Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 อยากให้ช่วย เรื่อง พื้นที่เติมครับ Sumsung champ C3303K

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Samsung Community - ซัมซุง คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 5446
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: นครพนม
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : อยากให้ช่วย เรื่อง พื้นที่เติมครับ Sumsung champ C3303K
วันที่โพสท์ : 14 Mar 2012 16:37  
ตอบโดยอ้างถึง  

Sumsung champ C3303K
ช่วยหน่อยครับ พื้นที่เต็ม ผมลงเกมส์เกมส์ทั่งมากมายครับ พอผมเบื่อเกมส์ นั้น ผมเกมส์ ออกไปแล้ว แต่ พื้นที่ยังอยู่เมื่อเดิม
และในตอนนี้ ผมได้เล่น เกมส์ ตำกว่า 200K แค่ อยากเกมส์ที่ มากกว่านี่ครับ

ทำไงครับ
ให้พื้นที่กลับมาเป็นอย่างเดิม
ใครรู้ช่วยผมหน่อยครับ
teenoiyoyo2
Year's Star

จังหวัด: นครพนม
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: อยากให้ช่วย เรื่อง พื้นที่เติมครับ Sumsung champ C3303K
วันที่โพสท์ : 14 Mar 2012 16:45  
ตอบโดยอ้างถึง  

samsung champ ลง jar แล้วมีปัญหาช่วยด้วยครับ ตอนแรกลงเกมส์ jar พอเข้าไปเมนูเกมส์ไม่เห็นที่ติดตั้งแต่หน่วยความจำเครื่องลดลง หลังจากนั้นก็ลงอะไรที่เป็น java ไม่ได้อีกเลย พอลงปั๊บมันจะขึ้น "jar ที่ดาวน์โหลดไม่ถูกต้อง" แล้วก็ไม่ติดตั้งให้ ลองไฟล์ที่เคยติดตั้งได้ก่อนทำการresetก็ลงไม่ได้ครับ มีวิธีreset javaบ้างมั้ยครับ หรือต้องทำยังไงครับ

ผมก็เป็นแบบนี่ครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Samsung Community - ซัมซุง คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: