Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ถามเกี่ยวกับโปรส่วนลดของ ais ใครพอรู้บ้างช่วยหน่อยครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตอบ: 6 / เข้าชม: 5352
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ถามเกี่ยวกับโปรส่วนลดของ ais ใครพอรู้บ้างช่วยหน่อยครับ
วันที่โพสท์ : 22 Jan 2015 17:13  
ตอบโดยอ้างถึง  

พอดีผมเห็นส่วนลดอันนี้ผมลองกดแล้วได้มาสองพัน แบบนี้ผมเอาไปซื้อเครื่องที่ศูนย์ได้เลยป่าวครับ เค้าจำกัดรุ่นมั้ย ใครใช้แล้วบ้างช่วยหน่อยครับไม่อยากออกไปเสียเที่ยวเพราะว่าบ้านกับห้างอยู่ไกลกันค่อนข้างมาก

klong
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ถามเกี่ยวกับโปรส่วนลดของ ais ใครพอรู้บ้างช่วยหน่อยครับ
วันที่โพสท์ : 28 Jan 2015 14:03  

ได้หมดครับ แต่ยกเว้นแค่พวก iphone 6 กับ 6plus ผมก็เพิ่งไปใช้สิทธิ์มา ไปถึงก็เลือกเครื่องแล้วแจ้งเจ้าหน้าที่บอกเบอร์เลยครับ ไม่มีผูกสัญญาแพคเกจด้วย
atron
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ถามเกี่ยวกับโปรส่วนลดของ ais ใครพอรู้บ้างช่วยหน่อยครับ
วันที่โพสท์ : 28 Jan 2015 14:07  

แบบนี้ถ้าย้ายค่ายจะได้สิทธิ์มั้ยอ่ะครับ เพราะผมเพิ่งย้ายมาสามเดือนเอง
kongyai
Year's Star

จังหวัด: ปทุมธานี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
วันที่โพสท์ : 31 Jan 2015 16:06  

ถ้าใช้เอไอเอสอยู่ลองกดเลยคับ ดีจังโปรนี้ให้ลูกค้าเอไอเอสเก่าอย่างผมบ้าง ผมเห็นค่ายมือถือส่วนใหญ่เน้นให้ส่วนลดพวกย้ายค่าย
cradle
Year's Star

วันที่โพสท์ : 31 Jan 2015 16:07  

กดบ้างๆ ของเราได้2000 เริ่ดๆ
Lorton
Year's Star

วันที่โพสท์ : 31 Jan 2015 16:08  

อันนี้เค้านับเวลาใช้งานเป็นปีหรือป่าวอ่ะ ก่อนหน้านี้เห็นของดีแทคลองเอาของแม่กดได้ไม่ถึงพัน
mr.been
Year's Star

วันที่โพสท์ : 31 Jan 2015 16:09  

ไม่ได้นับตามปีนะ นับตามยอดค่าใช้ ใช้เยอะได้เยอะประมาณนั้น
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: