั่ง สองชิ้น ส่ง Ems ฟรี ครับ
2.สั้ง สามชิ้น ส่ง Ems ฟรี แถม ฟิมล์ กันรอยใส 1 ชิ้น ครับ
ขอบคุณที่อุดหนุน ครับผม

Samsung Galaxy Note Sgp เคส ราคา 400 บาท พิเศษ ตอนซื้อแจ้งว่ามาจาก Siamphone ลด เหลือ 350 บาท ฟรี ค่า ems ครับ มี 8 สี ฟ้า เขียวเลมอน ดำ ขาว
เหลือง แดงเลือดหมู ชมพู แดงบานเย็น ครับ

แบต galaxy note 2600 mAh เอาไว้สำรองใช้งานครับ คุณภาพ ระดับ 80-85% ของแบตแท้เลย ก้อนล่ะ 350 ส่งลงทะเบียนฟรี ems เพิ่ม 35 บาท ครับ

แท่นชาร์จ Galaxy note อันล่ะ 250 บาท

แบต Motorola Defy 2 ก้อน พร้อมแท่นชาร์ ชุดล่ะ 800

สาย USB OTG สำหรับ galaxy note,s2 และรุ่นอื่นๆที่รองรับ otg เส้นล่ะ 75 บาท ส่งลงทะเบียนฟรี ems + เพิ่ม 35 บาท

ยังมีสินค้าอื่นๆ อีกน่ะครับ แวะเยี่ยมชมหรือพูดคุยได้ที่

http://www.thaiandroidphone.com/mall/index.php?app=store&id=656]aekgadget
http://www.facebook.com/Aekgg

สั่งแบตพร้อมแท่นชาร์จ ได้ทุกชนิด mail มาคุยได้น่ะครับ

จัดส่งโดย ส่ง Ems ครับ ขอบคุณที่สั่งซื้อน่ะครับ

วิธีสั่งซื้อ
สอบถามก่อนน่ะครับ จากนั้น
โอนเงินเข้าที่ บัญชี
ทยากร วารุทัย
แบงค์ กรุงเทพ
เลขบัญชี 175-0-99004-4
แล้ว แจ้งชื่อที่อยู่ ครับผม ทาง 0866214641,ทาง email : doaekzikrab@hotmail.com หรือ ทางหน้า facebook ได้ครับผม
ขอบคุณครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » ห้องซื้อขาย มือถือ แท็บเล็ต อุปกรณ์ไอที มือถือมือสอง
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: