Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 อยากได้ Power Bank ใหม่

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตอบ: 2 / เข้าชม: 4281
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : อยากได้ Power Bank ใหม่
วันที่โพสท์ : 26 Sep 2013 21:56  
ตอบโดยอ้างถึง  

ตอนนี้มีงบอยู่ 1500 อะคะ อยากได้ที่ีืิทนๆ คุณภาพดีๆ หน่อยอ่าคะ
nobita_tp
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: อยากได้ Power Bank ใหม่
วันที่โพสท์ : 28 Sep 2013 13:00  

แนะนำยี่ห้อ Commy ครับ ยี่ห้อนี้มีรับประกันแบตระเบิดด้วยครับ และใช้เซล Sanyo คุณภาพญี่ปุ่นครับ ลองดูรายละเอียดแบตสำรองยี่ห้อ Commy ดูนะครับ http://www.commy4u.com/product_info.php?products_id=107208

siamChem
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: อยากได้ Power Bank ใหม่
วันที่โพสท์ : 10 Oct 2013 22:16  

ผมก็ใช้ของ Commy อยู่เหมือนกันครับผม คุณภาพประทับใจมากครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: