Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 เปิดร้านลง APP ยังดีมั้ยครับ แล้วควรเอา case iphone ยี่ห้ออะไรมาขายบ้างครับ ขอบคุณครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Apple Community - แอปเปิล คอมมูนิตี้
ตอบ: 0 / เข้าชม: 10577
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : เปิดร้านลง APP ยังดีมั้ยครับ แล้วควรเอา case iphone ยี่ห้ออะไรมาขายบ้างครับ ขอบคุณครับ
วันที่โพสท์ : 09 Feb 2012 10:19  
ตอบโดยอ้างถึง  

รบกวนผู้รู้ เพื่อนๆ แนะนำหน่อยนะครับ ผมสนใจที่จะเปิดรา้นรับลง APP iPhone แต่ว่า เห็นช่วงนี้ตลาดเงียบๆ ก็เลยไม่รู้ว่ายังเวิร์คมั้ย แต่หลักๆ แล้วคงต้องขาย Case iPhone ควบคู่ไปด้วย แต่ยังไม่มีความรู้เรื่อง Case ว่า ส่วนใหญ่แล้ว ตลาดเป็นยังไงครับ หรือว่าเราควรต้องซื้อของยี่ห้ออะไรมาขายบ้าง หรือว่าลองผิดลองถูกกันไปก่อน

พอดีได้ทำเลค่อนข้างดีมาครับ แล้วอยู่ในไฟท์บังคับว่าต้องทำธุรกิจมือถืออย่างเดียวเท่านั้น

อีกอย่างนึงคือ อยากให้เพื่อนๆ แนะนำว่า ถ้าเราจะรับลง APP ควรตั้งเป็นแพ็คเกจที่หลากหลายดีมั้ยครับ หรือว่าจะเหมาๆ ไปเลย จะได้ไม่ยุ่งยากซับซ้อน

ตอนนี้ร้านก็ยังไม่ได้เข้าไปตกแต่งทำอะไรเลยครับ เนื่องจากกระทันหันมากจริงๆ แล้วตัวเราเองก็มีงานประจำอยู่แล้ว ต้องให้น้องเข้ามาช่วยดูแลร้าน ซึ่งไว้ใจกันได้
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Apple Community - แอปเปิล คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: