Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 แพ็คเกจ 3G ค่ายไหนเวิร์สุดตอนนี้ครับ ?

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตอบ: 8 / เข้าชม: 5492
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : แพ็คเกจ 3G ค่ายไหนเวิร์สุดตอนนี้ครับ ?
วันที่โพสท์ : 24 Jun 2014 14:18  
ตอบโดยอ้างถึง  

แพ็คเกจ 3G ค่ายไหนเวิร์สุดตอนนี้ครับ ? ปกติผมใช้เติมตังค์มาตลอดเพราะรู้สึกควบคุมค่าใช้จ่ายได้ แต่หลังๆใช้เล่นเกมบ่อยเลยอยากเปลี่ยนเป็นแบบรายเดือนครับ แนะนำนึดนึงนะ ขอบคุณมากๆคร้าบบ _/\_
MookDaZa
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: แพ็คเกจ 3G ค่ายไหนเวิร์สุดตอนนี้ครับ ?
วันที่โพสท์ : 25 Jun 2014 15:10  

Neutral Neutral Neutral Neutral Neutral Neutral Neutral Neutral Neutral
Boxbox studio
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: แพ็คเกจ 3G ค่ายไหนเวิร์สุดตอนนี้ครับ ?
วันที่โพสท์ : 26 Jun 2014 15:51  

เดี๋ยวนี้รายเดือน 300-400 ก็ได้เยอะเลยครับ เคยใช้เติมเงินแล้วพอเปลี่ยนเป็นรายเดือนชีวิตดีขึ้นเยอะ 555
EikQBB
SP Member
SP Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 30 Jun 2014 11:55  

รายเดือนทรูตอนนี้ ใช้ 4G ฟรี ถ้าอยู่กรุงเทพฯ คุ้มมากค่ะ ใช้ ismart ก็ได้ แล้วก็เลือกราคาที่เราจ่ายได้ ทรูเค้าให้ wifi ฟรี auto login อยู่แล้ว ไปไหนก็มีสัญญาณ

http://truemoveh.truecorp.co.th/3g/packages/ismart/entry/594
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 30 Jun 2014 14:32  

ผมใช้แพ็คนี้อยู่ครับ ได้เน็ตเพิ่มเยอะดี แต่ต้องเปิดเบอรืใหม่หรือย้ายค่ายเบอร์เดิมนะครับ

MookDaZa
Year's Star

วันที่โพสท์ : 30 Jun 2014 15:10  

ได้ข้อมูลเยอะเลยยยย ขอบคุณมากๆ
Zunansha
Year's Star

วันที่โพสท์ : 07 Jul 2014 14:32  

ดิฉันใช้โปรนี้อยู่

http://www.youtube.com/watch?v=I5Nq5fC_HLk&feature=youtu.be
buycheap
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: เชียงใหม่
วันที่โพสท์ : 12 Jul 2014 21:38  

ขอบคุณข้อมูลดี ๆครับ
toppatop
Year's Star

วันที่โพสท์ : 14 Jul 2014 14:55  

ของเอไอเอสเริ่มมีหนืดหน่อยๆช่วงหลังเลิกงาน สงสัยเป็นเพราะคนใช้เยอะแหงมๆ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: