Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 เชิญร่วมทดสอบโปรแกรมติดตามตัวบนมือถือ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตอบ: 64 / เข้าชม: 113674
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : เชิญร่วมทดสอบโปรแกรมติดตามตัวบนมือถือ
วันที่โพสท์ : 28 May 2006 08:26  
ตอบโดยอ้างถึง  

ขอเชิญทุกท่านทดสอบโปรแกรมติดตามตัว (track& trace) เหมาะสำหรับผู้ปกครองอยากรู้ว่าลูกอยู่ที่ไหนแล้ว บริษัทอยากรู้ว่าพนักงานทำงานอยู่แถวไหน เพื่อนติดตามเพื่อนว่าจะมาถึงแล้วยัง ติดตามการเดินทางของรถยนต์ เป็นโปรแกรมที่ติดตั้งบนเครื่องมือถือ ทำให้สามารถเช็คตำแหน่งที่อยู่ปัจจุบันของผู้ใช้โทรศัพท์

ร่วมทดลองส่ง SMS โดยพิมพิ์ *888* มายังเบอร์ 069723017 เพื่อทราบตำแหน่งที่อยู่ของเครื่องเบอร์ดังกล่าว
- Loogzo -
SP Moderator
Year's Star

จังหวัด: เชียงใหม่
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 28 May 2006 14:05  

อะไรเนี่ย..??
โปรแกรมติดตามตัว.. แล้วมือถือที่จะใช้ได้ ต้องเป็นมือถือแบบไหน ระบบปฏิบัติการอะไรล่ะ..??

Symbian / Windows mobile หรือโทรศัพท์พื้นฐาน สามัญธรรมดาก็ใช้ได้เหมือนกันหมด..??
รายละเอียดมาน้อยเหลือเกิน

โทรไป..
คงไม่เป็นการโหวต หรือเสียตังค์ให้เจ้าของบริการหรอกนะ ..

*หากดีและใช้ได้จริง ก็ต้องขอโทษนะ เพียงแต่มันอดตั้งแง่ไม่ได้ เพราะรายละเอียดมาดูคลุมเครือเหลือเกิน
Ruk Freddoric Holmes
Year's Star

จังหวัด: นนทบุรี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 28 May 2006 14:31  

มาดักกันง่ายๆแบบนี้เลยเหรอ
atthaphon_s
Year's Star

จังหวัด: YaLa
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 28 May 2006 14:45  

มุขนี้อีกแระ
Anywhere
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
หัวข้อ : Re: เชิญร่วมทดสอบโปรแกรมติดตามตัวบนมือถือ
วันที่โพสท์ : 28 May 2006 16:39  

WhereAmobile ผู้เขียน:
ขอเชิญทุกท่านทดสอบโปรแกรมติดตามตัว (track& trace) เหมาะสำหรับผู้ปกครองอยากรู้ว่าลูกอยู่ที่ไหนแล้ว บริษัทอยากรู้ว่าพนักงานทำงานอยู่แถวไหน เพื่อนติดตามเพื่อนว่าจะมาถึงแล้วยัง ติดตามการเดินทางของรถยนต์ เป็นโปรแกรมที่ติดตั้งบนเครื่องมือถือ ทำให้สามารถเช็คตำแหน่งที่อยู่ปัจจุบันของผู้ใช้โทรศัพท์

ร่วมทดลองส่ง SMS โดยพิมพิ์ *888* มายังเบอร์ 069723017 เพื่อทราบตำแหน่งที่อยู่ของเครื่องเบอร์ดังกล่าว
Anywhere
Year's Star

หัวข้อ : รายละเอียดเพิ่มเติม
วันที่โพสท์ : 28 May 2006 17:11  

ต้องขอโทษท่านที่สนใจที่ให้ข้อมูลน้อยเลยเกิดข้อสงสัย

จึงขอให้เพิ่มเติมสามารถDownload ข้อมูล Demo.doc ได้

การพัฒนาโปรแกรมดังกล่าวมีวัตถุประสงค์ที่ต้องการให้โทรศัพท์มือถือ สามารถทำงานได้เพิ่มเติมโดยไม่ต้องเพิ่มอุปกรณ์ใด ยกเว้น Download โปรแกรมซึ่งพัฒนาเสร็จ อยู่ในระหว่างการทดลองสุดท้าย มือถือจะสามารถใช้งานได้มากขึ้น สามารถใช้ประโยชน์ คอยตรวจสอบ ลดความห่วงใย ลดค่าใช้จ่ายบางส่วนลง

การส่ง SMS ส่งมาที่เครื่องมือถือโดยตรงดังนั้นท่านที่ร่วมทดสอบก็จะเสียค่าใช้จ่ายตามปกติ ทาง WhereAmobile ก็จะเสีย SMS ในการตอบอัตโนมัติ ครับ

เพื่อให้ท่านที่สนใจทดสอบแล้ว อาจจะเป็นประโยชน์สำหรับท่าน ให้ Post Email Address ไว้ทางเราจะติดต่อกลับ เพื่อส่งโปรแกรมให้ใช้ฟรี มีจำกัด ถึง 5 มิถุนายนนี้ ครับ
namvan
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : สนใจโปรแกรมติดตาม มือถือ
วันที่โพสท์ : 24 Jul 2008 02:01  

สนใจโปรแกรมติดตาม มือถือ ขอด้วยคะ

asuon_77@hotmail.com

สนใจคะ ติดต่อกลับด้วย
lucifer2508
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ขอด้วยครับ
วันที่โพสท์ : 02 Apr 2009 15:10  

สนใจโปรแกรมติดตาม มือถือ ขอด้วยครับ
lucifer_house@hotmail.com
ขอบคุณมากมายครับ
Dot_
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Apr 2009 04:21  

ขอด้วย อยากรู้มันเปงงัยอ่ะนะ
Dot_
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Apr 2009 04:22  

xlifex113@hotmail.com
asus
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: เชิญร่วมทดสอบโปรแกรมติดตามตัวบนมือถือ
วันที่โพสท์ : 31 Oct 2009 19:27  

ขอด้วย
้้hacked_run@hotmail.com
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 10 Nov 2009 19:38  

สนใจโปรแกรมครับ รบกวนส่งมาให้ลองใช้ด้วยครับ

n_chompudang@hotmail.com
คนที่เรารักมันกับห
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 30 Nov 2009 23:32  

อยากได้โปรแกรมมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆเลย
กำลังเจอแฟนตัวเองหลอก
อยากรู้ว่าวันรักเราจิงไหม กับสิ่งที่มันโกหกเรา
อยากตาสว่าง
ได้โปรดขอให้โปรแกรมนี่มีจิง
จากคนโง่ที่โดนหลอกแล้วหลอกอีก
คนโดนหลอก
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 30 Nov 2009 23:34  

ถ้ากรุณาส่งโปรแกรมมาได้ที่ praditsup10@hotmail.com
หรือ 0817218155
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: สนใจโปรแกรมติดตาม มือถือ
วันที่โพสท์ : 01 Dec 2009 12:35  

[quote="namvan"]สนใจโปรแกรมติดตาม มือถือ ขอด้วยคะ

thon-gas@hotmail.com

สนใจคะ ติดต่อกลับด้วย[/quote]
nun
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 20 Dec 2009 01:30  

nun.ruean@gmail.com
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 27 Feb 2010 20:38  

tong-x@hotmail.com
sugunya
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 13 Mar 2010 13:39  

สนใจอยากทดสอบว่าได้ร้อยเปอร์เซนต์หรือเปล่า
sugunya
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 13 Mar 2010 13:41  

touw_za@yahoo.com
thanya548
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 15 Mar 2010 10:39  

อยากร่วมทดสอบด้วย
thanya548@gmail.com
ris
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 22 Mar 2010 19:38  

ขอร่วมด้วยคนครับ ขอบคุณครับ

j-waris@hotmail.com
komthat
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 25 May 2010 13:59  

ขอได้โปรดส่งให้ผมด้วยอยากลองดู promsena12@hotmail.com
ffffffffffiiiiiiii
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 28 May 2010 05:59  

แล้วจะไปกดของเค้าได้ยังไงละก็ในเมื่อต้องการเช็คและไม่ได้อยู่ที่เดียวกัน
ถ้าอยู่ด้วยกันแล้วเอาเบอร์เค้ากดแล้วจะตรวจสอบเพื่ออะไรในเมื่ออยู่ด้วยกัน
งงงงงงงงงงงงงง
คิดได้ไงเนี่ย
อิอิ....
indexplus
Silver Member
Silver Member
Year's Star

จังหวัด: ChOnBuRi
หัวข้อ : Re: รายละเอียดเพิ่มเติม
วันที่โพสท์ : 30 May 2010 00:23  

Anywhere ผู้เขียน:
ต้องขอโทษท่านที่สนใจที่ให้ข้อมูลน้อยเลยเกิดข้อสงสัย

จึงขอให้เพิ่มเติมสามารถDownload ข้อมูล Demo.doc ได้

การพัฒนาโปรแกรมดังกล่าวมีวัตถุประสงค์ที่ต้องการให้โทรศัพท์มือถือ สามารถทำงานได้เพิ่มเติมโดยไม่ต้องเพิ่มอุปกรณ์ใด ยกเว้น Download โปรแกรมซึ่งพัฒนาเสร็จ อยู่ในระหว่างการทดลองสุดท้าย มือถือจะสามารถใช้งานได้มากขึ้น สามารถใช้ประโยชน์ คอยตรวจสอบ ลดความห่วงใย ลดค่าใช้จ่ายบางส่วนลง

การส่ง SMS ส่งมาที่เครื่องมือถือโดยตรงดังนั้นท่านที่ร่วมทดสอบก็จะเสียค่าใช้จ่ายตามปกติ ทาง WhereAmobile ก็จะเสีย SMS ในการตอบอัตโนมัติ ครับ

เพื่อให้ท่านที่สนใจทดสอบแล้ว อาจจะเป็นประโยชน์สำหรับท่าน ให้ Post Email Address ไว้ทางเราจะติดต่อกลับ เพื่อส่งโปรแกรมให้ใช้ฟรี มีจำกัด ถึง 5 มิถุนายนนี้ ครับ

3310 ใช้ได้มั้ยครับ ทำไมไม่มีภาพมารีวิวให้เห็นโปรแกรมสักหน่อย โปรแกรมที่ว่า ที่จะต้องดาว์นโหลด มันรองรับกับอะไร โนเกีย ไอโฟน แอนดรอย วินโดว์โฟน อะไรก็ว่าไป 3310 ริงโทนยังโหลดไม่ได้ แล้วจะโหลดแอปมาลงได้ยังไงครับ

คือไม่ได้อคตินะครับ สมควรจะมีรูปภาพเพื่อเพิ่มความน่าเชื่อถือ หรือไม่ก็เว็บไซต์สำหรับดาว์นโหลดโปรแกรมไปเลย เพราะว่าการที่จะส่ง sms หรือทิ้งอีเมลล์ไว้ มันเป็นข้อมูลส่วนบุคคลที่เอาไปหาประโยชน์ได้อ่ะครับ
j&j
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 01 Jun 2010 11:04  

ผมขอมั้งนะครับ
jack-1_62@hotmail.com
ขอคุณครับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ขอโปรแกรม
วันที่โพสท์ : 10 Nov 2010 22:48  

รบกวนขอด้วยคนน่ะคับบ
poom_2009@hotmail.co.th
aoo sri
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: สมุทรปราการ
วันที่โพสท์ : 23 Nov 2010 14:43  

ขอด้วยคนค่ะอยากมีไว้ตรวจสอบความเคลื่อนไหวของสามี และ ลูกค่ะ
รบกวนส่งมาที่นี่ค่ะ dennon2009@hotmail.com
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ขอด้วยคนค่ะ
วันที่โพสท์ : 16 Dec 2010 00:29  

nu.pat@hotmail.com
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ขอด้วยคนค่ะ
วันที่โพสท์ : 16 Dec 2010 00:30  

nu.pat@hotmail.com
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 03 May 2011 14:16  

mhk_link@hotmail.com
ขอบคุณครับ
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 07 May 2011 00:02  

ขอด้วยซิ nalinpat_p@hotmail.com[/b]
kek
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 10 May 2011 04:35  

ขอด้วย

info@asiamixgroup.com
yoot
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 11 May 2011 18:36  

ขอด้วย surprisewifi@gmail.com
อยากใช้จริงๆครับ
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 12 May 2011 10:49  

มันต้องมีประโยชน์กับผมมากแน่ vigo_s13@hotmail.com
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : TANATOS
วันที่โพสท์ : 17 May 2011 14:11  

monkey-musiclala@hotmail.com
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : javaddd_2529@hotmail.com
วันที่โพสท์ : 30 May 2011 22:25  

สามารถลงในมือถือราคาถูกเพื่อประยุกเป็นเครื่องติดตามเวลารถหายได้ไหมครับ แถวบ้านรถหายกับบ่อย
ถ้าได้ขอความกรุณาด้วยนะครับ
ขอบคุณครับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ขอบคุณครับ
วันที่โพสท์ : 30 May 2011 22:26  

สามารถลงในมือถือราคาถูกเพื่อประยุกเป็นเครื่องติดตามเวลารถหายได้ไหมครับ แถวบ้านรถหายกับบ่อย
ถ้าได้ขอความกรุณาด้วยนะครับ
ขอบคุณครับ javaddd_2529@hotmail.com
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : อยากลองใช้ค่ะ
วันที่โพสท์ : 22 Jun 2011 18:25  

ช่วยส่งรายละเอียดให้ได้มั๊ยคะ อยากลองค่ะ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 26 Jun 2011 00:55  

ขอด้วยนะคับพี่ thanaponsuwanned@hotmail.com
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 26 Jun 2011 00:55  

ขอด้วยนะคับพี่ thanaponsuwanned@hotmail.com
ใครได้แล้วมั่งค่
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 05 Jul 2011 16:55  

คือมันหลายปีแล้ว
แต่ยังมีคนมาโพสอยู่เลย
สงสัยว่ายังให้อยู่หรือปล่าวค่ะ
แล้วมีใครได้รับบ้างค่ะ
ถ้ายังมีให้อยู่รบกวนที่
jidapa.ked@gmail.com ค้า
defdf
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 24 Nov 2011 10:37  

ขอทดสอบโปรแกรมหน่อยครับ ถ้าใช้ได้จริงยินดี ชำระเป็นรายเดือนครับ oppplanet@hotmail.com
zeebero
Year's Star

วันที่โพสท์ : 27 Nov 2011 13:30  

สนใจโปรแกรมติดตาม มือถือ ขอด้วยคะ

j_jutamas@hotmail.com
teang
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 04 Jan 2012 13:29  

Ruk Freddoric Holmes ผู้เขียน:
มาดักกันง่ายๆแบบนี้เลยเหรอ

ขอบคุณนะที่บอก
sms กินเงินนะครับ
vaninlove007
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 28 Jan 2012 11:54  

ขอด้วยนะครับ
[url]inloveaudition@windowslive.com[/url]ขอบคุณครับ
[/b]
vaninlove007
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 28 Jan 2012 11:56  

[url]inloveaudition@windowslive.com[/url]

ขอลองด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
ตามหารถอ่ะ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : อยากได้โปรแกรมติดตามมือถือ ด่วนมากๆๆ
วันที่โพสท์ : 28 Jan 2012 19:05  

กรุณาช่วยส่งโปรแกรมมาที ใครก้ได้ช่วยด้วย...........

fafas_5@hotmail.com
Jidanuch
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 02 Feb 2012 21:34  

ขอด้วยค่ะ
mo_red.sjc@hotmail.com
อนุพัชรี ลิ้มประเสริฐ
Year's Star

วันที่โพสท์ : 11 Feb 2012 16:03  

et.ming@yahoo.co.th ขอด้วยค่ะ
taatt
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 22 Feb 2012 14:10  

correct2515@gmail.com
ขอด้วยคนนะคะ ขอบคุณค่ะ
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 04 Mar 2012 12:33  

สนใจโปรแกรมติดตาม มือถือ ขอด้วยครับ
manop.pu@egat.co.th
ขอบคุณมากมายครับ
neo_stigma
Year's Star

วันที่โพสท์ : 16 Mar 2012 12:15  

ดีๆอยากร่วมทดสอบเหมือนกัน
zodiac101@hotmail.com[/b]
aekthip
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 11 Apr 2012 00:51  

แล้วถ้าโทรศัพท์มันหายตามได้ไหม aek0867668010@hotmail.com
aomaster
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 02 May 2012 17:32  

ผมสนใจโปรแกรมติดตามมือถือมากคับ

ao_master@hotmail.co.th

ขอบคุณมากคับ
vigo
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 29 May 2012 09:05  

ขอด้วยคนนะครับ
chirapon_dao@yahoo.com
evilgodsoon
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 06 Jul 2012 17:36  

ขอด้วยครับ evil_godeye@hotmail.com
copterboy1
Year's Star

จังหวัด: อุบลราชธานี
วันที่โพสท์ : 17 Jul 2012 15:30  

ด้วยคนค่ะ
การ์ตูน cartoon / ข่าวสาร news / เกมส์ Game / กีฬาและนันทนาการ / รถมอเตอร์ไซค์
osei
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 22 Jul 2012 05:26  

ขอด้วยคนครับ
letmedobusiness@gmail.com
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 30 Jul 2012 11:56  

ขอด้วยค่ะ
haruo_16@hotmail.com
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 30 Jul 2012 11:56  

ขอด้วยค่ะ
haruo_16@hotmail.com
samata111
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 28 Dec 2012 14:09  

Very Happy สุขสันวันปีใหม่

จีคลับ
holiday palace
royal1688
pandafurbytoy
Year's Star

วันที่โพสท์ : 25 Mar 2013 13:42  

Very Happy Very Happy Very Happy *** มองหาจนเหนื่อย เดินหาจนเมื่อย เพิ่งเจออะไรแบบจังๆ ก็วันนี้ Samsung galaxy SIII ราคาสุดเซ่อร์..14,900 บาทเท่านั้นที่วินเนอร์เทเลคอมป์ !!! อะไรๆ ก็ถูกใจ ^^ หาซื้อของขวัญเป็น Smartphone บ้างก็ดีไม่ใช่เล่นเปลี่ยนอะไรเดิมๆ สักหน่อย ว้าวๆๆ เจ๋งสุดๆ กระซิบๆน่ะตัวเองรีบๆกันหน่อย ของมีจำนวนจำกัดช้าอดหมดจะเสียใจ >>> เริ่มตั้งแต่วันที่ 25 มีนาคมศกนี้ เฉพาะสาขาพิษณุโลก ลำปาง อุดรธานีเท่านั้นน่ะจ๊ะ ขอบอกๆ ^^////
pandafurbytoy
Year's Star

หัวข้อ : เด่นๆดังๆ
วันที่โพสท์ : 03 Apr 2013 13:01  

>> ข่าวกระซิบ...วินเนอร์เทเลคอมป์จะเปิดสาขาใหม่พบกับโปรโมชั่นสุดจี๊ดโด๊นใจ โดนใจ ลุ้นซื้อ iphone 5 ราคาเพียง18900 บาท ipad mini ราคาเริ่มต้น 9900 บาท และส่วนลดสูงสุดถึง 1,000 บาท มาก่อนมีสิทธิ์พิเศษลุ้นโชคก่อนใคร พลาดไม่ได้เด็ดขาด พร้อมชมการแสดงจากทีม Cover dance ในวันที่ 5 เมษายนนี้ที่เซ็นทรัล พลาซ่า อุบลราชธานีชั้น 2 ตั้งแต่เวลา 10.00 เป็นต้นไป น่ะค่ะ>>?!!!
asi
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 08 Jun 2013 09:11  

ขอร่วมทดสอบด้วยครับ asivunkee77@hotmail.com
grungust
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: ลำปาง
วันที่โพสท์ : 30 Jun 2013 17:08  

หัวข้อ : เชิญร่วมทดสอบโปรแกรมติดตามตัวบนมือถือ
วันที่โพสท์ : 28 May 2006 08:26

โพสต์ตั้งแต่ 28 พฤษภาคม 2006

แต่ก็ยังอุตส่าห์มีคนงมงายขุดกระทู้ขึ้นมาอีกเนอะ MOD ลบกระทู้ทิ้งเหอะ -*-
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: