Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
ใช้ต่อดีมั้ย?Samsung Galaxy Grand

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 3 / เข้าชม: 3234
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ใช้ต่อดีมั้ย?Samsung Galaxy Grand
วันที่โพสท์ : 24 Feb 2013 15:06  
ตอบโดยอ้างถึง  

ซื้อมาตอนงาน TME ค่ะ
ส่วนตัวชอบฟังก์ชั่น กับรูปลักษณ์มันมาก
ใช้งานดีจริงๆค่ะ แต่น้องเราก็ดันมาอยากได้ ตอนนี้ก็ขาดตลาดอยู่ด้วย(คนสั่งเยอะผลิตไม่ทัน)
แม่เลยจะให้ตังเราลองไปดูเครื่องใหม่ ตอนนี้ลังเลเบาๆค่ะ
เราควรจะให้เครื่องนี้น้องแล้วไปซื้อใหม่ หรือยืนยันใช้ต่อแล้วให้น้องใช้เครื่องใหม่ดีคะ สับสน 555
Zeref
SP Member
SP Member
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ใช้ต่อดีมั้ย?Samsung Galaxy Grand
วันที่โพสท์ : 24 Feb 2013 15:35  

มันก็ค่าเท่ากันนะครับ ==" แต่ถ้าเป็นผมก็จะเอาเครื่องใหม่ครับ 555555
แต่ยังไงก็เป๊นgrandเหมือนเดิมอยู่แล้ว แต่อาจต้องรอของหน่อยล่ะครับ
marukosocool
Year's Star

หัวข้อ : Re: ใช้ต่อดีมั้ย?Samsung Galaxy Grand
วันที่โพสท์ : 24 Feb 2013 15:46  

หมายถึงเครื่องใหม่ คงต้องเป็นรุ่นอื่นหรือแบรนด์อื่นน่ะค่ะ เพราะเจ้าตัวนี้ขาตลาดอยู่
Snowing
Year's Star

วันที่โพสท์ : 28 Feb 2013 00:21  

ถ้าเป็นเรานะ
ซื้อ S3 mini ให้น้อง แล้วเก็บเครื่องเดิม ไว้
คห.ส่วนตัวนะคะ Smile
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: