Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 นอกจาก NoteII กับ S3 มีร่นไหนใช้เปิดแบบสองหน้าจอได้อีกไหมคะ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Samsung Community - ซัมซุง คอมมูนิตี้
ตอบ: 5 / เข้าชม: 5402
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : นอกจาก NoteII กับ S3 มีร่นไหนใช้เปิดแบบสองหน้าจอได้อีกไหมคะ
วันที่โพสท์ : 19 Feb 2013 16:06  
ตอบโดยอ้างถึง  

เห็นพี่โน้สเล่นNoteII http://www.youtube.com/watch?v=X9U-KdXvzqw

รู้สึกอยากลองใช้ฟังก์ชั่นสองหน้าจอมากเลย ถ้าเป็นแอนดรอยด์ตัวอื่นมีแบบที่ใช้ได้อีกไหม
หรือว่ามีแต่พวก Note2 , S3 เท่านั้น
เราว่ามันดูเจ๋งดีอะ ใครก็ได้ช่วยตอบที
denim
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: นอกจาก NoteII กับ S3 มีร่นไหนใช้เปิดแบบสองหน้าจอได้อีกไหมคะ
วันที่โพสท์ : 22 Feb 2013 11:45  

คงมีแหละ แต่เราว่าโน้ต2 อะดีสุดแล้ว หน้าจอมันใหญ่พอดีเลย กำลังสะดวก เราชอบให้ดูวิดีโอแล้วก็จดงานใน S Note ไปด้วยอะ ไม่งั้นก็ใช้แท๊บเล็ตดีกว่า
mcti
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ : Re: นอกจาก NoteII กับ S3 มีร่นไหนใช้เปิดแบบสองหน้าจอได้อีกไหมคะ
วันที่โพสท์ : 22 Feb 2013 14:47  

Galaxy S3 Mini ก็ทำได้ค่ะ ราคาไม่แพงด้วย Very Happy
phannipa
Cool Member
Cool Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 24 Feb 2013 18:42  

Grand ก็ทำได้เหมือนกันใช่ป่าววว
waralee
Cool Member
Cool Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 04 Mar 2013 16:34  

ตอนนี้สนใจ s3 mini
แต่พอลองเล่น Note2 ของเพื่อน เวลาแบ่งสองหน้าจอแล้วมันใหญ่ได้ใจมากเลย
รู้สึกอยากได้มากอะ เมื่อวานไปลองจับ note2 กับ s3mini มา
มันก็ดีคนละแบบ ยังสองจิตสองใจอยู่เลย
minniegirl
Year's Star

วันที่โพสท์ : 05 Mar 2013 19:15  

ดูคลิปที่เจ้าของกระทู้โพสแล้วฮามากค่ะ เพิ่งเคยดู 555
อันนี้อะ http://www.youtube.com/watch?v=X9U-KdXvzqw

เราใช้Note2 ก็ดีนะ ถ้าเป็นแท็บเล็ตเปิดสองจอก็ Note 10.1 เลยอะ
อยากรู้ว่าจริงๆแล้วพี่โน้ตใช้โน้ตสองจริงปะ เพราะเราซื้อโน้ตเพราะพี่โน้ตเลยอะ (ไม่งงนะ) 555
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Samsung Community - ซัมซุง คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: