Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 มาแล้วจ้า Goggletech ดูหนัง เล่นเกม ในระบบ 3D บนมือถือ ราคาถูก

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » ห้องซื้อขาย มือถือ แท็บเล็ต อุปกรณ์ไอที มือถือมือสอง
ตอบ: 5 / เข้าชม: 7163
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : มาแล้วจ้า Goggletech ดูหนัง เล่นเกม ในระบบ 3D บนมือถือ ราคาถูก
วันที่โพสท์ : 22 Dec 2014 21:45  
ตอบโดยอ้างถึง  

บริษัท CMGC ได้นำเข้า Goggle Tech หรือที่เรียกกันว่า Go4D VR ที่สามารถดูหนัง เล่นเกม และ Youtube ในระบบ 3D จากมือถือ สามารถใช่ได้ทุกรุ่นที่เป็นระบบ android และ IOS

วิธีการใช้ง่ายๆเลย

สำหรับ android ลูกค้าที่ชื้อเครื่องไปจะมี ซีเรีย ให้นะค่ะ เพื่อโหลแอพพิเคชั่นของบริษัทเรา แนะนำให้โหลดแอพพิเคชั่นหลักๆทุกแอพ ที่แนะนำในคู่มือ

ส่วน IOS แนะนำให้ใช้ APP "Homido"
การใช่งานง่ายมากๆ ลูกค้าที่อยากดูหนัง พอเข้าไปที่แอพให้เลือกที่ Video แล้วไปที่ library แล้วเลือกวีดีโอที่ต้องการได้เลย เสร็จแล้วให้กด choose ระบบจะแปลวีดีโอให้เลย และส่วนเกม แนะนำให้พิมพ์ว่า VR ในนั้นจะขึ้นแอพ และเกมมาให้เลย

ราคาสินค้ามีสองราคานะค่ะ
ตัวแรกนะนำเลยเหมาะสำหรับคนชอบดูหนัง เล่นเกม และเดินทางไกลบ่อยๆ ไม่ว่าจะขึ้นเครื่องบิน หรือนั่งรถยาวๆ เจ้าตัวนี้มีชื่อว่า Go4D VR Gear ราคาอยู่ที่ 3,999 บาทเท่านั้น

ตัวที่สอง C1-Glass เหมาะสำหรับพบพาไปไหนได้ ระหว่างวัน ราคา 800 บาท มีสองสี แดง และเขียว

ลูกค้าคนไหนสนใจชื้อสามารถสั่งซื้อได้ตามข้างล่างนี้

ช่องทางโอนเงิน
ธ.กรุงเทพ สาขา บางกะปิ
บัญชี ออมทรัพย์ ชื่อบัญชี บจ.ซีเอ็มจีซี เลขที่บัญชี 105-4-97842-2

วิธีแจ้งหลังโอนเงิน
1. หลังโอนเงินแล้ว โปรดแจ้งบัญชีผู้โอนเงิน / ผู้โอนเงิน พร้อมรูปถ่าย หลักฐานในการโอน
2. แจ้งชื่อสินค้า สี และจำนวนที่ต้องการ
3. แจ้งชื่อผู้รับ ? ที่อยู่จัดส่ง และเบอร์โทร
ทั้งหมดนี้ส่งมาที่ Email : goggletech.th@gmail.com และโทรแจ้งที่เบอร์ 091-709-2578

www.cmgcthailand.com
IG: Goggletech_th
Facebook: Goggletech_th
Line: Goggletech_th

ปล.ลูกค้าสามารถไปลองเล่นกันได้ที่ร้าน Jaymart ได้ทั้ง 5 สาขาดังต่อไปนี้
1. Siam Paragon
2. Central World
3. Emporium
4. เมกะ บางนา
และ 5. เซ็นทรัลลาดพร้าว

ขอบคุณที่มาอุดหนุนนะค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดย goggletech_th เมื่อวันที่ 17 Apr 2015 14:43; ทั้งหมด 1 ครั้ง
goggletech_th
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: มาแล้วจ้า Goggletech ดูหนัง เล่นเกม ในระบบ 3D บนมือถือ ราคาถูก
วันที่โพสท์ : 10 Jan 2015 00:39  

วันนี้ส่ง go4d ไปที่แม่สอดจร้า ขอบคุณ คุณสถานพ นะค่ะ ที่มาอุดหนุน ใช่ดีบอกต่อด้วยนะค่ะ ^^
Year's Star

หัวข้อ : Re: มาแล้วจ้า Goggletech ดูหนัง เล่นเกม ในระบบ 3D บนมือถือ ราคาถูก
วันที่โพสท์ : 10 Jan 2015 00:40  

ภาพจากคุณ @triptapp_s net idon และพิธิกร ที่กำลังดูหนังจากตัว c1-glass อยากเมามันส์ ขอบคุณที่มาอุดหนุนนะค่ะ[/img]
Year's Star

วันที่โพสท์ : 10 Jan 2015 00:44  

สัมภาษณ์เกี่ยวกับ go4d ได้ที่รายการ gotcha gadget ทาง gmm channel นะค่ะ

https://www.youtube.com/watch?v=xEmn_G7c1q0
Year's Star

วันที่โพสท์ : 10 Jan 2015 12:21  

31 ม.ค. - 1 ก.พ. เจอกับร้านพวกเราได้ที่งาน wonder market ที่ อารีน่า เท็น ทองหล่อ ซ.10 ตั้งแต่ 13.00-22.00 น.

7-8 ก.พ. เจอ goggletech กันได้ที่บูธ r48 ส่วนเวลาจะอัพเดทให้อีกทีนะค่ะ แล้วเจอกัน!!!
Year's Star

วันที่โพสท์ : 17 Apr 2015 14:44  

ซื้อ Go4d VR ผ่านออนไลน์วันนี้ราคาพิเศษอยู่ที่ 3,999 บาท มีจำนวนจำกัดนะค่ะ
สามารถติดต่อได้ที่ไลน์ ID, IG และ FB : gogletech_th
TEL : 091-709-2578

ช่องทางโอนเงิน
ธ.กรุงเทพ สาขา บางกะปิ

บัญชี ออมทรัพย์ ชื่อบัญชี บจ.ซีเอ็มจีซี เลขที่บัญชี 105-4-97842-2

วิธีแจ้งหลังโอนเงิน

1. หลังโอนเงินแล้ว โปรดแจ้งบัญชีผู้โอนเงิน / ผู้โอนเงิน พร้อมรูปถ่ายหลักฐานในการโอน

2. แจ้งชื่อสินค้า สี และจำนวนที่ต้องการ

3. แจ้งชื่อผู้รับ ? ที่อยู่จัดส่ง และเบอร์โทร

ทั้งหมดนี้ส่งมาที่ Email : goggletech.th@gmail.com
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » ห้องซื้อขาย มือถือ แท็บเล็ต อุปกรณ์ไอที มือถือมือสอง
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: