Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
Motorola DEFY PRO - โมโตโรล่า DEFY PRO

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 6 / เข้าชม: 41219
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Motorola DEFY PRO - โมโตโรล่า DEFY PRO
วันที่โพสท์ : 17 Jul 2012 10:25  
ตอบโดยอ้างถึง  

ข้อมูลผู้ใช้ แสดงความเห็นของคุณกับ Motorola DEFY PRO - โมโตโรล่า DEFY PRO
แคตตาล็อก : http://www.siamphone.com/spec/motorola/defy_pro.htm

Android Community - ชุมชนผู้ใช้ แอนดรอยด์
http://android.siamphone.com

teang
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: Motorola DEFY PRO - โมโตโรล่า DEFY PRO
วันที่โพสท์ : 17 Jul 2012 13:29  

layout ถูกใจจริงๆ ครับ
เหมาะสำหรับคนชอบโทร ชอบแชท แต่มันจะมีคิย์ไทยไหม
grungust
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: ลำปาง
หัวข้อ : Re: Motorola DEFY PRO - โมโตโรล่า DEFY PRO
วันที่โพสท์ : 17 Jul 2012 18:27  

รุ่นกันน้ำแบบปุ่มกดเรอะเนี่ย =___=' จะเทพเหมือนตัวพี่มันมะหว่า
wat321
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: นครราชสีมา
วันที่โพสท์ : 18 Jul 2012 06:23  

teang ผู้เขียน:
layout ถูกใจจริงๆ ครับ
เหมาะสำหรับคนชอบโทร ชอบแชท แต่มันจะมีคิย์ไทยไหม
ถ้าศูนย์ SIS เอาเข้ามาขายในไทย มีคีย์ไทยแน่นอนครับ คิดว่านะ น่าใช้ครับ ผมชอบแบบมีคีย์บอร์ด มากกว่า พิมพ์บนหน้าจอสัมผัส แต่รุ่นคีย์บอร์ด น่าจะมี จอใหญ่ๆ กว่านี้ เนาะ สัก 2.8 ก็ได้ คือหมายถึง เอาสเปคที่แรงกว่านี้ อ่ะครับ แต่ตัวนี้ สเปค ดีแล้วครับ อิอิอิ ซัมซุง มีจอ 3.0 แต่น่าจะทำคีย์บอร์ด สได์ เครื่องจะสวยกว่า เหอๆๆๆ
wat321
SP Member
SP Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 18 Jul 2012 06:24  

ตกลง มีกล้องหน้า ด้วยใช่ไหม ครับ แจ่มเลย
vitamin_iloveu
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: พังงา
วันที่โพสท์ : 20 Jul 2012 00:49  

Cool มีทุกฟังชั่นเลยนะ
wat321
SP Member
SP Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 20 Jul 2012 05:38  

vitamin_iloveu ผู้เขียน:
Cool มีทุกฟังชั่นเลยนะ
ผมชอบตรงถึก ทน กันน้ำ กันฝุ่น กันรอย นี่แหละครับ เพราะ ผมใช้มือถือ เครื่องไหนๆ มันเป็นริ้วรอยทุกเครื่อง มีแต่จับโยนๆๆ ยัดเป๋ากางกางนั่งทับบ้างไรบ้าง เห็นมีคลิป ทดสอบเรื่องกันน้ำ กันกระแทก ผ่านครับ แต่กันรถ จี๊ป เหยียบแล้วไม่พัง เหมือน Xperia Active ก็ยังไม่เคยเห็นครับ แต่เจ้านั้น เค้า ก็ อึดเกิ๊นนน แช่น้ำแข็ง ยังไม่เป็นไรเลย เหอๆๆๆ มีสายเข้า เอาขึ้นมารับสายเฉยเลย
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: