Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
ระหว่าง OPPO Mirror และ SS Grand เลือกตัวไหนดีค่ะ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 2627
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ระหว่าง OPPO Mirror และ SS Grand เลือกตัวไหนดีค่ะ
วันที่โพสท์ : 27 Aug 2013 21:37  
ตอบโดยอ้างถึง  

ตอนนี้กำลังอยากได้ระหว่าง OPPO MIrror กับ Samsung Grand

อ่านกระแสในพันทิปมาค่ะ เค้าบอกว่า OPPO Mirror เป็นตัวเลือกหนึ่งที่น่าสนใจมากๆเลย ราคาหมื่นต้นๆ แต่กำลังชั่งใจกับ Samsung Grand เช่นกัน ราคาก็พอๆ กันด้วย

เปรียบเทียบแล้วเลือกยากมากจริงๆ อยากได้มือถือเครื่องใหม่ น้องไอ 4 ลาโลกไปแล้ว ซื้อมาคราวนี้ก่ะไม่ขายค่ะ จะใช้จนกว่าจะพัง เลยอยากหาข้อเสนอแนะจากพี่ๆ ว่า 2 รุ่นดังกล่าวนี้ เลือกตัวไหนดีค่ะ
littlepigluv
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ระหว่าง OPPO Mirror และ SS Grand เลือกตัวไหนดีค่ะ
วันที่โพสท์ : 28 Aug 2013 15:13  
ตอบโดยอ้างถึง  

Mirror ใหม่กว่าสดกว่านะครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: