Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
Samsung Galaxy S4 ล้ำมาก

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 5 / เข้าชม: 2543
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Samsung Galaxy S4 ล้ำมาก
วันที่โพสท์ : 12 Mar 2013 21:42  
ตอบโดยอ้างถึง  

เห็นว่ามีการทำงานแบบ Touchless gestures ค่ะ
แค่จ่อนิ้วมือลอยๆ บนหน้าจอ ก็เลื่อนการทำงานบนหน้าจอได้แล้ว
โหอย่างเจ๋งอะ จะรอดูวันเปิดตัว
ใครรออยู่บ้างมาคุยกันได้จ้า Very Happy
Zeref
SP Member
SP Member
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: Samsung Galaxy S4 ล้ำมาก
วันที่โพสท์ : 12 Mar 2013 22:22  

ทำได้จริงหรอครับเนี้ย ฟังก์ชันนี้น่าสนใจนะ 55555
โทรศัพท์สมัยนี้ชักนำหน้าไปไกล ขอบคุณข้อมูลนะครับ
ผมก็รอดูวันเปิดตัวครับ
pencilbox
Year's Star

หัวข้อ : Re: Samsung Galaxy S4 ล้ำมาก
วันที่โพสท์ : 12 Mar 2013 23:06  

รออยุ่เหมือนกันค่ะ เคยเห็นคลิปแว๊บๆในยุทุป เจ๋งมากเลยค่ะ!!
Snowing
Year's Star

วันที่โพสท์ : 13 Mar 2013 18:54  

เคยเห็นเป็นคลิปอ่าค่ะ
เก๋มาก ตอนแรกไม่เชื่อ
พอดูก็แบบน่าเชื่อถือขึ้นมาบ้าง
รอดูอยู่นะ
Kesquarettwo
Year's Star

วันที่โพสท์ : 13 Mar 2013 19:56  

เคยเห็นเหมือนกันค่ะ
เจ๋งมากอ่ะ Cool
รอดูของจิงกันเถอะ
marukosocool
Year's Star

วันที่โพสท์ : 13 Mar 2013 23:54  

น่าสนใจมากค่ะ
พรุ่งนี้ก้จะได้เห็นตัวจริงกันแล้ว เย่ๆ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: