Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
ช่วยแนะนำมือถือ android ให้มือใหม่หน่อยค่า

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 4 / เข้าชม: 12932
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: ตราด
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ช่วยแนะนำมือถือ android ให้มือใหม่หน่อยค่า
วันที่โพสท์ : 12 Aug 2010 02:50  
ตอบโดยอ้างถึง  

ตอนนี้กำลังอยากได้มากๆ เลยค่ะ android แต่ว่าอยากได้รุ่นที่กล้องมีแฟลชด้วยอ่ะค่ะ ^^
ไม่ทราบมีรุ่นไหนแนะนำบ้างคะ
nirvana1978
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ช่วยแนะนำมือถือ android ให้มือใหม่หน่อยค่า
วันที่โพสท์ : 12 Aug 2010 08:05  

แนะนำ Acer Liquids E s100 ครับแรงดีราคาโอเค 15900 บาท แต่ไม่มีแฟรชนะครับ ผมใช้อยู่โอเคอยากมีเพื่อนใชเยอะๆจะได้มีคลับใหญ่ๆ
EikQBB
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
หัวข้อ : Re: ช่วยแนะนำมือถือ android ให้มือใหม่หน่อยค่า
วันที่โพสท์ : 13 Aug 2010 14:38  

ใช้ E400 ค่ะ ไม่มีแฟลชเหมือนกัน แหะๆ อยากให้มาใช้ Acer กันเยอะๆ จะได้มาช่วยกันแชร์ความรู้ค่ะ
anurak2345
Year's Star

จังหวัด: สระบุรี
วันที่โพสท์ : 24 Apr 2012 16:02  

Samsung Galaxy Cooper
Samsung Galaxy R
noknum
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: กาญจนบุรี
วันที่โพสท์ : 15 May 2012 00:18  

Galaxy Ace Plus ค่ะ ราคา 8900 spec ใช้ได้เลย CPU 1 Ghz. เมมโมรี่ในตัวถึง 4GB
(User memory 3GB) ที่สำคัญ กล้องหลังความละเอียด 5MP พร้อมแฟลช จ้า
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: