Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ช่วยแนะนำโปรมือถือถูกๆคุ้มๆให้หน่อยค่ะ พอดีจะเอาไว้ให้แม่ใช้

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตอบ: 2 / เข้าชม: 3402
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ช่วยแนะนำโปรมือถือถูกๆคุ้มๆให้หน่อยค่ะ พอดีจะเอาไว้ให้แม่ใช้
วันที่โพสท์ : 29 Mar 2014 09:54  
ตอบโดยอ้างถึง  

พอดีเราจะเปลี่ยนโทรศัพท์ เลยยกเครื่องเก่าให้แม่ เป็น iphone 4s

กะว่าจะเปิดเบอร์ใหม่ และก็สมัครโปรให้ด้วยเลย

พอจะมีโปรตัวไหนถูกๆ โทรนิดหน่อย แล้วก็เน้นแชทอ่ะค่ะ เอาไว้คุยกะแม่

รบกวนแนะนำให้ด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ
IP66
Cool Member
Cool Member
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ช่วยแนะนำโปรมือถือถูกๆคุ้มๆให้หน่อยค่ะ พอดีจะเอาไว้ให้แม่ใช้
วันที่โพสท์ : 30 Mar 2014 01:20  

Ais เลยค่ะ คุณแม่ต้องชอบแน่ๆ เน็ตเร็ว เสถียรดีด้วยค่ะ เหมาะมากๆ
mabell
Year's Star

หัวข้อ : Re: ช่วยแนะนำโปรมือถือถูกๆคุ้มๆให้หน่อยค่ะ พอดีจะเอาไว้ให้แม่ใช้
วันที่โพสท์ : 30 Mar 2014 01:25  

เปิดเบอร์ใหม่ เราแนะนำ ais ค่ะ โปร 3G iSmart เลยค่ะ คุ้มแน่นอน
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: