Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
ช่วงบอลยูโร ผมจะไม่ง้อจานดาวเทียม ไม่ง้อเสาหนวดกุ้งครับ!!!

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 7947
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ช่วงบอลยูโร ผมจะไม่ง้อจานดาวเทียม ไม่ง้อเสาหนวดกุ้งครับ!!!
วันที่โพสท์ : 20 Jun 2012 15:06  
ตอบโดยอ้างถึง  

เบื่อครับช่วงนี้วุ่ยวายกะทั้งจานดาวเทียม และเสาหนวดกุ้ง แต่ผมของ say no say goodbye ไม่ง้อละ!!

ผมค้นพบวิธีใหม่!!! จะดูผ่านแท็ปเลตนี่แหละ!! ดูคลิปโดยตรงบนหน้าเว็บเหมือนกับดูจาก browser ซึ่งเป็นคลิป hilight ฟุตบอล Euro 2012 จากเว็บ soccersuck.com เลย เพื่อนๆที่เดินทางบ่อยและไม่อยากวุ่นวายกับการดูคลิปก็ลองดุนะครับ ช่วงนี้แทปเลตหลายๆยี่ห้อกำลังลงสนาม แต่ในใจผมที่กำลังเล็งๆคงเป็นเจ้าตัว Samsung Galaxy Tab2 7.0 ครับ ราคากะลังย่อมเยาว์ แถมดูได้หมดทั้งดูหนังฟังเพลง หรือถ้าใครมีรุ่นอื่นที่สนใจ แนะนำกันมาเลยครับ ผมจะได้เก็บเป็นข้อมูล!!!

noknum
Year's Star

จังหวัด: กาญจนบุรี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ช่วงบอลยูโร ผมจะไม่ง้อจานดาวเทียม ไม่ง้อเสาหนวดกุ้งครับ!!!
วันที่โพสท์ : 28 Jun 2012 21:44  
ตอบโดยอ้างถึง  

ผมก็ดูไม่ได้ครับ ที่บ้านก็จอดำเซงเหมือนกัน ก็ได้Tab นี่แหละเนอะ สบายเลยไม่ต้องง้อละ
Laughing
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: