Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
Motorola Milestone 2 Android - โมโตโรล่า Milestone 2

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 45 / เข้าชม: 217819
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป

SIAMPHONE - USER OPINIONS (MEMBER VOTE!)
เยี่ยม - It's Cool! - 5
75%
 75%  [ 3 ]
ดี - GOOD - 4
0%
 0%  [ 0 ]
ธรรมดา - Normal - 3
0%
 0%  [ 0 ]
พอใช้ - Not Bad - 2
0%
 0%  [ 0 ]
ไม่ให้คะแนน - 1
25%
 25%  [ 1 ]
ผลสำรวจรวม - Total Votes : 4

Author
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Motorola Milestone 2 Android - โมโตโรล่า Milestone 2
วันที่โพสท์ : 03 Sep 2010 13:58  
ตอบโดยอ้างถึง  

ข้อมูลผู้ใช้ แสดงความเห็นของคุณกับ Motorola Milestone 2 Android - โมโตโรล่า Milestone 2
แคตตาล็อก : http://www.siamphone.com/catalog/motorola/milestone2.htm

Android Community - ชุมชนผู้ใช้ แอนดรอยด์
http://android.siamphone.com

งง
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: Motorola Milestone 2 Android - โมโตโรล่า Milestone 2
วันที่โพสท์ : 03 Sep 2010 16:02  

มันต่างจากเดิยยังไง
พฤกษ์
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: Motorola Milestone 2 Android - โมโตโรล่า Milestone 2
วันที่โพสท์ : 03 Sep 2010 17:10  

ต่างกันตรง
cpu : 550mhz --> 1ghz
Milestone 2 : ทำตัวเป็น เครื่องแม่ข่ายกระจายสัญญาณได้ (จะกินแบตขนาดไหนเนี่ย)
video record : 720 x 480 30 frame /sec (ntsc) --> HD 1280 x 720 30 frame / sec

ต่อไปต้องถามว่ามีโอกาส จะได้เข้ามาขายในเมืองไทยหรือเปล่า

ถ้าเข้ามาจะราคาเท่าไหร่

ผมลอง mileston 1 มาแล้ว ประทับใจกับประสิทธิภาพ ครับ แต่ ติด ตรง browser ที่เล่น flash ไม่ได้ และ มีอาการหน่วง ๆ บางครั้ง (update os เป็น android 2.1 - update 1
แล้ว)

ปัญหาที่เจอ battery ถ้า เปิด GPRS ต่อ เนท เช็คเมล์ แบบเต็มที่ ไม่ถึงครึ่งวัน batt หมด ไม่รู้ว่า android 2.2 มันจะช่วยประหยัดไฟ อะไรได้หรือเปล่า ถ้าไม่ ก็คงต้องพก เครื่อง พร้อม ที่ charge ไปด้วยทุกที่ หรือ ไม่ก็ต้องซื้อ แบต ก้อนที่ 2 ไว้เปลี่ยนได้เลยครับ

ส่วนราคาไม่ถึง 20000 ก็น่าสนครับ
motostone
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 03 Sep 2010 18:49  

ดีกว่ารุ่นแรงคือมีmotoblurครับ
ส่วนmilestone1ผมใช้อยู่
ส่วนนึงแบตหมดเร็วเพราะต่อ3G truemoveตลอดเวลาครับ
ถ้าปิด3Gแบตจะนานขึ้นครับ
BANKBONG
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 03 Sep 2010 18:57  

ทำไมชอบทำโทรศัพท์ที่ตรงขอบเป็นโครเมี่ยมกันจัง...

ทั้งลอยนิ้วมือ คลาบมัน และสุดท้ายก็เป็นลอยลอก!!! = =
oudjunk
PRO Member
PRO Member
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
วันที่โพสท์ : 03 Sep 2010 20:45  

สวยดีนะ
เราชอบนะขอบโครเมียม
มันดูหรูอ่า
แต่แย่ตรงเป็นคราบ
กับลอก(เคยใช้ยี่ห้อหนึ่งลอกจนต้องเปลี่ยนกรอบ
บ่อยมาก )
JETแม่
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: อุดรธานี
วันที่โพสท์ : 04 Sep 2010 11:05  

เร้าเตอร์ ไว-ไฟ ด้วยหรอเนี๊ยะ
สนธยา
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 07 Sep 2010 17:52  

ชอบมาก ใช้เจ้าหินรุ่นแรกของทรูก็ติดใจนะ
ถ้ารุ่นนี้จะให้เยี่ยมยอด ตรงแป้มพิมพ์น่าจะมีภาษาไทยด้วยครับ
หนูใช้ E8
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 08 Sep 2010 23:10  

[ขอบโครเมี่ยม] ต้องไปดูที่ตัววัสดุนะคะ

ส่วนใหญ่ของโมโตฯ จะมีอะลูมิเนี่ยมผสมในตัวเรือนด้านนอก

เวลาหล่นเสียงจะดัง แกร๊ง! ไม่ได้ดังแบบพลาสติกหล่นค่ะ

ทนทานเป็นเลิศ เปเป้ ใช้ โมโต มาตลอดไม่เคยเปลี่ยน

ตั้งแต่เครื่องแรก พ.ศ. 2543 จน ทุกวันนี้ พ.ศ.2553 ก็ยังใช้ อยู่ค่ะ

มีหลายคนบอกว่า โมโต ใช้ยาก แต่เราว่า มันก็ยากพอๆกันทุกยี่ห้อ

พอซื้อเครื่องใหม่ มีฟังส์ชั่นใหม่ๆ ก็ต้องมาศึกษาอยู่ดี

ลองใช้ไป อาจติดใจ ไม่ยอมเปลี่ยนแปลง

เสียดายมากที่ตลาดในประเทศเราโดนถอดออก

คงเป็นเพราะ มียี่ห้อให้เลือกหลากหลาย

หลายรุ่นที่เปิดตัวมา อยากใช้มากๆ แต่หาซื้อไทยไม่ได้ ไม่มีวางจำหน่ายต้องสั่งเข้า

เฮ้อ.... กลับมาสักทีนะ อยากได้ เจ้าMilestone และก็ blur และก็ back Flip !!!
NBS_K
SP Member
SP Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 12 Sep 2010 09:49  

เอามาขายให้หมดเลยนะ
ทั้ง DroidX mile2 Backflip flipout Charm
แต่ เค้า อยากได้ DroidX!!!!
hipotential
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 12 Sep 2010 16:42  

อยากให้ทรูเอาเข้าจังครับ อยากลองเล่นรุ่นที่มีโมโตเบลอร์ แล้วอยากลองดูด้วยว่าถ้าเปิดเป็นตัวเราเตอร์แล้ว จะเล่นเนตผ่านคอมได้เลยมั้ย
nootoey
Year's Star

วันที่โพสท์ : 12 Sep 2010 18:33  

อยากให้มีคนนำเข้าไทยมากเลย
DD
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 13 Sep 2010 17:49  

เมื่อวานนี้เราได้ลองเล่นที่ทรู ตงgatewayแล้วแหละ เค้าบอกว่าหมิ่นแปดอ่ะ สัมผัสลื่นมั่กๆ แบบว่าอยากได้อ่า แต่เพิ่งทำมือถือหาย T_T อดเรยเรา เศร้าจัย
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 13 Sep 2010 21:49  

DD ผู้เขียน:
เมื่อวานนี้เราได้ลองเล่นที่ทรู ตงgatewayแล้วแหละ เค้าบอกว่าหมิ่นแปดอ่ะ สัมผัสลื่นมั่กๆ แบบว่าอยากได้อ่า แต่เพิ่งทำมือถือหาย T_T อดเรยเรา เศร้าจัย

18000 Question จริงดิ ทรูเอามาขายหรอ Razz
HarryJamesPotter
Year's Star

วันที่โพสท์ : 14 Sep 2010 23:01  

Anonymous ผู้เขียน:

18000 Question จริงดิ ทรูเอามาขายหรอ Razz

น่าจะหมายถึง ไมล์สโตน ตัวเก่ามากกว่านะครับ -.-
mondrian
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 18 Sep 2010 10:53  

อยากได้ๆ ขอให้ใช้กับสามจีบ้านเราด้วยเถอะครับ
ใครก็ได้เอาเข้าที ทรูมูฟ หรือ เจย์มาร์ทก้ได้ครับ
play arena
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 18 Sep 2010 18:26  

สวยนะ สเปคก็แรงดี
ตินิดเดียว เรื่องจอเล็กไปหน่อย
ยิ่งสำหรับคนใช้จอสี่นิ้ว ขึ้นไปมาก่อน ก็เสียดายสเปคครับ
แต่เชื่อใจครับว่าน่าจะเร็วดี
NBS_K
SP Member
SP Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 20 Sep 2010 04:28  

play arena ผู้เขียน:
สวยนะ สเปคก็แรงดี
ตินิดเดียว เรื่องจอเล็กไปหน่อย
ยิ่งสำหรับคนใช้จอสี่นิ้ว ขึ้นไปมาก่อน ก็เสียดายสเปคครับ
แต่เชื่อใจครับว่าน่าจะเร็วดี

3.7 ก็ไม่เล็กหรอกครับ ไหญ่แล้ว
อยากได้ 4 นิ้วขึ้นไป คงต้องรอ DroidXแบบ GSM เอาน่ะครับ
ความละเอียดจอก็เท่ากันกับรุ่นที่ จอ 4(+) นิ้วเหมือนกัน เลยได้ผลที่ความเนียนของPixel มาทดแทนเวลาดูมีเดียครับ แต่ก็ไม่มากขึ้นอยู่กับชนิดและแบบและอะไรอีกพอสมควร
jupiter
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 22 Sep 2010 15:32  

เห็นว่ายุโรปจะออกช่วงไตรมาสสี่ นึกว่าตุลา แต่ข่าวว่าเป็นพฤศจิกายนนะคัฟ ส่วนจะเข้าไทยได้นั้น ก็แล้วแต่ว่าใครจะกล้าเสี่ยงมั้ย ราคาเปิดมาจะพอๆไอดฟนสี่ แต่คนไทย สนแค่ไอโฟน คนอาจใช้น้อย ไม่มีคนนำเข้านะคัพ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : milestone2
วันที่โพสท์ : 25 Sep 2010 19:27  

เวบทางเยอรมันว่ารุ่นนี้จะออกขายปลายตุลาครับ ส่วนไทยก็รอคนหิ้วมาขาย
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : อยากได้
วันที่โพสท์ : 27 Sep 2010 09:10  

สวยจังเลยคัพ ตอนแรกกะสอย แต่พอมีnokia e7ออกมาก็ชั่งใจนิดนึง
แต่ชอบแอนดรอยด์ของโมโตจังคัพ อัพเวอร์ชันได้เร็วดีคัพ ส่วนข้อเสียคือหาพวกเคสใส่ยาก คนไทยไม่ม่ค่อยเล่นกันกนลเ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : milestone2
วันที่โพสท์ : 28 Sep 2010 08:09  

มีใครจะหิ้วมาขายมั้ยอะ ศูนย์ท่าจะหวังยากนะ
pasurat
Year's Star

วันที่โพสท์ : 28 Sep 2010 19:53  

ยี่ห้อนี้ วัสดุเค้าดีเรื่อยๆนะคร้าบ แต่ ผมเคยใช้ แปปๆก็ร้อนแล้ว ไม่รู้รุ่นนี้จาเป็นป่าว
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : whatever
วันที่โพสท์ : 28 Sep 2010 22:25  

I liked it so much. But it 's pretty heavy for ladies.
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : android
วันที่โพสท์ : 29 Sep 2010 18:11  

ชอบตรงปลายสุดส่วนล่างค่ะ ดูเก๋ดี
น่าใช้เชียว แต่แอบอยากให้มีคึย์บอร์ดไทยนะคะ เพราะแป้นพิมพ์ทำให้เครื่องใหญ่เทอะทะ ถ้าไม่ได้ใช้ประโยชน์ก็เสียของเลยค่ะ
chiki
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 01 Oct 2010 23:25  

สวยกว่าเดิมตั้งเยอะ
น่าใช้ แต่จะมีใครเอามารึเปล่านะสิ
กลัวเสียแล้วซื้อลำบาก
DD
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 03 Oct 2010 23:38  

HarryJamesPotter ผู้เขียน:
Anonymous ผู้เขียน:

น่าจะหมายถึง ไมล์สโตน ตัวเก่ามากกว่านะครับ -.-

จิงอ่า? ถ้าเราให้ข้อมูลผิดก้ขอโทดด้วยละกัน Embarassed คือเราก้ไม่แน่ใจว่ามันตัวใหม่หรือตัวเก่า แต่จนท.เค้าบอกว่าใหม่ ละมันก้หน้าตาเหมือนกะในรูปเลยอ่ะ ถ้าใครไปดูมาแล้วก้ช่วยมาตอบให้ด้วยละกันนะคะ Very Happy ขอบคุนล่วงหน้าค่ะ Very Happy
5555
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 18 Oct 2010 21:02  

ถ้าซื้อมาจากเมกา ต้องมาปลดล็อกแบบ i phone เปล่าคับ
pagermania
Cool Member
Cool Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 19 Oct 2010 19:29  

ใช้ Moto MS1อยู่เหมือนกัน
การใช้งาน เข้าขั้น ยอดเยี่ยม แม้ จะบริโภคแบต มากมาย
Moto MS2 ดู สเปค แล้ว ก็คง บริโภคแบตเหมือนเดิม
ดีไม่ดี บริโภคหนักกว่าเก่าด้วย.....

แหม พอพูดเรื่องMoto แล้ว อยากเมาท์ คือ ซื้อจาก ทรู เนี่ยแหละ
ใช้มา 3- 4 เดือน เชื่อไหม ไม่มีอุปกรณ์เสริม เหวหร่า อะไรเลย
แบ่บ ฟิลม์ สัก แผ่น ทรู ก็ไม่คิดจะเอาเข้ามาขาย อย่าได้ไปหวังกับ
เคส , ดอค, แบตเตอรี่ ผมตามหา ทุกสาขา ที่เขา ( พนักงาน ทรู ) บอกว่ามี
เซนทรัล พระราม 2 พระราม 3 เดอะมอลล์ บางแค ท่าพระ งามวงศ์วาน
พารากอน ผมไปมันหมด สุดท้าย คือ " ไม่ทราบ "

ก็ไม่ได้เดือดร้อนอะไรมากมายครับ พี่ๆ บน เว๊บ เรา ประกาศขายครบทุกอย่าง
แต่ที่เจ็บใจลึกๆคือ ทรู คุณ ขาย เครื่องเปล่าให้ พวกเราใช้จริงๆ
คือ เครื่องอย่างเดียวอะ ที่เหลือ มันเรื่องของคุณ ... เอาอย่างงี้เลย
ปล่อยให้ลูกค้าบางคน ใช้โทรศัพท์ เครื่องละ 18,900 อย่างรอวันพัง

ยิ่งเห็น i phone กับ bb เต็มไปด้วยของเล่นเต็มทุกศูรย์บริการของทรู แล้ว
ผมยิ่งเจ็บใจครับ
palmpppp
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: ขอนแก่น
วันที่โพสท์ : 10 Nov 2010 00:49  

ตอนแรกว่าจะถอยน้องหิน1 แต่พอเห็นสเปคน้องหิน2 แล้วน่าสนมาก
ว่าจะหิ้วเข้ามาเอง

ส่วนเรื่องเคสอันนี้คงไม่ต้องคิดมากเท่าไหร่ เพราะขอนแก่นมีน้อยอยู่แล้ว
ยังไงก็สั่งเอา ในเกาหลีเขาก็นิยมโมโตกันพอสมควรเหมือนกัน แล้วมีเว็บรับสั่งด้วย
ดังนั้นก็ไม่น่ามีปัญหา

แต่ปัญหาก็เงินนี่แหละ ๕๕

ปล. ผมใช้โมโตมานาน เท่าที่ดู ผมว่าขอบโครเมี่ยมโมโตไม่ค่อยลอก และไม่เป็นรอยง่ายเหมือนยี่ห้ออื่นๆอะครับ
Electric Dreamz
Year's Star

วันที่โพสท์ : 17 Dec 2010 11:26  

ยังมีคนเข้าใจผิดเรื่องขอบโครเมี่ยมอยู่
ที่ว่าลอกๆน่ะ มันเป็นพลาสติคชุบสีโครเมี่ยม ใช้ในโทสับถูกๆ
(หรือโทสับแพงๆที่คุณภาพวัสดุห่วย)
แต่ถ้าเป็นโลหะชุบโครเมี่ยมมันไม่ลอกหรอกนะ(ยากมาก)
ยกตัวอย่างเช่น Nokia E71
Hoy Hoy
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 19 Dec 2010 20:35  

สนใจน้ิองหิน 2 มากเลย มีข้อสงสัยรบกวนผู้รู้ดังนี้ครับ

1. น้องหิน 2 ไม่มี CrystalTalk เหมือนรุ่นพี่หิน 1 หรือครับ
2. คีย์บอร์ด slide สามารถใช้พิมพ์ภาษาไทยได้ไหมครับ (ยังไม่เคยใช้ทั้งหิน 1 และ Android)

และข้อ 3 สำคัญมาก จะเข้ามาเมืองไทยไหมนี่ (ยังไม่้ได้ลองไปดูที่ True ตามคห.ข้างบนบอกเลย)

ขอบคุณมากครับ
850
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 26 Dec 2010 19:34  

[img]http://www.cookiecoffee.com/wp-content/uploads/2010/12/sony-ericsson-xperia-x10-sale-15900-baht.jpg[/img]

ผมไปเจอโฆษณานี้ในเวบนึง
เลยงงว่ามี ไมล์สโตนสองจริงๆแล้วรึนี่
ark2001
Year's Star

จังหวัด: เพชรบุรี
วันที่โพสท์ : 31 Dec 2010 00:09  

ในที่สุดก็กลับมาหาเจ้า โมโต อีกครั้งหนึ่งแล้วครับ หลังจากที่ไม่ได้ใช้มา 2 ปีแล้ว แรกๆ ผมใช้โมโตตลอดครับ หลังจากที่ถูกถอดออกจากไทย มันเลยมีรุ่นใหม่ๆ ให้เลือกน้อยก็เลยหันไปหา แทรน เกาหลีแทน
ส่วนความคิดเห็นของผมเกี่ยว น้องหิน 2 น่ะครับ ผมคิดว่าทางเว็ปคงเอาชื่อรุ่นมาผิดแน่ๆ ครับ ผมคิดว่ารุ่นนี้น่าจะชื่อว่า Motorola Droid 2 Global มากกว่าครับ เพราะดูจากในรูปแล้ว คีย์บอร์ดใช่เลยครับ ผมกำลังหาซื้อทาง คุณbay (ebay) อยู่เหมือนกันครับ สเป็กรวมๆ ก็ใช่ครับ แต่ CPU ไม่ใช่ 1.0 แต่เป็น 1.2 ดู review คร่าวๆ ได้ที่นี่เลยครับ http://www.droidsans.com/review-droid-2-global
pinpak
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 31 Dec 2010 13:35  

เพิ่งกลับมาขอนแก่น ได้ไปเดินเซ็นทรัล เห็นร้าน Winner เอามาขาย แต่สงสัยจะเป็นเครื่องหิ้ว ใครอยู่ขอนแก่นแล้วสนใจน้องหิน 2 ไปถามดูเอาละกัน แบบว่าเดินผ่านหน้าร้านแล้วเห็นค่ะ ไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียกับร้านนะคะ แค่เอามาเป็นข้อมูล เผื่อใครไม่รู้จะไปหาที่ไหน

ส่วนเราต้องรอปีหน้า ปีนี้เงินหมดแล้ว ฮ่าๆๆๆๆ Laughing
พฤกษ์
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 20 Jan 2011 09:17  

เฮ้อ....ขอบ่น ว่า จะออกตัวนี้มา แสดง ความรับผิดชอบ ให้กลับ ผู้ใช้ milestone 1 ด้วย ที่ us ผู้ใช้ ด่ากันระงม บอกว่า จะใช้ flash ได้ ก็ใช้ไม่ได้ บอกว่าจะ upgrade เป็น 2.2 ใน q4 2010 แล้วก็เลื่อนมาเป็น Q1 2011 ไม่รู้ว่าจะเลื่อนอีกหรือเปล่า นี่หรือ บริษัทระดับ โลก แต่มีความรับผิดชอบแค่นี้ ยังไงใครจะซื้อก็ดู ๆ รายละเอียดดี ๆ นะครับ จริง ๆ ผมก็ใช้อยู่ ตอนนี้ก็รอ ว่า moto จะสามารถทำตามที่บอกได้ หรือเปล่าเรื่องการ upgrade ถ้า เดือน 3 ปีนี้ up ไม่ได้ ก็คง ขายทิ้งเปลี่ยนยี่ห้อครับ ยังไงลองไปอ่านได้ครับ ตามนี้

https://supportforums.motorola.com/thread/29194?start=0&tstart=0
pok9999
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 18 Feb 2011 18:03  

ได้มาแล้วครีบ เป็น droid 2 global
เล่นมาอาทิตย์นึง ก็okนะ เร็วดี แอปฟรีเยอะ เข้าใจยากนิดนึงคงต้องศึกษากันต่อไป
SaLaPaoMan
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 27 Feb 2011 08:48  

ราคาตอนนี้เท่าไหร่อะครับบ ??
pok9999
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 28 Feb 2011 00:54  

ประมูลจากอีเบย์ ราคา14000ครับ
พฤกษ์
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 18 Mar 2011 09:18  

ตามที่ทาง moto เลื่อนการ upgrade milestone จาก 2.1 to 2.2 มาเป็น q1 ปีนี้ ตอนนี้ official froyo สำหรับ mileston มาแล้วครับ

รายละเอียด หาดูได้ใน รีวิว milestone ครับ

ต่อไปมารอดูก้นว่า สำหรับ defy จะ upgrade ได้เมื่อไหร่
jitz
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 25 May 2011 00:46  

ขาย Motorola Milestone 2 Android หิ้วมาจากเกาหลี พิมพ์ไทยได้ 12000
081-8555-769
jitz
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 25 May 2011 00:49  

jitz ผู้เขียน:
ขาย Motorola Milestone 2 Android หิ้วมาจากเกาหลี พิมพ์ไทยได้ 12000
081-8555-769

แก้เป็น Motorola Milestone 1 นะครับ ราคา 10000
AMMYadv
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 22 Aug 2011 11:57  

ใครอยากขาย Motorola milestone สภาพดี อุปกรณ์ครบ เครื่องใช้งานได้ปกติ รับซื้อค่ะ ขอคนที่ขายไม่เกิน 5,000 นะค่ะ มีประกันเหลือก็ดีนะค่ะ ติดต่อมาที่ 087-9869696 นะค่ะ
seesour
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 06 Nov 2011 21:53  

ผมมี Moto droid2 global เครื่องนอกครับ

อุปกรณ์ครบ ใช้อยู่อายุ1เดือนใช้ดีมากขอบอก

ใครสนใจขาย12000 ครับ

085-1565859 JO
rokr T
Bronze Member
Bronze Member
Year's Star

จังหวัด: ราชบุรี
วันที่โพสท์ : 25 Dec 2011 02:39  

ใช่อยู่ครับ ลบข้อเสียของ Milestone ทั้งภายนอก และภายในออกไปอย่างสิ้นเชิง
สัมผัสหรูกว่า Milestone เริ่มมองที่ Droid 2 Global เพราะตัวนั้นมันใส่ซิมได้
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: