Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
ถามผู้รู้เรื่องแอป แบลคลิสต์ ครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 0 / เข้าชม: 4817
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: เชียงใหม่
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ถามผู้รู้เรื่องแอป แบลคลิสต์ ครับ
วันที่โพสท์ : 26 Aug 2012 19:07  
ตอบโดยอ้างถึง  

คือว่า ผมโหลดแอปแบลคลิสต์ ที่เป็นตัวฟรี มาใช้ แต่ยัง งง ไม่เข้าใจกับการตั้งค่านะครับ (ตัวที่มีโลโก้ คล้ายๆโล่ สีเหลืองดำ นะครับ. รบกวนผู้ที่รู้และเข้าใจภาษาอังกฤษดีๆ ช่วยอธิบายให้ผมหน่อยนะครับ ว่า จะตั้งให้รับสาย เฉพาะเบอร์ ที่เมมไว้ในเครื่อง ได้อย่างไร รวมทั้งการยกเลิกด้วยนะครับ ส่วนการตั้งบลอค เฉพาะบางเบอร์ ผมเข้าใจแล้วครับ วันนี้ไปกดเล่นยังไงก็ไม่รู้ กลายเป็นใครก็โทรเข้าไม่ได้เลยครับ.(ทั้งๆที่เบอร์มีอยู่ในสมุดโทรศัพย์แล้ว) หรือถ้ามีตัวอื่น ที่ใช้ง่ายๆกว่านี้รบกวนแนะนำด้วยนะครับ ขอเป็นแบบฟรีนะครับ เพราะผมไม่มีบัตรเครดิต และไม่เคยซื้อเลยครับ ทำไม่เป็นจริงๆครับ. (ของผผมเป็นแอนดรอยด์ 2.3.6 ครับ) ขอบพระคุณมากครับ.
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: