Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 จะแก้ใขเบอร์ที่เคย set block โทรเข้าได้ยังไงคะ สตาร์ค่ะ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตอบ: 4 / เข้าชม: 84247
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : จะแก้ใขเบอร์ที่เคย set block โทรเข้าได้ยังไงคะ สตาร์ค่ะ
วันที่โพสท์ : 12 Dec 2009 22:15  
ตอบโดยอ้างถึง  

ทำได้แต่บล็อกเบอร์โทรเข้า แล้วทีนี้เราจะให้เบอร์นั้นโทรเข้ามาได้ปกตินี่ เข้าไปแก้ได้ตรงไหนใครแนะนำทีค่ะ หาแล้วหาอีก จนปัญญา T~T

พอดีลองทดลองกับเบอร์บ้านดู ทีนี้มันบล็อกการโทรเข้าได้ แล้วจะปลดล็อกทำไงอ่า กำเลยทีนี้

แนะนำ้ด้วยเถอะค่ะ

ขอบคุณมากๆค่ะ
cwitthawat
SP Moderator
SP Moderator
Year's Star

จังหวัด: นนทบุรี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: จะแก้ใขเบอร์ที่เคย set block โทรเข้าได้ยังไงคะ สตาร์ค่ะ
วันที่โพสท์ : 12 Dec 2009 22:29  

ไปที่บันทึกการโทร > เพิ่มเติม >รายการปฏิเสธ > เลื่อนไปที่เบอร์ที่ต้องการ > ยกเลิก Wink
Aloma
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: จะแก้ใขเบอร์ที่เคย set block โทรเข้าได้ยังไงคะ สตาร์ค่ะ
วันที่โพสท์ : 13 Dec 2009 11:38  

ถ้าไปที่บันทึกกา่รโทร มันไม่มีคำสั่ง เพิ่มเติมอ่ะค่ะ มีแต่ การจัดการการโทร เพิ่มรายการปฏิเสธ และลบ

หาไม่เจออ่ะ แง๊ T~T

รบกวนอีกซักทีนะคะ ขอบคุณมากค่ะ
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 19 Jul 2012 20:12  

ให้ไปที่การตั้งค่า -> การตั้งค่าแอพพลิเคชั่น -> โทร -> การโทรทั้งหมด -> ปฏิเสธอัตโนมัติ -> รายการปฏิเสธ แล้วก้อเลือกลบเบอร์ที่เคยบล๊อกไว้ Embarassed Embarassed Embarassed Embarassed
tik za
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 04 Oct 2014 10:47  

thank you
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: