Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
ระหว่างSamsung tab 7.7 กับ SS tab2 10.1 อันไหนดีคะ ?

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 8625
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ระหว่างSamsung tab 7.7 กับ SS tab2 10.1 อันไหนดีคะ ?
วันที่โพสท์ : 25 Jul 2012 12:30  
ตอบโดยอ้างถึง  

คือ เป็นคนที่ชอบเล่นเน็ต ทุกๆที่ และอยากลองใช้ Android tablet ดูค่ะ เลย เล็งไว้เป็น Samsung tab 7.7 กับ Samsung tab2 10.1 ซึ่ง อันหลังราคา ถูกกว่าอันเเรก ทั้งๆที่หน้าจอใหญ่กว่า ควร เลือกซื้ออันไหนดีคะ มาขอความคิดเห็นพี่ๆที่ siamphone ค่ะ ขอบคุณค่ะ Shocked Shocked
mynamepantita
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ระหว่างSamsung tab 7.7 กับ SS tab2 10.1 อันไหนดีคะ ?
วันที่โพสท์ : 26 Jul 2012 11:24  
ตอบโดยอ้างถึง  

ก็ขอตอบเลยน้าาา ในตัว 7.7 นี่ CPU จะเร็็วกว่า และ จอ จะเป็น super amoled ส่วน tab2 นี่ จะเป็นจอธรรมดา เเต่ จะเป็น android 4 อ่าค่ะ ประมานี้ Laughing Laughing
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: