Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
ขาย LG Nexus 4 สภาพตามรูป แต่การใช้งานเต็มร้อย ราคาไม่สูง

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 2481
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุค ดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ขาย LG Nexus 4 สภาพตามรูป แต่การใช้งานเต็มร้อย ราคาไม่สูง
วันที่โพสท์ : 24 Jun 2014 15:21  
ตอบโดยอ้างถึง  

ขายครับ Nexus 4 เครื่องศูนย์ ใช้งานได้เต็มร้อย
แบตฯ ยังปกติดีอยู่ ใช้งานพื้นๆ

พอดีเล็ง Nexus 5 สีแดงไว้ เลยอยากกระเถิบไปใช้รุ่นนั้นอะครับ

ใช้มาปีนิดๆ ละครับ ซื้อจาก TG Fone ที่ Mega Bangna
ใช้งานปกติเลยครับ โทร, LINE, facebook, เล่นเกมส์,
ดูผลกีฬา, จดโน้ท ไม่มีใช้งานหนัก (รับรอง)

ของครบนะครับ สายชาร์จยังใหม่ ไม่ได้แกะพลาสติก,
ฟิล์มมีรอยตามการใช้งาน (แค่ด้านหน้า), กล่องครบ

มีเคสให้สามชิ้น Capdase แท้
ซื้อจากไอทีมอลล์-ฟอร์จูน (ซื้อมา 790.-)
กับเคสเจลลี่สองสีกันเบื่อ เขียวอ่อน กับ ส้มอมเหลืองๆ
(ซื้อมา 300.-/อัน ที่ Terminal 21 ร้านคนขายสวย)

สภาพเครื่องมีรอย (จากการตกสามครั้ง)
ครั้งแรกทำตกที่เสต็กสามย่าน หล่นพื้นแบบไร้เคส,
ครั้งสองที่พื้นลานจอดรถเมืองทอง หล่นพื้นแบบไร้เคส
กับอีกครั้งที่บ้าน หล่นพื้นปาเก้ ใส่เคส Capdase อยู่
(ลงรูปรอยให้ดูครับ)

ยังไงฝากพิจารณาด้วยครับ
ยังไงใช้งานได้ดีปกติทุกอย่างแน่นอนครับ
ขอตั้งราคาไว้ที่ 5,500 พันบาทถ้วน (ต่อรองได้แน่นอน)

081 2588499 ครับผม
ขอบคุณครับ

รูปในนี้ครับ

http://droidsans.com/node/164764
Boattamon
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ขาย LG Nexus 4 สภาพตามรูป แต่การใช้งานเต็มร้อย ราคาไม่สูง
วันที่โพสท์ : 29 Jun 2014 23:58  
ตอบโดยอ้างถึง  

ขายเรียบร้อยแล้วครับ

ขอบคุณครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Android Thailand Community - แอนดรอยด์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: