Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
แบ่งปันกิจกรรมน่าสนใจค่ะ( Be Creative Contest)

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 3 / เข้าชม: 1808
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : แบ่งปันกิจกรรมน่าสนใจค่ะ( Be Creative Contest)
วันที่โพสท์ : 27 Mar 2013 21:44  
ตอบโดยอ้างถึง  

[url]

คือประกวดวาดภาพด้วย S Pen ค่ะ
บังเอิญใช้อยู่ เลยเอามาแบ่งปันกัน

ส่งผลงานได้ตามนี้เลยค่ะ

1.Facebook Application ?Be Creative? บน Samsung Mobile Thailand Fan Page

2.อัพโหลดผ่านทาง Twitter พร้อมติด #BeCreativeTH

3.อัพโหลดผ่านทาง Instagram ของตนเองพร้อมติด #BeCreativeTH

ติดตามรายละเอียดเพิ่มเติม และร่วมโหวตคะแนนกันได้ที่ https://www.facebook.com/samsungmobilethailand หรือที่ Facebook Application ?Be Creative?

หมดเขต 12 เมษายน 2556 นี้ค่ะ

Cr: http://catmint.in.th[/url]
specialforce
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: แบ่งปันกิจกรรมน่าสนใจค่ะ( Be Creative Contest)
วันที่โพสท์ : 27 Mar 2013 21:57  

หลานสาวผม จนป่านนี้เธอยังวาดอยู่เลยครับ 555
Snowing
Year's Star

หัวข้อ : Re: แบ่งปันกิจกรรมน่าสนใจค่ะ( Be Creative Contest)
วันที่โพสท์ : 28 Mar 2013 02:13  

กิจกรรม ให้สร้างสรรค์ อีกและ ชอบจังเลย จะได้จินตนาการนอกกรอบได้ ^^
marukosocool
Year's Star

วันที่โพสท์ : 28 Mar 2013 05:44  

น่าหนุกดีค่ะ
ทำได้ง่ายๆด้วยไม่ต้องมีขั้นตอน
มันเป็นศิลปะ555
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: