Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 กำลังตัดสินใจจะซื้อ inno90 ดีมั๊ยคะ ขอความเห็นหน่อย???

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตอบ: 5 / เข้าชม: 4282
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ??????????????????? inno90 ???????? ??????????????????
วันที่โพสท์ : 12 Feb 2004 14:42  
ตอบโดยอ้างถึง  

อยากได้มือถือที่เน้นคุณภาพกล้องดีหน่อยนะคะ รุ่นนี้เป็นงัยบ้างเอ่ย ใช้ได้มั้ย และโดยรวมๆ รุ่นนี้ถือว่า ok รึป่าวคะ....แล้วก็ที่บอกว่ามีปัญหาเรื่อง sw มันคืออะไรหรือคะ ไม่รู้จริงๆว่าคืออะไร
วิทยา
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 Feb 2004 15:03  

โดยรวม และราคาบวกลูกเล่น ใช้ได้เลยครับ สำหรับซอฟแวร์ก็หมายถึงอะไรดีล่ะอ้อก็คล้ายๆกับไดรเวอร์ของคอมพ์นั่นแหละเมื่อมีเวอร์ชั่นใหม่ซึ่งได้แก้ไขบักหรือข้อบกพร่องแล้วก็เอามาใส่ใหม่มือถือของเราก็จะดีขึ้นน่ะครับ น่าจะประมาณนี้แหละนะ
Ha-Ha
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 Feb 2004 16:22  

อืมม เราว่า inno เนี๊ย โดยรวม ๆ อ่ะ ok อ่ะน่ะ ราคาไม่ถึงกับแพงมาก

ถ้าไม่ยึดติดกะยี่ห้ออ่ะ
Takamine
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ : ??????????????
วันที่โพสท์ : 12 Feb 2004 16:49  

ผมว่าลองอ่านกระทู้เก่าๆที่เค้าเขียนไว้น่ะครับ จะทราบว่ามันมีข้อดี ข้อเสียอย่างไรบ้าง อ๋อข้อเสียบ้างอยากอาจได้รับการแก้แล้วนะครับ แต่ตอนนี้ผมว่ามี Phillip 855 มาใหม่นะครับ spec ใกล้เคียงเลยที่เดียว แถมมีIR และรองรับJava ด้วยครับแต่จอ 65536สี น้อยกว่า innoยังไม่วางจำหน่าย ถ้าราคาใกล้กับ inno ผมว่าน่าสนใจเลยทีเดียว มีอีกตัวที่วางขายแล้วก็คือ Mitsu M720ครับ 14900 มั้ง ตอนที่ผมกำลังจะตัดสินใจซื้อก็ระหว่าง inno กับ M720 นี่แหละครับ แต่ผมเลือก inno เพราะว่าผมาไม่ชอบรูปทรงเหลี่ยมๆ ของ M720 และหน้าจอนอกแนวตั้ง รวมทั้งยังไม่มีเมนูไทยด้วย ตอนนี่ไม่รู้ว่ามีหรือยัง ลองดูๆก็แล้วกันว่าอันไหนเหมาะกับเรา ชอบตัวไหนก็เลือกตัวนั้นแหละครับ
heskitty
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 Feb 2004 17:15  

จากความเห็นที่เล่นมาประมาณ 5 วันนะครับ ผมว่ามัน ok นะครับ เครื่องการใช้งาน ดีไม่มีปัญหาใดๆ นะครับ เสียงใสมากเลย แต่ผมยังไม่มีสายดาต้านะครับ เลยยังบอกไม่ได้ในเรื่องการโหลดต่างๆนะครับ แต่เท่าที่เล่นดูน่าจะเหมาะสำหรับ การเปลี่ยนเครื่องใหม่ของคนที่กำลังตัดสินใจนะครับ ลองสัมผัสดูนะครับ ผมว่า inno 90 นี้ เขาตั้งใจทำนะครับถือว่าเป็นอีกทางเลือกนึงสำหรับ คนที่กำลังตัดสินใจนะครับ
FARK
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

หัวข้อ : ????
วันที่โพสท์ : 14 Feb 2004 07:57  

INNO ดีที่ราคา นะ
หน้าจอ 262k
แต่ ไม่ละเอียด หรอกนะ ถ้าไปลอง เปรียบเทียบ กับ มือถือ รุ่นอื่นๆ ที่หน้าจอ 65K
แทบไม่แตกต่างมากเลย
แต่ ลองเอา INNO ไปเปรียบ กับ 6600 สิ สีแค่ 65K นะ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: