Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 รบกวนตอบแบบสอบถามสมาร์ทโฟนตราสินค้าจีน เพื่อการศึกษาหน่อยนะคะ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » OPPO Community - ออปโป้ คอมมูนิตี้
ตอบ: 0 / เข้าชม: 23027
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : รบกวนตอบแบบสอบถามสมาร์ทโฟนตราสินค้าจีน เพื่อการศึกษาหน่อยนะคะ
วันที่โพสท์ : 19 Oct 2015 12:06  
ตอบโดยอ้างถึง  

สวัสดีค่ะ ชุมชนผู้ใช้ Oppo ทุกท่าน

ดิฉันชื่อเสาวนีย์ค่ะ กำลังศึกษาอยู่ MBA ซึ่งต้องทำงานค้นคว้าอิสระสำหรับจบการศึกษา
ในหัวข้อปัจจัยที่ส่งผลต่อการตัดสินใจซื้อสมาร์ทโฟนตราสินค้าจีนค่ะ (Oppo Huawei และ Xiaomi) โดยวัตถุประสงค์เพื่อการศึกษาเชิงวิชาการเท่านั้น และข้อมู,ทุกอย่างของผู้ตอบแบบสอบถามจะเป็นความลับเท่านั้นค่ะ

เนื่องจากการศึกษาครั้งนี้ต้องการกลุ่มตัวอย่างใน 3ดังกล่าวเป็นจำนวนมาก อีกทั้งเป็นตราสินค้าที่คนไทยใช้น้อย และต้องการกลุ่มตัวอย่างในการศึกษาเป็นจำนวนมาก
จึงขอความกรุณาโพสต์ลิ้งแบบสอบถามเพื่อการศึกษาครั้งนี้ ไว้ใน ชุมชนผู้ใช้ Oppo ด้วยนะคะ

ขอบพระคุณเป็นอย่างสูงค่ะ และขออภัยหากดพสต์นี้รบกวนการใช้งานของทุกคนค่ะ
ผู้ที่ต้องการตอบแบบสอบถาม สามารถตอบแบบสอบถามได้ตามลิ้งค์ที่อยู่ข้างล่างนี้นะคะ

http://goo.gl/forms/8eIOpDHMZO
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » OPPO Community - ออปโป้ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: