Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 Galaxy S7 Edge ค่ายไหนดีครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตอบ: 4 / เข้าชม: 16671
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Galaxy S7 Edge ค่ายไหนดีครับ
วันที่โพสท์ : 29 Mar 2016 12:54  
ตอบโดยอ้างถึง  

ตอนนี้ตัดสินใจแล้วครับ ว่าจะเอา Galaxy S7 Edge ช่วยแนะนำ โปรโมชั่นเครือง หรือของแถมต่างๆให้ทีครับ ว่าซื้อกับค่ายไหน คุ้มสุดโอเครที่สุด
Taka
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: Galaxy S7 Edge ค่ายไหนดีครับ
วันที่โพสท์ : 30 Mar 2016 16:23  

ตอนนี้มี AIS กับ ดีแทคนะครับที่มีส่วนลดของแถมให้ ดีแทคซื้อพร้อม แพ็คเก็จได้ส่วนลด 3000 ส่วน AIS จ่าย เริ่มต้น 5000 ผ่อน0% 10 เดือน แล้วแถมอย่างอื่นด้วย
Noxto
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: Galaxy S7 Edge ค่ายไหนดีครับ
วันที่โพสท์ : 31 Mar 2016 12:43  

น่าจะเป็น AIS นะครับ คุ้มดี ยิ่งซื้อพร้อม แพ็คเก็จ จ่าย 5000 และที่เหลือผ่อน 0% เอา ครับ ซึ่งเยอะสุดตอนนี้ครับ ไม่รวมของแถมอีก ผมว่าคุ้มดี ลองดูจากลิงค์เอาครับ Wink http://www.ais.co.th/samsungs7
Bowe
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 01 Apr 2016 17:53  

AIS เลยค่า ตั้งแต่ตอนจองและให้เยอะกว่าค่ายอื่น เราเองก็จัด S7 Edge จ่ายเริ่มต้น 5000 ซื้อพร้อมแพ็คเก็จ 888 ได้เน็ต 30 GB โทรได้ 400 นาที แถม ซุปเปอร์ไวไฟ AIS Cloud และก็ AIS Play ด้วย คุ้มมาก
Stiker
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 02 Apr 2016 14:25  

AIS คับ ได้ส่วนลดค่าเครืองเยอะกว่า ยิ่งซื้อพร้อมแพ็คเก็จยิ่งถูก แบบ คห. 3 นี้คุ้มมาก สิ้นเดือนนี้เจอกันโบนัสออกพอดี Laughing
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: