Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
Galaxy Cooper รบกวนหน่อยนะค่ะ ทำซิงค์ไม่ได้อ่ะ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 0 / เข้าชม: 6396
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Galaxy Cooper รบกวนหน่อยนะค่ะ ทำซิงค์ไม่ได้อ่ะ
วันที่โพสท์ : 03 Jun 2012 17:04  
ตอบโดยอ้างถึง  

Galaxy Cooper รบกวนหน่อยนะค่ะ งงอ่ะค่ะ

1. ลบ Gmail เก่าไม่ได้อ่ะค่ะ ได้แต่ปิดซิงค์ไว้ และพอเพิ่ม Gmail ตัวใหม่เข้าไป ก็ซิงค์ไม่ได้ ต้องทำยังไงดีค่ะ ??

2. ใน Android Marker ทำยังไงถึงจะลบชื่อเก่าออกได้ค่ะ ??

3. icon เครื่องหมายตกใจสีแดง สามเหลื่ยม หมายถึงอ่ะไรค่ะ ??

รบกวนผุ้รู้ตอบหน่อยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: