Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 Nokia C5 ต่อ WiFI ชอบหลุดบ่อยๆ น่ารำคาญมาก แก้ไขอย่างไรครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 0 / เข้าชม: 28044
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Nokia C5 ต่อ WiFI ชอบหลุดบ่อยๆ น่ารำคาญมาก แก้ไขอย่างไรครับ
วันที่โพสท์ : 01 Jan 2012 12:27  
ตอบโดยอ้างถึง  

ซื้อ Nokia C5 มาได้ 1 ปีแล้ว
และตลอดระยะ 1 ปี ไม่เคยได้ใช้เล่นเน็นเลย พอต่อ Wifi ได้แป๊บก็หลุด ผมกดรีเฟลช มันก็มองไม่เห็นเร้าเตอร์ ทั้งๆที่ เร้าเตอร์ก็อยู่หน้าผมนี่เอง ไม่เกิน 1 เมตร

ว่าจะปาทิ้งหลายครั้งแล้ว หงุดหงิดจริงๆ
ทุกวันนี้ต้องมาใช้เครื่อง Sony ตัวเก่าเล่นเน็ต Shocked

ไม่รู้ปัญหานี้เกิดจากอะไรครับ ซื้อมาวันแรกก็เป็นแล้ว
อุตส่าห์ลงทุนซื้อเร้าเตอร์ตัวใหม่มา มันก็ยังเหมือนเดิม เข้าใช้งานได้แป๊บก็หลุด

ช่วยด้วยครับ ตอนนี้จะเอาให้ลูกสาวใช้งานแล้ว แต่ Wifi ชอบหลุด
แนะนำด้วยครับ ช่วยผมที

ขอบคุณครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: