Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ขาย Samsung Galaxy J5 2500 ประกันถึง ธันวา 2016

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » ห้องซื้อขาย มือถือ แท็บเล็ต อุปกรณ์ไอที มือถือมือสอง
ตอบ: 0 / เข้าชม: 650
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ขาย Samsung Galaxy J5 2500 ประกันถึง ธันวา 2016
วันที่โพสท์ : 10 Jul 2016 19:44  
ตอบโดยอ้างถึง  

สวัสดีครับ วันนี้ขอขาย Samsung Galaxy J5
สเปคเครื่องตามนี้ครับ http://www.siamphone.com/spec/samsung/galaxy_j5.htm
ตัวนี้ประกันถึงเดือน ธันวาคม 2016 ครับ การใช้งานภายใน 100% ภายนอก 90%
เครื่องนี้เป็นเครื่องของแม่นะครับ แม่เปลี่ยนไปใช้ไอโฟน
ซึ่งมีปันหานะครับ คือพอรีเซตแล้ว มันให้ใส่อีเมลที่ใส่ครั้งแรก
แม่จำไม่ได้ ให้ที่ร้านดูให้ ที่ร้านคิด 500 ครับ ขอขายที่ 2500 บาทครับ
ผมมีให้แต่ตัวเครื่องนะครับ เพราะปกติ ผมกับแม่ใช้ที่ชาร์ตด้วยกัน
หากจะเอาที่ชาร์ตผม ผมขอ +250 ละกันครับ
เพราะผมก็ต้องไปซื้อใหม่เหมือนกันครับ

สนใจ Line : kim_kim_kim_kim
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » ห้องซื้อขาย มือถือ แท็บเล็ต อุปกรณ์ไอที มือถือมือสอง
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: